ĐỊa không- Địa kiếp. Mọi người hữu duyên xem giúp con(em) cung phu của lá số tử vi dưới đây với ạ. Con(em) không am hiểu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Linhlinh2001
Mới gia nhập
Mới gia nhập

ĐỊa không- Địa kiếp. Mọi người hữu duyên xem giúp con(em) cung phu của lá số tử vi dưới đây với ạ. Con(em) không am hiểu

Gửi bài gửi bởi Linhlinh2001 »

Mọi người hữu duyên xem giúp con(em)lá số tử vi dưới đây đặc biệt là cung phu với ạ. Con(em) không am hiểu về tử vi nên khi thấy mọi người nói về Địa không địa kiếp con(em) hơi hoang mang ạ. Liệu mình có cách nào khắc phục ko ạ. Con(em) cảm ơn nhiều ạ
Tập tin đính kèm
IMG_7689.jpeg (301.42 KiB) Đã xem 191 lần
Đầu trang

Kiss2m
Chính thức
Chính thức

Re: ĐỊa không- Địa kiếp. Mọi người hữu duyên xem giúp con(em) cung phu của lá số tử vi dưới đây với ạ. Con(em) không am

Gửi bài gửi bởi Kiss2m »

Đại vận 24-33 chủ kiếm tiền tài, ham muốn đi xa để kiếm được tiền nhưng kết quả thì làm 10 còn 1-2, sức khoẻ cũng bị ảnh hưởng do quá sức làm việc.
Phu thê biểu hiện chồng ở nơi xa nơi mình sinh ra, quen nhau tại môi trường làm việc, thường là con trưởng, có tượng hôn nhân có dính thị phi (có thể đương số là người thứ 3 xen vào cuộc tình này).
Đôi lời xét đoán, hoan hỉ!
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: ĐỊa không- Địa kiếp. Mọi người hữu duyên xem giúp con(em) cung phu của lá số tử vi dưới đây với ạ. Con(em) không am

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Linhlinh2001 đã viết: 00:23, 24/05/24 Mọi người hữu duyên xem giúp con(em)lá số tử vi dưới đây đặc biệt là cung phu với ạ. Con(em) không am hiểu về tử vi nên khi thấy mọi người nói về Địa không địa kiếp con(em) hơi hoang mang ạ. Liệu mình có cách nào khắc phục ko ạ. Con(em) cảm ơn nhiều ạ

Bạn là người có ý chí , có hoài bão , có tư tưởng cao đẹp , là số tự lập , tự quyết định .
Là người đoan chính độ lượng , có chí khí như nam nhi , vóc dáng cao , thon đẹp .
Bạn có : Mệnh , Thân , Phúc tốt , nhưng cung phu thì xấu .
Cung Phu Quân :
Mệnh Thiên lương(D) thì ắt sẽ là Cự môn (h) ở cung phu thì :
- Phần nhiều dễ chuốc nạn tai .
- Vk , Ck thường hình khắc , điều tiếng , cãi vã .
- Nên lấy chồng muộn , và lấy người lớn tuổi thì vk , ck dễ chiều nhau , đây cũng là đạo : " xu cát tị hung " .
Hôn nhân thường tiên trở hậu thành , vk , ck thường xung khắc , mối tình đầu thường không thành , nên lập gia đình muộn , hay đi xa lập gia đình , nếu không thì 3 lần mới thành ( Triệt + Không kiếp )
Chúc bình an .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”