Trước giờ em chưa từng xem tử vi hay bất kỳ thứ gì tương tự, nhưng nay tò mò muốn thử xem có chính xác không. Mong mọi n

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
goduke
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Trước giờ em chưa từng xem tử vi hay bất kỳ thứ gì tương tự, nhưng nay tò mò muốn thử xem có chính xác không. Mong mọi n

Gửi bài gửi bởi goduke »

Trước giờ em chưa từng xem tử vi hay bất kỳ thứ gì tương tự, nhưng nay tò mò muốn thử xem có chính xác không. Mong mọi người hữu duyên xem giúp em lá số này với ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Trước giờ em chưa từng xem tử vi hay bất kỳ thứ gì tương tự, nhưng nay tò mò muốn thử xem có chính xác không. Mong m

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Muốn biết chính xác việc gì ?
Đầu trang

goduke
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Trước giờ em chưa từng xem tử vi hay bất kỳ thứ gì tương tự, nhưng nay tò mò muốn thử xem có chính xác không. Mong m

Gửi bài gửi bởi goduke »

CHUONGZKHUE đã viết: 19:01, 25/05/24 Muốn biết chính xác việc gì ?
e muốn biết tổng quan cuộc đời thôi ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

goduke đã viết: 11:34, 25/05/24 Trước giờ em chưa từng xem tử vi hay bất kỳ thứ gì tương tự, nhưng nay tò mò muốn thử xem có chính xác không. Mong mọi người hữu duyên xem giúp em lá số này với ạ.

Hình ảnh
Chu kỳ biến động của bạn rơi vào 2016-2018 và 2020
Chu kỳ 2 rơi vào 2028-2031
Đây là ls vốn đc thiết kế để đi xa tạo dựng , lập nghiệp .
Nợ nhân quả cung công danh , kèm theo hao tán và bị phá bộ thuyên chuyển , thì nên lưu ý những mất mát gãy đổ . Đôi khi mông lung vô định , bôn ba trên chính cái ta theo đuổi .
Từ 35t trở đi bắt đầu thành tựu hơn trc , tuy nhiên ls này vốn càng lên cao thì tuổi thọ càng bị đe doạ , đây là ảnh hưởng do nợ nhân quả công danh , mệnh , tất ách báo nạn tỷ lệ thuận với tài chính .
Tình duyên đôi khi mâu thuẫn nhưng ko đáng ngại , nếu có vấn đề xảy ra thì chỉ là chia ly do thọ yểu , chứ ko hẳn là ko hợp hay ly thân .
Đời biết an gốc nhân quả này trc vận 35t , thì số này tiến xa ko khó , và ngược lại , chúc may mắn .
Được cảm ơn bởi: goduke
Đầu trang

goduke
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi goduke »

begauhn đã viết: 12:33, 27/05/24
goduke đã viết: 11:34, 25/05/24 Trước giờ em chưa từng xem tử vi hay bất kỳ thứ gì tương tự, nhưng nay tò mò muốn thử xem có chính xác không. Mong mọi người hữu duyên xem giúp em lá số này với ạ.

Hình ảnh
Đời biết an gốc nhân quả này trc vận 35t.
cảm ơn bác đã bỏ thời gian xem ạ.
câu cuối có vế "Đời biết an gốc nhân quả này trc vận 35t" e chưa hiểu rõ lắm, bác giải thích thêm giúp e đc ko ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”