Lá số có 2 đời chồng?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
dianegonzale
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số có 2 đời chồng?

Gửi bài gửi bởi dianegonzale »

Chào cả nhà, hôm trước em có hữu duyên được 1 người bạn xem cho lá số tử vi, bạn bảo em sẽ có 2 đời chồng (nhưng được cái cả 2 đời chồng đều tốt (?). Em thì từ trước tới nay cũng lận đận chuyện tình duyên, đau khổ cũng nhiều rồi nên nghe bạn nói vậy em thấy cũng hơi nản, nghĩ bụng chắc thôi chẳng dám lấy ai cho đỡ đổ vỡ (kêu thế thôi chứ em vẫn luôn muốn có 1 gia đình nhỏ hạnh phúc). Nên nhân đây em mong cũng được hữu duyên các tiền bối trên này, xem thêm giúp em về đường chồng con gia đạo để em có thêm chút hy vọng về tương lai (hoặc dập tắt luôn cũng được cho em đỡ nghĩ).

Em cảm ơn cả nhà nhiều, chúc mọi người ngày nghỉ cuối tuần an lành!

Lá số của em:
diane.jpg (184.94 KiB) Đã xem 212 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số có 2 đời chồng?

Gửi bài gửi bởi begauhn »

dianegonzale đã viết: 10:06, 26/05/24 Chào cả nhà, hôm trước em có hữu duyên được 1 người bạn xem cho lá số tử vi, bạn bảo em sẽ có 2 đời chồng (nhưng được cái cả 2 đời chồng đều tốt (?). Em thì từ trước tới nay cũng lận đận chuyện tình duyên, đau khổ cũng nhiều rồi nên nghe bạn nói vậy em thấy cũng hơi nản, nghĩ bụng chắc thôi chẳng dám lấy ai cho đỡ đổ vỡ (kêu thế thôi chứ em vẫn luôn muốn có 1 gia đình nhỏ hạnh phúc). Nên nhân đây em mong cũng được hữu duyên các tiền bối trên này, xem thêm giúp em về đường chồng con gia đạo để em có thêm chút hy vọng về tương lai (hoặc dập tắt luôn cũng được cho em đỡ nghĩ).

Em cảm ơn cả nhà nhiều, chúc mọi người ngày nghỉ cuối tuần an lành!

Lá số của em:
Số này có cách xa cách ck con . Đặc biệt là xa con , về phần ck thì báo cô độc rõ nét hơn xa cách .
Xa cách thực tế ko hẳn là xấu , ở góc độ nào đấy thì nó là xuất khẩu ld , hoặc họ hoặc con cái sau này du học .
Nó sẽ cần nhiều sự tin tưởng hơn , vì xa mặt cách lòng .
Còn chu kỳ xấu , ls người ck mô tả chăng hoa , thì cái xa cách này hoàn toàn nghiêng về hôn nhân tan vỡ , và xa con lúc này là tranh chấp quyền .
Thực tế dù theo cách nào ( tùy vào chu kỳ khi nhập cung )
Thì bạn cũng cô độc và ko có mấy tiếng nói trong cs hôn nhân đó , đa số là nhịn .
Điều này sinh ra do gốc nhân quả phá cung con cái , tức khi sinh con sẽ phát sinh vấn đề như trên .

Ngoài ra nợ nhân quả nhánh 2 , khiến sự nghiệp có thời gần như tay trắng .
Ko phủ nhận là bạn làm ăn sẽ rất kha , thậm trí nếu có cơ hội bạn còn làm chủ và đứng đầu dc , tuy nhiên nó sẽ ko bền . Ở 1 mức độ nào đấy , hệ lụy có thể kéo theo lao lý .

Nhìn chung đời biết an 2 gốc nhân quả này thì ls này ta xét viên mãn .
Gốc 1 cần an trc khi sinh con ,
Gốc 2 cần an trc khi bắt đầu sự nghiep lớn , hoặc kế hoạch lớn .
Còn như k biết an 2 gốc này , thì cứ như trên ta nghiệm lý .
Đầu trang

dianegonzale
Mới gia nhập
Mới gia nhập

@begauhn dạ bác cho em hỏi thêm về gốc nhân quả là gì và làm thế nào để nhận biết và an được những gốc này? Em cảm ơn bác 🙏
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Mênh Vũ Tham sửu mùi, Hoa lộc, chắc giàu có thôi, ngay bây giờ .
Thân cư Phu, Lộc tồn, Cô thần, đẩu quân toàn sao cô độc . Ben duyên trể lắm, có một làm gì có 2 .
Đầu trang

dianegonzale
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 19:46, 26/05/24 Mênh Vũ Tham sửu mùi, Hoa lộc, chắc giàu có thôi, ngay bây giờ .
Thân cư Phu, Lộc tồn, Cô thần, đẩu quân toàn sao cô độc . Ben duyên trể lắm, có một làm gì có 2 .
Em cảm ơn bác nhiều, ngay bây giờ thì em chưa giàu lắm nhưng mệnh vũ tham thường phát muộn nên chắc em phải ngoài 30t đổ ra mới có của ăn của để đúng không ạ?

Em cũng thấy bảo em nên lập gia đình muộn thì sẽ tránh được đổ vỡ, năm nay em 27t âm rồi mà em cũng chưa biết đã đủ muộn hay chưa, em đi xem bói bài tây thì được bảo cuối năm nay lấy chồng mà mặt mũi chồng thế nào em còn chưa biết (em vẫn đang độc thân, vừa chia tay ny) :-/

Ngoài ra thì hiện tại em đang làm công việc nhà nước, không biết lá số của em có hợp làm công việc thăng quan tiến chức ko ạ (thật ra em thích làm nội trợ), có gì bác chỉ thêm cho em với, em cảm ơn nhiều, chúc bác tuần mới vui vẻ ạ >:D<
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

27 tuổi chưa là muộn .
Cứ làm việc NN đi . Năm 2026 thì có tin thăng tiến hoặc tình duyên. Có lẽ chưa phải tình duyên vì tôi nói bén muộn không thì đợi 2030 vì 2 năm 2026 và 2030 đều có hỷ sự .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”