Mong anh/ chị luận giải giúp em lá số của em với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Khoilb
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong anh/ chị luận giải giúp em lá số của em với ạ

Gửi bài gửi bởi Khoilb »

Chào mọi người ạ, em có tự coi tử vi nhưng không biết sao nào là sao xấu, em tự tìm hiểu thì được biết mệnh tham lang rất thích coi tử vi cho mình và cho mọi người ạ. Hiện tại em đang làm văn phòng mức lương <8tr. Em có dự định nhảy việc vì mức lương thấp sau này không thể lo cho gia đình được, theo mọi người em có nên đổi nghề liên quan tới lĩnh vực nào khác không ạ. Em cảm ơn mấy anh/chị chia sẻ.
Tập tin đính kèm
5CE24C50-BBD1-4B08-BCA6-5BD671C7A85D.jpeg (301.93 KiB) Đã xem 101 lần
Đầu trang

Khoilb
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong anh/ chị luận giải giúp em lá số của em với ạ

Gửi bài gửi bởi Khoilb »

Em 1m74 da ngâm, rất ưa thích thể thao ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Khoilb đã viết: 11:38, 24/05/24 Chào mọi người ạ, em có tự coi tử vi nhưng không biết sao nào là sao xấu, em tự tìm hiểu thì được biết mệnh tham lang rất thích coi tử vi cho mình và cho mọi người ạ. Hiện tại em đang làm văn phòng mức lương <8tr. Em có dự định nhảy việc vì mức lương thấp sau này không thể lo cho gia đình được, theo mọi người em có nên đổi nghề liên quan tới lĩnh vực nào khác không ạ. Em cảm ơn mấy anh/chị chia sẻ.
Ls bạn nguyên thần nắm bộ quý nhân , có người tương trợ và phát triển , thuận theo dạng an nhàn là hợp cách . Ngồi vp , hoặc quản lý .
Có nhóm dẫn dắt thì đứng đầu , tự mở cũng đc , có nhóm chăm chỉ hoặc đào sâu , thì theo mảng nghiên cứu cũng hay .
Phát cung có nhóm sao phương xa đi xa tạo dựng , nên bạn cần đi xa để tối ưu hoá tiềm năng .
Tuy nhiên nhóm đi xa phạm nợ cung nhân quả , thì dc xem như cản trở , trở ngại .
Lập gd với ng cách xa tuổi , hôn nhân thường bị cản trở do gốc nợ nhánh 2 .
Nhìn chung then chốt ls này tiềm năng khá nếu mở dc nhóm đi xa , tức biết an dc 2 gốc nhân quả này thì ắt viên mãn .
Được cảm ơn bởi: Khoilb
Đầu trang

Khoilb
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Khoilb »

begauhn đã viết: 12:28, 24/05/24
Khoilb đã viết: 11:38, 24/05/24 Chào mọi người ạ, em có tự coi tử vi nhưng không biết sao nào là sao xấu, em tự tìm hiểu thì được biết mệnh tham lang rất thích coi tử vi cho mình và cho mọi người ạ. Hiện tại em đang làm văn phòng mức lương <8tr. Em có dự định nhảy việc vì mức lương thấp sau này không thể lo cho gia đình được, theo mọi người em có nên đổi nghề liên quan tới lĩnh vực nào khác không ạ. Em cảm ơn mấy anh/chị chia sẻ.
Ls bạn nguyên thần nắm bộ quý nhân , có người tương trợ và phát triển , thuận theo dạng an nhàn là hợp cách . Ngồi vp , hoặc quản lý .
Có nhóm dẫn dắt thì đứng đầu , tự mở cũng đc , có nhóm chăm chỉ hoặc đào sâu , thì theo mảng nghiên cứu cũng hay .
Phát cung có nhóm sao phương xa đi xa tạo dựng , nên bạn cần đi xa để tối ưu hoá tiềm năng .
Tuy nhiên nhóm đi xa phạm nợ cung nhân quả , thì dc xem như cản trở , trở ngại .
Lập gd với ng cách xa tuổi , hôn nhân thường bị cản trở do gốc nợ nhánh 2 .
Nhìn chung then chốt ls này tiềm năng khá nếu mở dc nhóm đi xa , tức biết an dc 2 gốc nhân quả này thì ắt viên mãn .
Em cảm ơn anh/chị ạ, chắc có lẽ thuận theo tự nhiên 😁
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”