Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nghiệm lý về hình dáng, tướng mạo qua Tử vi

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Chị cũng nói thêm cho em PL yên lòng nha >:D< Kỉu hỏi dò này ở giai đoạn cả 2 “mò mẫm” nhau rất phổ biến :>

Hồi chị tìm hiểu anh chồng ý.. chị thì hok cố ý.. nhưng người nhà với người thân của chị đi hỏi hộ qua đồng nghiệp ở nơi công tác của anh ý :))

Đến khi chị nói lại với đ/c.. đ/c cũng hok hề tức giận với chị hay gì cả.. chỉ bất bình với comment của họ về việc đ/c "kiêu" hay "tự mãn" gì đó =))

Còn đ/c đó cũng dò la thông tin về chị từ 1 anh bít xã giao chị từ hồi sinh viên (cả năm chắc gặp được 1 lần ở dịp hội hè sinh viên!) :P Chị được nhận xét là "nhảy đẹp" ^:)^ Sau đó có anh bạn đ/c chồng nhận quà chị gửi cho đ/c báo cáo lại là trông chị rất "khủng long" :-S

Toàn là những mô tả bất lợi nhỉ hihi Vậy muh rùi cũng vẫn thành đôi đấy =))
Được cảm ơn bởi: Phuong Lê
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

ngoc.tran902 đã viết: 19:18, 14/05/24 Chào cả nhà, em là thành viên mới ^^
Lượn quanh thấy có topic nghiệm lý hình dáng qua tử vi thấy hay hay nên em xin phép chia sẻ hình ảnh của em để anh chị em tử vi có thêm thông tin chiêm nghiệm.
Em mệnh Cự Nhật ở Thân, có thái tuế. Cái hổ long tam hợp mệnh, phượng các ở thiên di (cũng là cung Thân của em). Hồng loan và đào hoa giáp 2 bên mệnh.
Em cao tầm 1m63, dáng đẹp. Mặt em khi cười rất hay được khen duyên (chắc giáp hồng loan) mà ko cười thì người khác sợ em, nhìn rất lạnh lùng và khó tính (chắc do thái tuế hoặc cự nhật), có chút man mác buồn (cự môn?), mà thực ra tính nết thì ko khó tính, dễ tính là đằng khác (mệnh tiểu hao thân đại hao).

Em thích tử vi tuy nhiên em chọn theo chuyên sâu môn huyền học khác nên chưa nghiên cứu được nhiều. Có một số điều em đã thắc mắc từ lâu, mong được học hỏi từ anh chị ạ:
1. Cung Phu thê có xem cả nhị hợp ko ạ? Khi xem nhị hợp thì mình xem chính tinh hay trung tinh, và cung nhị hợp đóng vai trò gì với cung phu thê vậy ạ
2. Những sao nào thì mình xem giáp cung vậy anh chị? Em chưa rành về giáp cung, em chỉ đoán có khả năng gây ảnh hưởng khi em tự chiêm nghiệm lá số cá nhân. Ví dụ: tam hợp mệnh của em ko có sao nào về tình ái nhưng em lại tương đối đào hoa và lãng mạn, em tạm đoán do đào hồng giáp mệnh. Tam hợp của em ko có trung tinh rõ ràng hẳn về tài năng, nhưng em có thể viết lách, đã có cơ hội xuất bản nhiều sách trong 10 năm qua, em tạm đoán là giáp xương khúc và nhị hợp thiên việt. Vậy thì mức độ ảnh hưởng nặng nhẹ của nhị hợp và giáp cung so với tam hợp là như thế nào ạ?

Em xin cảm ơn anh chị trước ạ ^^

Xin chào cô nàng duyên dáng và welcome hihi Cảm ơn em về tấm hình chụp rất nghệ thuật và gợi cảm nhé :x Làm rạng rỡ, sáng bừng lun cả 1 trang chữ ấy :))

Chị chưa thấy lá số của em đâu! Post lá số em lấy theo dịch vụ của diễn đàn lên nhé :)

Nếu em là thành viên mới thì sẽ phải save image lá số lại rùi đính kèm như tập tin mới hiện lên được :>

Diễn đàn mình nhìu gái xinh quá các bác thầy ah @-) Các bác thầy nhớ tích cực lên các em gái mới "hé mở dung nhan" cho muh ngắm nhé ;))
Được cảm ơn bởi: ngoc.tran902
Đầu trang

fx6789
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

Ai cũng có cái tôi lớn mà, trong 1 vị thế game luôn phải xác định vị thế của mình và người đối diện, không thể cứ tính tốt cho mình và để vị thế dở cho người khác dc, phải đứng trên cả cảm xúc người khác chứ.

Ngày xưa của bạn LadyR là cô gái có gốc, xinh đẹp, tuổi trẻ, lại có 1 hành trình tương lai, cho nên bạn LadyR có quyền tự quyết, và nếu anh chàng kia cũng vậy thì tạo thành cặp "đồng thanh tương ứng", như vậy là quá đẹp đôi rồi, ba cái dữ kiện bên ngoài nào có ảnh hưởng gì khi 2 người luôn có đường thông nhau.

Xét vị thế bạn PhuongLê, bạn giờ ko trẻ như LadyR hồi ấy, ko biết có khéo như LadyR hồi ấy không, còn tương lai thì xác định dc mốc và độ tăng trưởng đến ntn rồi ấy, nôm na là màu hồng ở trên cao là khó, và 1 điểm bất lợi với cả 2 là tuổi không còn trẻ.

Với đàn ông, luôn có sự lựa chọn nếu họ đủ ổn và có khả năng, và giới hạn tuổi của họ (để cưới) cũng cao hơn nữa. Nếu bạn PL đã chấm bạn ấy thì mình đánh giá bạn ấy ở mức đủ ổn. Tuy rằng quá khứ bạn ấy là ko tốt, nhưng con người mà, luôn muốn dùng 1 cái tốt để che lấp cái ko tốt ở quá khứ, đây gọi là lập gia đình.

Độ gấp của hôn nhân, ở lứa tuổi chúng ta giờ này, đều đủ khôn ngoan để ko bỏ trứng vào 1 giỏ, mình tin rằng ai cũng thế, vậy thì chúng ta chơi trò chơi để match dc với nhau về tất cả. Nếu lý trí 1 chút, 1 case mà cho tỷ lệ thấp, không ngại ngần clear nó đi để chọn case cho tỷ lệ thành cao hơn, đặc biệt đó cũng là tính cách của người từng có đổ vỡ.

Vậy thì, đánnh giá ở đây là PL cho anh ấy tín hiệu như nào để anh ấy cảm nhận là tín hiệu "khó có tiến triển tiếp" và "cần có 1 lý do hợp lý cho bản thân" để xoá đi mối quan hệ này và tìm kiếm mối quan hệ khác.
tất nhiên, như mình nói hôm trước, bạn PL cho anh ấy 1 cơ hội đánh giá lại toàn bộ quá trình, nhìn ra vấn đề và tất nhiên, muốn test 1 lần nữa để biết dc có đi tiếp hay ko, và bước test này bị fail với kết quả trả lại từ PL.

Tiếc nhỉ :3 Giờ bạn PL chủ động thì lại thành ở vị thế dưới mất rồi.
Được cảm ơn bởi: Phuong Lê, LadyR
Đầu trang

0981324132
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi 0981324132 »

8->
Lượn quanh thấy có topic nghiệm lý hình dáng qua tử vi thấy hay hay nên em xin phép chia sẻ hình ảnh của em để anh chị em tử vi có thêm thông tin chiêm nghiệm.
Em mệnh Cự Nhật ở Thân, có thái tuế. Cái hổ long tam hợp mệnh, phượng các ở thiên di (cũng là cung Thân của em). Hồng loan và đào hoa giáp 2 bên mệnh.
Em cao tầm 1m63, dáng đẹp. Mặt em khi cười rất hay được khen duyên (chắc giáp hồng loan) mà ko cười thì người khác sợ em, nhìn rất lạnh lùng và khó tính (chắc do thái tuế hoặc cự nhật), có chút man mác buồn (cự môn?), mà thực ra tính nết thì ko khó tính, dễ tính là đằng khác (mệnh tiểu hao thân đại hao).

Em thích tử vi tuy nhiên em chọn theo chuyên sâu môn huyền học khác nên chưa nghiên cứu được nhiều. Có một số điều em đã thắc mắc từ lâu, mong được học hỏi từ anh chị ạ:
1. Cung Phu thê có xem cả nhị hợp ko ạ? Khi xem nhị hợp thì mình xem chính tinh hay trung tinh, và cung nhị hợp đóng vai trò gì với cung phu thê vậy ạ
2. Những sao nào thì mình xem giáp cung vậy anh chị? Em chưa rành về giáp cung, em chỉ đoán có khả năng gây ảnh hưởng khi em tự chiêm nghiệm lá số cá nhân. Ví dụ: tam hợp mệnh của em ko có sao nào về tình ái nhưng em lại tương đối đào hoa và lãng mạn, em tạm đoán do đào hồng giáp mệnh. Tam hợp của em ko có trung tinh rõ ràng hẳn về tài năng, nhưng em có thể viết lách, đã có cơ hội xuất bản nhiều sách trong 10 năm qua, em tạm đoán là giáp xương khúc và nhị hợp thiên việt. Vậy thì mức độ ảnh hưởng nặng nhẹ của nhị hợp và giáp cung so với tam hợp là như thế nào ạ?

Em có 3 bích em xin mở hàng trước kkk Bạn học mon huyền học là gì thế có yếu tố Tâm Linh huyền bí gì không :D keke tui ko biết xem số nhưng tui nhìn tướng theo trực giác thì qua tấm Ảnh tui thấy mắt bạn phóng Thần nhiều quá nên người khác sợ phải rồi ( phải thu thần lại mới Tốt ) này tui có xem trên mạng nên biết kkk rồi bạn cười phải hé răng ra kkk tui nhìn qua ảnh thấy Bạn Thâm Sâu Khó Lường quá :D kkkk
Được cảm ơn bởi: ngoc.tran902, fx6789
Đầu trang

ngoc.tran902
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngoc.tran902 »

LadyR đã viết: 19:30, 14/05/24

Xin chào cô nàng duyên dáng và welcome hihi Cảm ơn em về tấm hình chụp rất nghệ thuật và gợi cảm nhé :x Làm rạng rỡ, sáng bừng lun cả 1 trang chữ ấy :))

Chị chưa thấy lá số của em đâu! Post lá số em lấy theo dịch vụ của diễn đàn lên nhé :)

Nếu em là thành viên mới thì sẽ phải save image lá số lại rùi đính kèm như tập tin mới hiện lên được :>

Diễn đàn mình nhìu gái xinh quá các bác thầy ah @-) Các bác thầy nhớ tích cực lên các em gái mới "hé mở dung nhan" cho muh ngắm nhé ;))
Hihi e cảm ơn chị ạ, em xin đăng lá số của em ở đây, lúc đầu em cũng định che thông tin ngày giờ sinh này kia mà em nghĩ các cao thủ chắc nhìn là đã biết, che mất công :D
0981324132 đã viết: 19:43, 14/05/24 8->

Em có 3 bích em xin mở hàng trước kkk Bạn học mon huyền học là gì thế có yếu tố Tâm Linh huyền bí gì không :D keke tui ko biết xem số nhưng tui nhìn tướng theo trực giác thì qua tấm Ảnh tui thấy mắt bạn phóng Thần nhiều quá nên người khác sợ phải rồi ( phải thu thần lại mới Tốt ) này tui có xem trên mạng nên biết kkk rồi bạn cười phải hé răng ra kkk tui nhìn qua ảnh thấy Bạn Thâm Sâu Khó Lường quá :D kkkk
Mình theo Tarot nha bạn, cũng hơn chục năm rùi ^^ Thu thần lại là như thế nào vậy bạn. Cười thì tớ có cười hé răng, này là đúng lúc anh photo chụp bất ngờ nên tớ hơi ngại ^^
Tập tin đính kèm
118379151_1382470821963698_7493411326795181714_n-2.jpg (480.16 KiB) Đã xem 162 lần
IMG_7346.JPG (301.68 KiB) Đã xem 162 lần
Được cảm ơn bởi: LadyR, Phuong Lê, 0981324132, coco87
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Này nhá, bác cờ vờ.. seo nhắc đến em lại dùng từ “ngày xửa ngày xưa” vậy huh trời!?? Hay ý bác mún nói em là cô công chúa đến từ câu chuyện cổ tích =))

Bác lại theo trào lưu "đàn áp tinh thần" nàng PL là seo nhỉ?? Hãy để cho nàng ý yên ^:)^

Nàng PL của chị là 1 cô gái năng động, trẻ đẹp, đầy lòng nhân ái, giàu tình thương người, có kinh tế, công việc ổn định.. :x và đặc biệt hơn nữa là có sự chân thật, hok giả tạo và hok gai góc, đanh đá cá cày và giọng điệu thì đành hanh, tinh tướng/bố tướng như 1 số em gái trẻ tuổi thời nay (muh em mới đây được chứng kiến ngay trên diễn đàn này chứ chẳng đâu xa cả!)............... :-S

Anh zai này chưa phải là candidate lý tưởng per se, hơn nữa có quá khứ chưa được verified... Em PL cũng là đang mún tìm hiểu kỹ hơn, chứ hok biểu lộ chối bỏ hay khước từ tình cảm của anh ấy (nếu thực sự có!).

Còn quyền từ chối cho "người lạ" sờ soạng hay đòi quan hệ với mình là chuyện đương nhiên nha các bác thầy!!! Đây cũng là bài học cho các bác thầy trên này, em nói rõ lun! Hok phải cánh mày râu cứ thấy như chị em "ở thế yếu cơ" là vòi vĩnh này nọ.. cho rằng "TTVL là điều kiện tiên quyết để xây dựng mối quan hệ"........... Rùi đến khi hok như ý.. hok được "chìu" thì lại "làm mình làm mẩy".............. ^:)^

Nếu có ai thực sự nghĩ.. 1 cô gái "lỡ thì" sẽ phải đáp ứng tất cả các nhu cầu của đàn ông để "chứng tỏ" rằng mình cần họ thì.. xin lỗi các bác.. em sẽ cho rằng người đó đích thị là "Sở Khanh".. kẻ đểu cáng X( Hok xứng đáng để em PL nhà em ngó đến chứ đừng nói cưới làm chồng............. [-O<

Với theo bác cờ vờ.. như nào là "vị thế dưới"?? Em PL sẽ ở "vị thế dưới" nếu luỵ tình và tiếp tục theo đuổi 1 người đã nặng lời và hành động hồ đồ về chuyện hok đâu với mình... Hiện nay, ngược lại, em ý đang chiếm THẾ THƯỢNG PHONG mới đúng...............

Hôm trước bác có nhắc đến "thế chơi" của bác gì đó muh "lợi dụng thời cơ - chiếm tất cả"... Bác áp dụng chiến lược đó đến đâu rùi??
Được cảm ơn bởi: fx6789, Phuong Lê
Đầu trang

Phuong Lê
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuong Lê »

À a CV nói đúng , không nên kể có lợi cho em quá . Để e kể lại quá trình trong mấy hôm rồi

Nhóm e đề cử a ấy kềm những người yếu như e cho lên trình . Mà e không chịu tập vì dính vào tình cảm thì sao mà tập trung . Nên e có nói e tập với ai cũng được trừ a ý .

Sau đó e lại đi tập chung với nhóm toàn nam chi có 2 nữ , lúc này a ý có điên lên đăng cái tus là anh ý bị nghiệp quật khi thích ai thật lòng . Vì tus này e mới thấy e có vẻ hơi quá đáng . Cũng tính để hom nào nói rõ vấn đề này với ảnh là e không tập trung khi chơi chung với anh ý được . Nhưng rõ là vấn đề này đi qua rồi .
Hôm nay chỉ hỏi một chị gần nhà anh ý về ảnh thôi .
Chị đó học tennis từ ảnh , anh này lúc cua e thì nói là ảnh không dạy lấy tiền vì kinh tế không thiếu . Mà e lân la giả bộ hỏi c này học tennis vì dân tennis nhảy qua môn này oánh cực hay , lúc này mới biết là c học tennis từ ảnh :) .
À e lúc đầu là nhờ c này kiếm hlv tennis cho e
Nên mới lòi ra nó như thế . Sau e ngữa bài với c ấy là e đang quen a đó nên c đừng nói lại .Mong c ý tiết lộ ít thông tin thì c từ chối thì e thôi .

Thật hơi khó chịu không biết mìn đang sai khúc nào luôn .

C LadyR >:D<.
Được cảm ơn bởi: LadyR
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Chị hoàn toàn hok thấy em sai hay lèm gì “quá đáng” vụ này cả, em đừng tự trách mình >:D<

Đời còn dài, hok anh này thì sẽ có người khác đến với em, em đừng lo! Lương duyên có thể đến với ta ở bất cứ độ tuổi nào, chỉ cần giữ vững niềm tin và cái tâm trong sáng, yêu thương mình và yêu thương người…………… :x

Nhớ raise vibrations của mình lên.. cố gắng giai đoạn này (và bất cứ giai đoạn nào sau này!) đừng thất vọng buồn chán, ủ rũ não nề hay bực bội cáu bẳn.. hay giữ bất cứ xảm xúc tiêu cực nào trong người...

Có technique này đơn giản muh hiệu quả nè! Mỗi sáng thức dậy nghĩ ra ít nhất 5 thứ hay người mình yêu... Trước khi đi ngủ nghĩ đến ít nhất 5 điều mình cảm thấy bít ơn cuộc sống và Đấng Tối Cao/Vũ Trụ/Divine Spirit................ [-O<

Practice love and gratitude every day.. you will feel better............ 8->
Được cảm ơn bởi: fx6789, ngoc.tran902
Đầu trang

fx6789
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi fx6789 »

LadyR đã viết: 20:08, 14/05/24 Này nhá, bác cờ vờ.. seo nhắc đến em lại dùng từ “ngày xửa ngày xưa” vậy huh trời!?? Hay ý bác mún nói em là cô công chúa đến từ câu chuyện cổ tích =))

Bác lại theo trào lưu "đàn áp tinh thần" nàng PL là seo nhỉ?? Hãy để cho nàng ý yên ^:)^

Nàng PL của chị là 1 cô gái năng động, trẻ đẹp, đầy lòng nhân ái, giàu tình thương người, có kinh tế, công việc ổn định.. :x và đặc biệt hơn nữa là có sự chân thật, hok giả tạo và hok gai góc, đanh đá và tinh tướng/bố tướng như 1 số em gái trẻ tuổi thời nay (muh em mới đây được chứng kiến ngay trên diễn đàn này thui!)............... :-S

Anh zai này chưa phải là candidate lý tưởng per se, hơn nữa có quá khứ chưa được verified... Em PL cũng là đang mún tìm hiểu kỹ hơn, chứ hok biểu lộ chối bỏ hay khước từ tình cảm của anh ấy (nếu thực sự có!).

Còn quyền từ chối cho "người lạ" sờ soạng hay đòi quan hệ với mình là chuyện đương nhiên nha các bác thầy!!! Đây cũng là bài học cho các bác thầy trên này, em nói rõ lun! Hok phải cánh mày râu cứ thấy như chị em "ở thế yếu cơ" là vòi vĩnh này nọ.. cho rằng "TTVL là điều kiện tiên quyết để xây dựng mối quan hệ"........... Rùi đến khi hok như ý.. hok được "chìu" thì lại "làm mình làm mẩy".............. ^:)^

Nếu có ai thực sự nghĩ.. 1 cô gái "lỡ thì" sẽ phải đáp ứng tất cả các nhu cầu của đàn ông để "chứng tỏ" rằng mình cần họ thì.. xin lỗi các bác.. em sẽ cho rằng người đó đích thị là "Sở Khanh".. kẻ đểu cáng X( Hok xứng đáng để em PL nhà em ngó đến chứ đừng nói cưới làm chồng............. [-O<

Với theo bác cờ vờ.. như nào là "vị thế dưới"?? Em PL sẽ ở "vị thế dưới" nếu luỵ tình và tiếp tục theo đuổi 1 người đã nặng lời và hành động hồ đồ về chuyện hok đâu với mình... Hiện nay, ngược lại, em ý đang chiếm THẾ THƯỢNG PHONG mới đúng...............

Hôm trước bác có nhắc đến "thế chơi" của bác gì đó muh "lợi dụng thời cơ - chiếm tất cả"... Bác áp dụng chiến lược đó đến đâu rùi??
Vấn đề ttvl mình thật sự ko để ý lắm, mình cho nó là 1 cái gì đó nó quá bình thường, nó ko là 1 yếu tố cần thiết hay 1 yếu tố cần suy xét ở độ tuổi này (cái này là nói thật), vì ở ngoài kia nhiều bạn mà, ttvl thì cần gì đâu mà, quan trọng là thái độ của mình ở 1 mối quan hệ mà thôi.

Thứ 2 là mình phân tích các bên ở quan hệ này, một cách rõ ràng để mọi người có góc nhìn người ngoài cuộc chứ mình cũng ko quan tâm lắm PL quen hay ko quen, chia tay hay chia gì khác, mình cho bạn PL thấy game của 2 bạn ở góc nhìn người ngoài cuộc mà thôi, còn quyền quyết định chơi tiếp ntn thì là của PL chứ, nếu có phiên bản mới thì mình cũng phân tích tiếp, và quyền chọn là của bạn PL.
Và post trước mình cũng bảo khả năng game chơi tiếp là 25% mà.

Thứ 3 là, game phải chắc chắn chơi tiếp thì PL sẽ ở vị thế tốt, nhưng game ko chơi dc nữa thì sao? Mình giả định là rủi ro xảy ra và bạn PL muốn cứu vãn thì mất vị thế đó bạn LadyR.

Mình thường ko đưa cảm xúc vào khi đưa ra nhận xét ới, kiểu như vô cảm :> đứng trên quan điểm ko ưu ái điều kiện nào hết.

Còn mình thì vẫn vậy mà, cái gì mình nói ra vs người khác thì chắc chắn làm dc, còn ko nói thì thôi B-) và mọi thứ vẫn tốt đẹp như nó nên vậy B-)
Phuong Lê đã viết: 20:33, 14/05/24 À a CV nói đúng , không nên kể có lợi cho em quá . Để e kể lại quá trình trong mấy hôm rồi

Nhóm e đề cử a ấy kềm những người yếu như e cho lên trình . Mà e không chịu tập vì dính vào tình cảm thì sao mà tập trung . Nên e có nói e tập với ai cũng được trừ a ý .

Sau đó e lại đi tập chung với nhóm toàn nam chi có 2 nữ , lúc này a ý có điên lên đăng cái tus là anh ý bị nghiệp quật khi thích ai thật lòng . Vì tus này e mới thấy e có vẻ hơi quá đáng . Cũng tính để hom nào nói rõ vấn đề này với ảnh là e không tập trung khi chơi chung với anh ý được . Nhưng rõ là vấn đề này đi qua rồi .
Hôm nay chỉ hỏi một chị gần nhà anh ý về ảnh thôi .
Chị đó học tennis từ ảnh , anh này lúc cua e thì nói là ảnh không dạy lấy tiền vì kinh tế không thiếu . Mà e lân la giả bộ hỏi c này học tennis vì dân tennis nhảy qua môn này oánh cực hay , lúc này mới biết là c học tennis từ ảnh :) .
À e lúc đầu là nhờ c này kiếm hlv tennis cho e
Nên mới lòi ra nó như thế . Sau e ngữa bài với c ấy là e đang quen a đó nên c đừng nói lại .Mong c ý tiết lộ ít thông tin thì c từ chối thì e thôi .

Thật hơi khó chịu không biết mìn đang sai khúc nào luôn .
C LadyR >:D<.
Ôi game trẻ em chơi xao, bạn này có vẻ hơi trẻ con nhỉ, có vẻ đang tức và bực mình nên cần dỗ, lúc ấy bạn PL vì lý do gì thì cũng nên an ủi tâm hồn mong manh như vợi chứ để kẻ khác có cơ hội an ủi thì bùn lắm.

Anh bạn này kiềm chế cảm xúc ko dc tốt lắm, cơ mà đang cảm thấy bất lực nên phải lên mạng nói cho bạn PL biết =)) THôi game của bạn PL thì tự chơi đi vợi.
Được cảm ơn bởi: LadyR, Phuong Lê
Đầu trang

LadyR
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi LadyR »

Theo bác cờ vờ, vì sao em PL phải “cứu vãn”?? Vì em PL trót yêu anh ý quá, hok thể sống nổi nếu thiếu anh ấy? Hay vì anh ấy là người yêu PL nhiều hơn? Hay chỉ vì anh ấy là người hiện nay đang mún tiến xa hơn với PL? ^:)^

Chính anh này là người đùng đùng bực tức gì đó muh xúc phạm tới lòng tự trọng và cảm xúc của PL đó nha. Như người ta nói.. thời điểm này "bóng đang trong sân" của anh ý.. anh ý cần thì anh ý tự đi muh nghĩ cách "cứu vãn tình thế".. vì chính anh ý đã xử sự hok phải.. thiếu suy nghĩ...

Phương Lê có phải là người có lỗi đâu muh phải đi xin lỗi!????????

Mình mún "ở vị thế" như nào là hoàn toàn do mình nha............
Được cảm ơn bởi: fx6789, Phuong Lê
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”