Phá Quân và Liêm Trinh ở cung Phu Thê

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
wolhwg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Phá Quân và Liêm Trinh ở cung Phu Thê

Gửi bài gửi bởi wolhwg »

Chào mọi người ạ, em/con có xem lá số và thấy tại cung phu thê có cả phá quân lẫn liêm trinh nên có vẻ là rất xấu. Em/ con mong muốn nhờ mọi người có thể luận giải kĩ hơn lá số này giúp em/con được không ạ? Mong mọi người hữu duyên có thể luận giải cho em/con về đại cục sau này hay tương lai gia đình có êm ấm hay không ạ. Em/con xin chân thành cảm ơn mọi người.
Tập tin đính kèm
(925.59 KiB) Chưa tải về lần nào.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Phá Quân và Liêm Trinh ở cung Phu Thê

Gửi bài gửi bởi begauhn »

wolhwg đã viết: 17:11, 22/05/24 Chào mọi người ạ, em/con có xem lá số và thấy tại cung phu thê có cả phá quân lẫn liêm trinh nên có vẻ là rất xấu. Em/ con mong muốn nhờ mọi người có thể luận giải kĩ hơn lá số này giúp em/con được không ạ? Mong mọi người hữu duyên có thể luận giải cho em/con về đại cục sau này hay tương lai gia đình có êm ấm hay không ạ. Em/con xin chân thành cảm ơn mọi người.
Nói về tình duyên , thì ngay năm ngoái 2023 , ko phải đã có biến động tình duyên rồi hay sao .
Hôn nhân tuy đôi khi mâu thuẫn ra vào nhưng ko đến nỗi xấu .
Kết hôn với người nơi xa .
Có tài có năng lực , sau dần có kẻ nâng đỡ cho mà nên .
Có điều nhóm trợ lực xã hội phạm nợ cung nhân quả .
Ở trên đỉnh cao danh vọng , có kẻ tình cách đạp đổ , hoặc kích động chen chân vào cuộc sống hôn nhân .
Từ đó sự nghiep và hôn nhân bị ảnh hưởng , bản chất vk ck thì ko đến nỗi , nhưng khi bị tác động từ bên ngoài thì lại khác ,
Đời biết an gốc nhân quả này xem như bài toán đc giải quyết , ko thì thành công đấy , nhưng ko bền .
Được cảm ơn bởi: wolhwg
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
marco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi marco »

Liêm Phá (H) đóng cung phu thê là cực đấy nhá!
Đầu trang

wolhwg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi wolhwg »

begauhn đã viết: 18:42, 22/05/24
wolhwg đã viết: 17:11, 22/05/24 Chào mọi người ạ, em/con có xem lá số và thấy tại cung phu thê có cả phá quân lẫn liêm trinh nên có vẻ là rất xấu. Em/ con mong muốn nhờ mọi người có thể luận giải kĩ hơn lá số này giúp em/con được không ạ? Mong mọi người hữu duyên có thể luận giải cho em/con về đại cục sau này hay tương lai gia đình có êm ấm hay không ạ. Em/con xin chân thành cảm ơn mọi người.
Nói về tình duyên , thì ngay năm ngoái 2023 , ko phải đã có biến động tình duyên rồi hay sao .
Hôn nhân tuy đôi khi mâu thuẫn ra vào nhưng ko đến nỗi xấu .
Kết hôn với người nơi xa .
Có tài có năng lực , sau dần có kẻ nâng đỡ cho mà nên .
Có điều nhóm trợ lực xã hội phạm nợ cung nhân quả .
Ở trên đỉnh cao danh vọng , có kẻ tình cách đạp đổ , hoặc kích động chen chân vào cuộc sống hôn nhân .
Từ đó sự nghiep và hôn nhân bị ảnh hưởng , bản chất vk ck thì ko đến nỗi , nhưng khi bị tác động từ bên ngoài thì lại khác ,
Đời biết an gốc nhân quả này xem như bài toán đc giải quyết , ko thì thành công đấy , nhưng ko bền .
dạ cho con cảm ơn ạ, nhưng con chưa hiểu nhóm trợ lực xã hội là gì và làm cách nào để an gốc nhân quả ạ. liệu sống tích đức và làm việc tốt thì có thể cải thiện không. con cảm ơn thầy ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”