Liệu lá số này có dính đến bài bạc cả đời

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hana-mi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Liệu lá số này có dính đến bài bạc cả đời

Gửi bài gửi bởi Hana-mi »

Chào cả nhà!
Em mới lấy chồng được 2 năm nhưng liên tục trả nợ cho chồng vì chồng em dính vào cờ bạc online.
Bình thường chồng em là người biết giúp đỡ vợ việc nhà cửa và chăm con nhưng dính vào bài bạc nên khiến em rất chán nản. con vẫn nhỏ em sợ bỏ thì tội con. mà tha thứ thì cứ nghĩ 1 ngày nào đó chồng lại báo tiếp.
Vậy cả nhà có thể luận cho em xem lá số này còn vớt vát được không? hay dính bài bạc cả đời ạ?
Em cảm ơn ạ!
Tập tin đính kèm
lá số.jpg
lá số.jpg (232.71 KiB) Đã xem 131 lần
Đầu trang

Han2022
Chính thức
Chính thức

Re: Liệu lá số này có dính đến bài bạc cả đời

Gửi bài gửi bởi Han2022 »

Oạch, khá giống lá số chồng cũ em. Li hôn được 2 năm rồi. Tháng nào cũng muộn gửi tiền nuôi con. Công việc cũng bấp bênh. Nhưng ông chồng cũ của em mê gái chứ không ham cờ bạc.
Chị có con gái hay trai vậy ạ. Ông ấy có thương con kg? Làm ăn có chăm chỉ kg ạ?
Đầu trang

Hana-mi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Liệu lá số này có dính đến bài bạc cả đời

Gửi bài gửi bởi Hana-mi »

Han2022 đã viết: 13:00, 27/05/24 Oạch, khá giống lá số chồng cũ em. Li hôn được 2 năm rồi. Tháng nào cũng muộn gửi tiền nuôi con. Công việc cũng bấp bênh. Nhưng ông chồng cũ của em mê gái chứ không ham cờ bạc.
Chị có con gái hay trai vậy ạ. Ông ấy có thương con kg? Làm ăn có chăm chỉ kg ạ?
Mình có con trai, chăm chỉ làm ăn, chăm sóc nhà cửa con cái. việc nhà ck mình làm hết, chăm con cũng làm hết, cũng hiền lành, chưa bao giờ to tiếng với vợ, nhưng mà lại dính vào đỏ đen. nếu lỡ sa ngã thì k sao nhưng chỉ sợ dính cả đời ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”