Mong cao nhân giúp đỡ xac định giờ sinh ạ, em xin đội ơn ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
habiken
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong cao nhân giúp đỡ xac định giờ sinh ạ, em xin đội ơn ạ

Gửi bài gửi bởi habiken »

十面埋伏 đã viết: 12:53, 24/05/24 Làm gì có ai có 2 lá số.

Mỗi người chỉ có 1 ls thôi. Nhưng tôi và bác CK đoán bạn giờ sửu còn thầy kia đoán bạn giờ dần.

Thực tế bạn ls nào thì giờ ko ai biết, chỉ biết thầy kia đoán đúng đc 1 chuyện trong qk của bạn còn tôi và bác CK ko đoán.
---->Tỷ số là 1-0. --> Thầy kia giỏi hơn, đáng tin hơn
Dạ em cảm ơn thầy nhiều lắm ạ, bản thân em vẫn chưa tin thầy kia lắm ạ vì em vẫn thấy tính mình giống đồng lương ạ, không biết còn cách nào để luận thêm khoing ạ em xin cảm ơn các thầy rất nhiều ạ
Được cảm ơn bởi: habiken
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Mấy cái trò này, ai cũng tự cho là mình đúng thôi. :))

Tôi nghĩ lá giờ sửu, thầy kia nghĩ giờ dần. Ai cũng nghĩ mình đúng =))

Cơ mà thầy kia xem cho bạn 3 dòng quá khứ. Là người có tư cách và chơi đẹp.
Cho nên, tpoi cũng xem cho bạn 3 dòng quá khứ.
Cho fairplay

Bạn tin ai là tùy, tôi chẳng quan tâm.
Nhưng bạn hỏi thì tôi nói thế này: Cái đúng của tôi hay cái đúng của thầy kia cũng ko quan trọng đâu. Ai giỏi ai dốt, lá giờ sửu hay giờ dần chính xác hơn cũng ko quan trọng. Thậm chí đến chuyện Bạn tin ai, tin tôi hay tin thầy kia cũng chẳng quan trọng nốt

Xem bói chỉ có duy nhất 1 thứ là quan trọng, là có giá trị thôi. Là bạn nhìn thấy trước tương lai của mình để mà thay đổi/cố gắng/phấn đấu tìm cách lánh nặng tìm nhẹ, tiêu tai giảm họa... để cuộc sống sau này của bạn tốt lên...là 1 phiên bản khác, hoàn hảo hơn của bạn bây giờ.
Đó là thứ duy nhất quan trọng.

Chứ xem quá khứ, kiểm hạn quá khứ là để kiểm tra thôi. Để tôi tin là bạn lá nào. Từ đó quyết định nói gì vè tương lai của bạn cho bạn biết. Chứ ko cần xem quá khứ cho bạn để bạn tin chuyện bạn là lá số giờ nào

1/ Bạn quen cô 2023 từ 2020 hoặc 2021. Cô bé này khá xinh, mặt vuông tròn, da trắng, miệng rộng , khóe môi nhếch lên hình cánh cung, là con trưởng, gia cảnh khá giả, tính tình mạnh mẽ, năng động, dứt khoát. Duyên này có yếu tố sét đánh, quen tình cờ nhưng yêu nhanh. 2023 tuy chia tay nhưng sau này có thể còn gặp lại
2/Năm 2022, bạn có dính đến cờ bạc/ đầu cơ / coin/chứng khoán gì đó. Kết quả cuối cùng là lỗ 1 số tiền nhỏ. NƯm 2022 đi lại di chuyển nhiều
3/ Năm 2021, bạn có thay đổi về công việc hoặc chỗ ở, sức khỏe bản thân bạn ko tốt, bệnh về tiêu hóa hoặc cơ khớp, có thể bị tai nạn va quệt té ngã nhẹ nhưng có sẹo
Đầu trang

habiken
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ thầy nói làm em giật mình ạ, quả thật 2020 em có quen 1 bạn chung trường chắc do tình cờ sau 3 ngày là yêu là con gái út trong gia đình 2 anh em xinh đẹp da trắng nang động và nay làm tvhk ạ năm 2023 chia tay. Da trắng gia đình khá giả ạ 2021-2022 em tập chơi coin ạ cũng bị thua lỗ ạ và di chuyển do đi thực tập ạ, 2021 em chắc bị đau dạ dày ạ chac hinh ngu cũng thay đổi về chỗ ở ạ nhưng ko bị ngã ạ, em xin bái phục ạ bái phục ạ em bất ngờ lắm ạ, dạ vậy là em có lá số nào ạ em cảm ơn cao nhân lắm bái phục ạ
Đầu trang

habiken
Mới gia nhập
Mới gia nhập

十面埋伏 đã viết: 15:17, 24/05/24 Mấy cái trò này, ai cũng tự cho là mình đúng thôi. :))

Tôi nghĩ lá giờ sửu, thầy kia nghĩ giờ dần. Ai cũng nghĩ mình đúng =))

Cơ mà thầy kia xem cho bạn 3 dòng quá khứ. Là người có tư cách và chơi đẹp.
Cho nên, tpoi cũng xem cho bạn 3 dòng quá khứ.
Cho fairplay

Bạn tin ai là tùy, tôi chẳng quan tâm.
Nhưng bạn hỏi thì tôi nói thế này: Cái đúng của tôi hay cái đúng của thầy kia cũng ko quan trọng đâu. Ai giỏi ai dốt, lá giờ sửu hay giờ dần chính xác hơn cũng ko quan trọng. Thậm chí đến chuyện Bạn tin ai, tin tôi hay tin thầy kia cũng chẳng quan trọng nốt

Xem bói chỉ có duy nhất 1 thứ là quan trọng, là có giá trị thôi. Là bạn nhìn thấy trước tương lai của mình để mà thay đổi/cố gắng/phấn đấu tìm cách lánh nặng tìm nhẹ, tiêu tai giảm họa... để cuộc sống sau này của bạn tốt lên...là 1 phiên bản khác, hoàn hảo hơn của bạn bây giờ.
Đó là thứ duy nhất quan trọng.

Chứ xem quá khứ, kiểm hạn quá khứ là để kiểm tra thôi. Để tôi tin là bạn lá nào. Từ đó quyết định nói gì vè tương lai của bạn cho bạn biết. Chứ ko cần xem quá khứ cho bạn để bạn tin chuyện bạn là lá số giờ nào

1/ Bạn quen cô 2023 từ 2020 hoặc 2021. Cô bé này khá xinh, mặt vuông tròn, da trắng, miệng rộng , khóe môi nhếch lên hình cánh cung, là con trưởng, gia cảnh khá giả, tính tình mạnh mẽ, năng động, dứt khoát. Duyên này có yếu tố sét đánh, quen tình cờ nhưng yêu nhanh. 2023 tuy chia tay nhưng sau này có thể còn gặp lại
2/Năm 2022, bạn có dính đến cờ bạc/ đầu cơ / coin/chứng khoán gì đó. Kết quả cuối cùng là lỗ 1 số tiền nhỏ. NƯm 2022 đi lại di chuyển nhiều
3/ Năm 2021, bạn có thay đổi về công việc hoặc chỗ ở, sức khỏe bản thân bạn ko tốt, bệnh về tiêu hóa hoặc cơ khớp, có thể bị tai nạn va quệt té ngã nhẹ nhưng có sẹo
Thật sự hôm nay em đã gặp được cao nhân là thầy a cũng như chiêm nghiệm được sự linh nghiệm lá số tử vi ạ, em chỉ biết bái phục ạ, nếu là lá giờ sửu thì tốt quá ạ, nhưng năm qua hơi biến động mạnh nên em xem lại để định hướng lại cuộc đời ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
十面埋伏
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 十面埋伏 »

Tôi coi bằng lá giờ sửu nhé, giống bác CK

Haha, cao nhân gì tôi, tôi cao bình thường, thấp hơn bác Chương Khuê 1 cm nhé,
Nhưng chiều cao lúc nằm thì lại cao hơn :-S
Đầu trang

habiken
Mới gia nhập
Mới gia nhập

十面埋伏 đã viết: 17:44, 24/05/24 Tôi coi bằng lá giờ sửu nhé, giống bác CK

:D em xin cảm ơn các thầy rất nhiều ạ, năm qua em biến động mạnh quá hết chia tay, đổi cv, còn mẹ bị ốm nên nản nên coi lá số vcd còn nản hơn đến mức bi quan..., may mắn là được gặp các thầy là lá Sửu cho em thêm tích cực và yêu đời ạ, em xin cảm ơn các thầy rất nhiều ạ
Đầu trang

habiken
Mới gia nhập
Mới gia nhập

十面埋伏 đã viết: 17:44, 24/05/24 Tôi coi bằng lá giờ sửu nhé, giống bác CK

Nhưng em vẫn thấy tò mò 1 xíu là sao thầy kia đoán h dần lại ra tang ạ hay thầy đó đoán mò ạ, em trọn niềm tin các thầy hơn ạ
Được cảm ơn bởi: 0981324132
Đầu trang

0981324132
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi 0981324132 »

Keke theo tui suy đoán Thầy kia coi chừng lấy lá số giờ Sửu xem cho bạn , nhưng biết tính bạn vậy , sợ bạn buồn nên mới nói LS giờ Dần nó đẹp hơn cho bạn yên tâm đó keke này là tui nghĩ vậy , dạng như đều Trị Tâm Lý đánh lạc hướng cho bạn Yên Tâm :D ( Tình huống này củng có thể xảy ra ) hihi Vậy thì bạn có thể đi kiểm chứng thêm nửa , bạn đi xem nhiều Thầy nửa rồi Kết Luận là bạn sinh giờ nào . Hehe Tui củng ko biết giờ sinh nè , nên tui chọn 1 Lá đẹp đẹp rồi tui lấy lá đó luôn :D Học theo tính cách Tốt của Lá đó rồi may mắn sẽ tới kkk ( này nó hơi tự kỉ nhưng lở lá số xấu quá chơi chiêu này tự an ủi củng được )

- kkk chúc bạn Thành Công .
Đầu trang

habiken
Mới gia nhập
Mới gia nhập

0981324132 đã viết: 18:51, 24/05/24 Keke theo tui suy đoán Thầy kia coi chừng lấy lá số giờ Sửu xem cho bạn , nhưng biết tính bạn vậy , sợ bạn buồn nên mới nói LS giờ Dần nó đẹp hơn cho bạn yên tâm đó keke này là tui nghĩ vậy , dạng như đều Trị Tâm Lý đánh lạc hướng cho bạn Yên Tâm :D ( Tình huống này củng có thể xảy ra ) hihi Vậy thì bạn có thể đi kiểm chứng thêm nửa , bạn đi xem nhiều Thầy nửa rồi Kết Luận là bạn sinh giờ nào . Hehe Tui củng ko biết giờ sinh nè , nên tui chọn 1 Lá đẹp đẹp rồi tui lấy lá đó luôn :D Học theo tính cách Tốt của Lá đó rồi may mắn sẽ tới kkk ( này nó hơi tự kỉ nhưng lở lá số xấu quá chơi chiêu này tự an ủi củng được )

- kkk chúc bạn Thành Công .
Cảm ơn bạn nhaa, nhưng mà thầy kia lại lấy lá xấu quá nên suy sụp hum qua kkk
Được cảm ơn bởi: 0981324132
Đầu trang

0981324132
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi 0981324132 »

Ủa vậy hả kkk . Tui thấy lá kia Miếu Địa ko tui tưởng tốt , tại tui ko biết xem số khà khà khà . Vậy lá nào đẹp mình lấy lá đó , Lá nào mà mệnh có Tính Cách Tốt mình lấy lá đó mình học theo , tại tui nghe câu Đức Năng Thắng Số , đừng kiếm lá số đẹp kiếm Lá nào Tính Cách mà tốt , nó mới ứng được câu trên .

- Xong lúc đó bạn làm theo thời gian dài , coi chừng Số bạn nó đổi luôn kkk rồi quay lại bạn nhìn Lá Số Xấu của bạn , bạn nhìn vào thấy nó củng bình thường ko buồn nửa :D kkk mà Bạn phải tự thôi miên bạn nha , như không biết gì về lá số kia luôn :D ( cách này là cách vui , mà tui thấy củng áp dụng được , tại tui xài chiêu này ứng dụng vào nhiều việc thấy nó củng OK . Về Lá số củng vậy , Lấy lá số có tính cách tốt tui học theo rồi sửa tính xấu từ từ ) kkkk tuy rằng ko biết sửa vậy thì tương lai Số mình nó có sửa theo không ? Này tui ko biết , phải có ai làm rồi mới biết kkk
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”