Em là nữ mệnh Sát Phá Tham thì có cần chú ý gì không và vận chồng con có muộn hay không ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Chi5402
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em là nữ mệnh Sát Phá Tham thì có cần chú ý gì không và vận chồng con có muộn hay không ạ

Gửi bài gửi bởi Chi5402 »

Em là nữ mệnh Sát Phá Lang thì có cần chúbys gì không và đường chồng con có gặp khó gì không ạ
Tập tin đính kèm
Lá số tử vi của em
Lá số tử vi của em
Vũ Kim Chi.png (720.28 KiB) Đã xem 209 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Em là nữ mệnh Sát Phá Tham thì có cần chú ý gì không và vận chồng con có muộn hay không ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Chi5402 đã viết: 08:09, 23/05/24 Em là nữ mệnh Sát Phá Lang thì có cần chúbys gì không và đường chồng con có gặp khó gì không ạ
Năm nay 2024 xoay quanh các biến động công danh và tình duyên .
Ls bạn có cái hay , là sau dần hay dc tin tưởng giao phó , nhiều khi nghĩ ko làm dc cái này , nhưng thử làm có khi lại ra vấn đề .
Nhiều khi nghĩ mình bình thường , nhưng khi làm , nhiều người tin tưởng và đề bạt , dần dần an nhàn mà cũng ko mấy vất vả .
Có số đi xa nhưng khuyên ko nên đi .
Tình duyên 1 trong 2 dễ vì hoài bão , tham vọng chuyển đổi , mà xem nhẹ hp , như bị cuốn theo nhiều cái khác mà bỏ bê gd , từ đó hôn nhân sinh biến , then chốt ls này an đc gốc nhân quả trên thì mọi thứ xem như khá hoàn thiện .
Đầu trang

Chi5402
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em là nữ mệnh Sát Phá Tham thì có cần chú ý gì không và vận chồng con có muộn hay không ạ

Gửi bài gửi bởi Chi5402 »

Về phần anh nói đúng là càng cái gì mình nghĩ không làm được nhưng bị dí làm thì lại làm càng tốt, nhưng những cái mình tự tin làm được thì kết quả lại không như mong đợi😅😅😅. Em muốn hỏi thêm là với lá số như này thì chồng em sau này sẽ hơn hay bằng tuổi em và có phải làm công việc lquan đến công an, quân đội, luật sư không ạ
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Mệnh Cách Tử Phủ Vũ Tướng . Thân cư Thiên di Phá quân cư Ngọ .
Chấp nhận vậy đi, truoc nghèo sau giàu (tương đối) .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”