Mong cao nhân giúp đỡ xac định giờ sinh ạ, em xin đội ơn ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
habiken
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong cao nhân giúp đỡ xac định giờ sinh ạ, em xin đội ơn ạ

Gửi bài gửi bởi habiken »

十面埋伏 đã viết: 17:44, 24/05/24 Tôi coi bằng lá giờ sửu nhé, giống bác CK

Haha, cao nhân gì tôi, tôi cao bình thường, thấp hơn bác Chương Khuê 1 cm nhé,
Nhưng chiều cao lúc nằm thì lại cao hơn :-S
Dạ thầy ơi, là em thấy số em cũng tốt cũng giàu nhưng mà sao vẫn còn lận đận quá ạ, mong thầy chỉ hướng cho em ạ, em xin cảm ơn thầy nhiều lắm ạ
Được cảm ơn bởi: habiken
Đầu trang

Bobbysir
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Bobbysir »

habiken đã viết: 10:15, 22/05/24 Em rất mong muốn xác định giờ sinh để xem lá số và nghiệm cuộc đời cho chính xác ạ, kính mong quý cao nhân giúp em hữu duyên ạ xin cảm ơn quý cao nhân ạ, đây là canh cánh trong lòng của em em xin phép gửi 2 lá số và tính cách ạ mong các bác giúp em ạ!////*.8/4/1999 lúc 2h tới 5h sáng. Mình hướng nội ít nói, nói nhạt, ít người sẻ chia, bên ngoài nhận xét là hiền lành, ít bạn bè đb là ko có bạn thân, dễ kết bạn nhưng khó giữ bạn. Mình thích kinh doanh cũng tập tành làm nhỉeu tứ bé tới h nhưng chưa thành công. Mình học hàng chuẩn bị làm hàng ko cho nhà nước. Mình từng là ca nhưng gò bó nên chuyển hướng. Mình thích tự do, thoải mái sáng tạo ghét gò bó. Cũng Thích dc làm quan hoặc giàu có. Mình thích làm 1 mình nếu làm chung phải phân định rõ và thường hay chịu nhận phần nhiều về mình do bản tính hiền lành và khi làm lãnh đjao thường cả nể. Cảm thấy khó khăn khi đối ngoại nhất là gặp lãnh đạo. Cũng có tài văn vở. Học giỏi. Gia đình lâu lâu hay lục đục mẹ cũng hay đau bệnh. Từ nhỏ hay bệnh. Mình bị hiếm muộn (tuyến sinh dục) và bệnh về tiểu tiện. Tính hướng thiện ai dễ tính ai sai gì làm nấy nhưng trong lòng cọc cành. Nhà có 2 anh trai 1 anh quý hiển. Mình là người thương cha mẹ chăm lo cho phụ mẫu. Phụ mẫu người có tiền của nhưng lúc trẻ vất vả. Hiejen mình cũng đã có điền sản riêng. Cũng gặp nạn thay đổi việc làm 2023 và chia tay người thương. Vậy mình thuộc lá số nào xin cảm ơn admin nhiều lắm. Em xin cảm ơn ạ
hỏi bố mẹ bạn tuổi gì, anh e tuổi gì,
Đầu trang

Bobbysir
Nhị đẳng
Nhị đẳng

十面埋伏 đã viết: 15:17, 24/05/24 Mấy cái trò này, ai cũng tự cho là mình đúng thôi. :))

Tôi nghĩ lá giờ sửu, thầy kia nghĩ giờ dần. Ai cũng nghĩ mình đúng =))

Cơ mà thầy kia xem cho bạn 3 dòng quá khứ. Là người có tư cách và chơi đẹp.
Cho nên, tpoi cũng xem cho bạn 3 dòng quá khứ.
Cho fairplay

Bạn tin ai là tùy, tôi chẳng quan tâm.
Nhưng bạn hỏi thì tôi nói thế này: Cái đúng của tôi hay cái đúng của thầy kia cũng ko quan trọng đâu. Ai giỏi ai dốt, lá giờ sửu hay giờ dần chính xác hơn cũng ko quan trọng. Thậm chí đến chuyện Bạn tin ai, tin tôi hay tin thầy kia cũng chẳng quan trọng nốt

Xem bói chỉ có duy nhất 1 thứ là quan trọng, là có giá trị thôi. Là bạn nhìn thấy trước tương lai của mình để mà thay đổi/cố gắng/phấn đấu tìm cách lánh nặng tìm nhẹ, tiêu tai giảm họa... để cuộc sống sau này của bạn tốt lên...là 1 phiên bản khác, hoàn hảo hơn của bạn bây giờ.
Đó là thứ duy nhất quan trọng.

Chứ xem quá khứ, kiểm hạn quá khứ là để kiểm tra thôi. Để tôi tin là bạn lá nào. Từ đó quyết định nói gì vè tương lai của bạn cho bạn biết. Chứ ko cần xem quá khứ cho bạn để bạn tin chuyện bạn là lá số giờ nào

1/ Bạn quen cô 2023 từ 2020 hoặc 2021. Cô bé này khá xinh, mặt vuông tròn, da trắng, miệng rộng , khóe môi nhếch lên hình cánh cung, là con trưởng, gia cảnh khá giả, tính tình mạnh mẽ, năng động, dứt khoát. Duyên này có yếu tố sét đánh, quen tình cờ nhưng yêu nhanh. 2023 tuy chia tay nhưng sau này có thể còn gặp lại
2/Năm 2022, bạn có dính đến cờ bạc/ đầu cơ / coin/chứng khoán gì đó. Kết quả cuối cùng là lỗ 1 số tiền nhỏ. NƯm 2022 đi lại di chuyển nhiều
3/ Năm 2021, bạn có thay đổi về công việc hoặc chỗ ở, sức khỏe bản thân bạn ko tốt, bệnh về tiêu hóa hoặc cơ khớp, có thể bị tai nạn va quệt té ngã nhẹ nhưng có sẹo
lá giờ sửu đúng là năm 2020 có yêu đương nam nữ. Anh đoán được chi tiết như vậy là hơi bị đỉnh đó.
Đầu trang

habiken
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bobbysir đã viết: 15:05, 29/05/24
habiken đã viết: 10:15, 22/05/24 Em rất mong muốn xác định giờ sinh để xem lá số và nghiệm cuộc đời cho chính xác ạ, kính mong quý cao nhân giúp em hữu duyên ạ xin cảm ơn quý cao nhân ạ, đây là canh cánh trong lòng của em em xin phép gửi 2 lá số và tính cách ạ mong các bác giúp em ạ!////*.8/4/1999 lúc 2h tới 5h sáng. Mình hướng nội ít nói, nói nhạt, ít người sẻ chia, bên ngoài nhận xét là hiền lành, ít bạn bè đb là ko có bạn thân, dễ kết bạn nhưng khó giữ bạn. Mình thích kinh doanh cũng tập tành làm nhỉeu tứ bé tới h nhưng chưa thành công. Mình học hàng chuẩn bị làm hàng ko cho nhà nước. Mình từng là ca nhưng gò bó nên chuyển hướng. Mình thích tự do, thoải mái sáng tạo ghét gò bó. Cũng Thích dc làm quan hoặc giàu có. Mình thích làm 1 mình nếu làm chung phải phân định rõ và thường hay chịu nhận phần nhiều về mình do bản tính hiền lành và khi làm lãnh đjao thường cả nể. Cảm thấy khó khăn khi đối ngoại nhất là gặp lãnh đạo. Cũng có tài văn vở. Học giỏi. Gia đình lâu lâu hay lục đục mẹ cũng hay đau bệnh. Từ nhỏ hay bệnh. Mình bị hiếm muộn (tuyến sinh dục) và bệnh về tiểu tiện. Tính hướng thiện ai dễ tính ai sai gì làm nấy nhưng trong lòng cọc cành. Nhà có 2 anh trai 1 anh quý hiển. Mình là người thương cha mẹ chăm lo cho phụ mẫu. Phụ mẫu người có tiền của nhưng lúc trẻ vất vả. Hiejen mình cũng đã có điền sản riêng. Cũng gặp nạn thay đổi việc làm 2023 và chia tay người thương. Vậy mình thuộc lá số nào xin cảm ơn admin nhiều lắm. Em xin cảm ơn ạ
Dạ bố em tuổi đinh dậu năm 1957, mẹ em tuổi canh tý 1960, anh cả em tuổi tuất 1982 ko việc làm ổn định, anh hai tuổi Ất sửu 1985 làm vũ trang ca và giúp đỡ em nhìu ạ và em 1999 ạ đẻ mổ hơi xa năm ạ
Đầu trang

Bobbysir
Nhị đẳng
Nhị đẳng

habiken đã viết: 17:44, 29/05/24
Dạ bố em tuổi đinh dậu năm 1957, mẹ em tuổi canh tý 1960, anh cả em tuổi tuất 1982 ko việc làm ổn định, anh hai tuổi Ất sửu 1985 làm vũ trang ca và giúp đỡ em nhìu ạ và em 1999 ạ đẻ mổ hơi xa năm ạ
Kết hợp với các hạn. 100% là sửu rồi nhé
Đầu trang

habiken
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bobbysir đã viết: 18:35, 29/05/24

Dạ em cảm ơn cao nhân ạ, em đọc vcd cự môn thấy tính cũng giống với hạn năm ngoái tệ quá như mẹ ốm, chia tay và do đó đổi cviec mà lá số tiểu vận lại bảo tốt nên em hơi lo về tương lai sau này ko biết có tốt ko ạ dạo này em cũng hơi chầm kảm do năm qua ạ, mong cao nhân hướng dẫn thêm ạ em xin cảm ơn ạ
Đầu trang

Bobbysir
Nhị đẳng
Nhị đẳng

habiken đã viết: 19:00, 29/05/24

Dạ em cảm ơn cao nhân ạ, em đọc vcd cự môn thấy tính cũng giống với hạn năm ngoái tệ quá như mẹ ốm, chia tay và do đó đổi cviec mà lá số tiểu vận lại bảo tốt nên em hơi lo ạ, mong cao nhân hướng dẫn thêm ạ em xin cảm ơn ạ
Xem tử vi mà dùng tích cách với hình dáng thì hỏng rồi.
Đầu trang

habiken
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bobbysir đã viết: 19:06, 29/05/24

Dạ em cảm ơn cao nhân ạ, em đọc vcd cự môn thấy tính cũng giống với hạn năm ngoái tệ quá như mẹ ốm, chia tay và do đó đổi cviec mà lá số tiểu vận lại bảo tốt nên em hơi lo ạ, mong cao nhân hướng dẫn thêm ạ em xin cảm ơn ạ
Dạ em cảm ơn thầy ạ, bữa có thầy luận em cũng ko dùng tính cách mà dùng vận thì luận trúng cái tang trong họ 2023 nên luận ra h dần ạ, may mà các thầy Lyso luận lại ạ
Đầu trang

Bobbysir
Nhị đẳng
Nhị đẳng

habiken đã viết: 19:41, 29/05/24

Dạ em cảm ơn thầy ạ, bữa có thầy luận em cũng ko dùng tính cách mà dùng vận thì luận trúng cái tang trong họ 2023 nên luận ra h dần ạ, may mà các thầy Lyso luận lại ạ
Lá của bạn theo con đường công chức nhà nước là hợp. Đồng lương dần thân phú quý, có thái dương cư thân. Tuy nhiên có hai điểm xấu đó là liêm tham hợi và âm dương đối nhau. Vận cự môn có thiên cơ chiếu dẫn đến quyết định sai lầm là bỏ công an ra ngoài. Theo anh e đã quyết điịnh sai. Nếu làm công an e sẽ hoá giải cách liêm tham tị hợi. E mất đi một tấm khiên bảo vệ bản thân. Có lẽ do âm dương thìn tuất nó làm e mất sáng suốt, sự lì lợm cần thiết
Đầu trang

habiken
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bobbysir đã viết: 20:43, 29/05/24
habiken đã viết: 19:41, 29/05/24

Lá của bạn theo con đường công chức nhà nước là hợp. Đồng lương dần thân phú quý, có thái dương cư thân. Tuy nhiên có hai điểm xấu đó là liêm tham hợi và âm dương đối nhau. Vận cự môn có thiên cơ chiếu dẫn đến quyết định sai lầm là bỏ công an ra ngoài. Theo anh e đã quyết điịnh sai. Nếu làm công an e sẽ hoá giải cách liêm tham tị hợi. E mất đi một tấm khiên bảo vệ bản thân. Có lẽ do âm dương thìn tuất nó làm e mất sáng suốt, sự lì lợm cần thiết

Dạ em cảm ơn thầy ạ, tại em trong ngành can thấy bí bách gò bó hình như ko hợp mệnh, tranh đấu mà em thì hiền quá.... Em lại muốn làm quan mà thấy lâu nên xin ra để làm công chức bên mảng hàng không sắp tới để làm công ăn lương ổn ạ, dạ nếu làm công chức là tốt thì em cũng mừng ạ, cũng có lúc hối hận
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”