Xin nhờ các bác luận dùm lá số của em trai mình với ạ. Vì mình tính hợp tác làm ăn với em

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
vhhluong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin nhờ các bác luận dùm lá số của em trai mình với ạ. Vì mình tính hợp tác làm ăn với em

Gửi bài gửi bởi vhhluong »

Các bác xem dùm lá số của em trai mình cuộc đời sau này làm ăn như thế nào với ạ. Và có nên hợp tác làm ăn với mình không ạ.

Vài nét về em trai của mình: Từ lớp 9 đã ra ngoài đường kiếm tiền bằng cách giao lưu, tạo mối quan hệ, chủ yếu là thích đi đây đi đó rồi kết nối để tìm kiếm cơ hội làm việc.
Lên ĐH không thích học nên hiện tại đã nghỉ học tạm thời mà chạy theo đi làm ở ngoài.
Năm nay 2024 làm ăn bị hao tốn tiền của nhiều, làm bao nhiêu cũng không giữ được lại còn thêm nợ.

Vậy cho e hỏi thì em mình kết hợp làm ăn chung với mình có ổn k ạ, vì những lần trước làm chung đều đứt gánh giữa đường. Đây là lá số của em mình sinh năm (2004) và của mình sinh năm (2002 ) ạ
Tập tin đính kèm
Anh
Anh
luong.jpg (238.13 KiB) Đã xem 158 lần
Em
Em
Thinh.jpg (238.35 KiB) Đã xem 158 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin nhờ các bác luận dùm lá số của em trai mình với ạ. Vì mình tính hợp tác làm ăn với em

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Đã hỏi riêng tôi thì tôi trả lời .
Số của Lượng không bằng 1/5 số của Thịnh .
Vì là anh em tôi không nói thêm nhiều .
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Xin nhờ các bác luận dùm lá số của em trai mình với ạ. Vì mình tính hợp tác làm ăn với em

Đã hỏi riêng tôi thì tôi trả lời .
Đầu trang

vhhluong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 22:59, 23/05/24 Đã hỏi riêng tôi thì tôi trả lời .
Cháu cảm ơn bác. Vì em cháu thấy kiểu trước h học hành k được thuận lợi nên cháu muốn hỏi thử em Thịnh nên đi theo hướng nào để phát triển sau này ạ
Đầu trang

vhhluong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 22:59, 23/05/24 Đã hỏi riêng tôi thì tôi trả lời .
Và cho cháu hỏi, cháu và e của cháu có nên làm ăn chung k ạ, trước h 2 ae cùng nhau làm gì thì cũng thất bại giữa đường và em nó thường luôn trên cơ của cháu ạ
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Lượng chỉ nên lam công nhân, viên chức không làm gì khác được . Toàn thua lổ .
Đầu trang

vhhluong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 15:28, 24/05/24 Lượng chỉ nên lam công nhân, viên chức không làm gì khác được . Toàn thua lổ .
dạ đúng như bác ns, e từng thử buôn bán kinh doanh 2 lần trước nhưng đều thất bại hết. Số e có nên đầu tư chứng khoán/tiền điện tử đúng k ạ. Vì năm 2022 em đã từng may mắn thắng được 1 khoản lớn giúp trang trải việc học tập thơì gian đó nhưng cũng thua lỗ lại ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”