Lá số 40 tuổi chưa có vợ xin được xem hạn kết hôn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
caoha2012
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Re: Lá số 40 tuổi chưa có vợ xin được xem hạn kết hôn

Gửi bài gửi bởi caoha2012 »

Sở Khanh đã viết: 20:55, 19/05/24
caoha2012 đã viết: 17:46, 19/05/24 Thầy ở trên kia nói không có quy chuẩn về hạn Hỷ mình cũng cảm nhận thấy thế, góc nhìn cá nhân thôi...mình thấy có một số lá số cũng đặc biệt.

Năm nay 2023 của bạn có lưu Đào hoặc Hồng rơi trúng cung Thê đấy, nên mở lòng mở rộng mối quan hệ mong tìm được nhân duyên tốt. Vì qua năm 2025 thuận cho tình duyên hơn năm nay nhé. Điểm bất lợi nữa là bạn đang trong đại vận Cô Quả kéo dài 10 năm đấy, nên thật tranh thủ năm đỡ hơn vậy.
lâu quá mới thấy thầy caoha online :)) :)) dạo này thầy khỏe ko :))
Cạm ơn bạn, thầy vẫn "họe" nhắm... hôm nay vô tính rủ mọi người nghiệm lý hạn thay đổi công việc xem động những cung gì cả thảy, mà chưa mở thớt được đơi...
Được cảm ơn bởi: Sở Khanh
Đầu trang

haitrungkim0000
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi haitrungkim0000 »

Sở Khanh đã viết: 20:50, 19/05/24
haitrungkim0000 đã viết: 14:07, 19/05/24 Cháu/em xin chào các bác trên diễn đàn,
Hiện tại em năm nay đã 40 tuổi vẫn chưa kết hôn, mong được các bác xem giúp hạn hỷ
xin chân thành cảm ơn các bác
đây là lá số của em
năm 2024 này lưu đào, lưu hồn, lưu hỷ, lưu long đức, lưu nguyệt đức rớt vào cung mệnh thân, tỷ lệ có người yêu cao hơn mọi năm, trên tinh thần lý thuyết là thế :)) :)) :)) còn thực tế ko biết :))

cung thê ngộ triệt là chủ chậm muộn :)) mà có thêm tướng ngộ triệt là rất xấu :))

nhưng mà năm nay 2024 có niềm vui cưới hỏi về huynh đệ thì phải :))
nhờ bác xem chi tiết giúp em năm nay có khả năng cao không, vì em cảm giác như mình ko có duyên, quen biết ai chỉ 1 thời gian là nhạt dần
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

caoha2012 đã viết: 23:16, 19/05/24
Sở Khanh đã viết: 20:55, 19/05/24
caoha2012 đã viết: 17:46, 19/05/24 Thầy ở trên kia nói không có quy chuẩn về hạn Hỷ mình cũng cảm nhận thấy thế, góc nhìn cá nhân thôi...mình thấy có một số lá số cũng đặc biệt.

Năm nay 2023 của bạn có lưu Đào hoặc Hồng rơi trúng cung Thê đấy, nên mở lòng mở rộng mối quan hệ mong tìm được nhân duyên tốt. Vì qua năm 2025 thuận cho tình duyên hơn năm nay nhé. Điểm bất lợi nữa là bạn đang trong đại vận Cô Quả kéo dài 10 năm đấy, nên thật tranh thủ năm đỡ hơn vậy.
lâu quá mới thấy thầy caoha online :)) :)) dạo này thầy khỏe ko :))
Cạm ơn bạn, thầy vẫn "họe" nhắm... hôm nay vô tính rủ mọi người nghiệm lý hạn thay đổi công việc xem động những cung gì cả thảy, mà chưa mở thớt được đơi...
thầy mở topic nghiệm lý, cho con xem hạn tình duyên với hạn thay dổi cong việc với ạ :x
Đầu trang

haitrungkim0000
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 14:43, 19/05/24
haitrungkim0000 đã viết: 14:07, 19/05/24 Cháu/em xin chào các bác trên diễn đàn,
Hiện tại em năm nay đã 40 tuổi vẫn chưa kết hôn, mong được các bác xem giúp hạn hỷ
xin chân thành cảm ơn các bác
đây là lá số của em
Số này 2023 kích phát cung Tình duyên rồi , ngoài ra kích cả cung công danh , và thiên di (chuyên đổi , đi lại)
2024 này thì ko có vận tình duyên . Ng này vốn Có số phương xa .
Chu kỳ mạnh để thiet lập tình duyên trên ls này là 35t đổ về trước , tuy nhiên gặp bộ trì trệ và phá tán nên khó thành . Nếu giai đoạn đó ko lập đc gd , thì bây giờ cơ hội sẽ giảm đi do thiếu tinh diệu .
Ngoài ra nợ nhân quả cung phu thê , cũng là 1 yếu tố cản trở hôn nhân .
Lý do nữa là nhánh 2 nợ nhân quả phá cung hành động , phát triển , thì việc nâng cấp phat trien mối qh Lên vk ck cũng ko cao .

Đc cái người này khá tài năng , tuy nhiên cái tài năng lớn đóng sai đất , cần sự bền vũng phát triển thì đóng trục mộc suy tuyệt , ưa chuyển đổi , quyền tinh lộc tinh nằm âlt thì cũng khó phát huy hết sự tuyệt mỹ . Nhìn chung cái nền tảng rất khá , an đc gốc nhân quả bộ hành động thì tiến xa dc ,
ngoài ra An đc gốc này thì tình duyên cũng dễ phát triển hơn khi gặp cơ hội . Còn như k biết an gốc này , cơ hội đến e là lại đi .
xin thầy giải thích giúp thêm an gốc nhân quả bộ hành động là sao ạ, cần chú ý điều gì ah, cảm ơn thầy
Đầu trang

haitrungkim0000
Mới gia nhập
Mới gia nhập

đại vận 10 năm của em ở cung điền có cô quả nhưng có lộc mã miếu ngôn tràng sinh liệu đại vận này có khá không ạ, em cần lưu ý điểm gì ạ, xin thầy xem giúp cảm ơn thầy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”