tư vấn nghề nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
trunghieu192
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tư vấn nghề nghiệp

Gửi bài gửi bởi trunghieu192 »

em chào mọi người,em năm nay 33t,chưa lập gia đình,nhà chỉ có mẹ và em trai nhỏ,đã làm 6 năm trong công việc bán hàng tại điện máy,nguy cơ cbi nghỉ việc do quá tuổi.Gần đây em mới biết đến nhóm và có nhiều topic thảo luận về vấn đề nghề nghiệp.Em muốn chọn một ngành nghề phù hợp với bản thân để có thể làm việc kiếm tiền,lo cho gia đình,ko phải lo mất việc hay chọn sai nghề gây mất nhiều thời gian.Em đang có hướng học nghể xăm hình hoặc tóc ạ.Kính mong mọi người giúp đỡ ạ
Tập tin đính kèm
Group FB Tử Vi Việt Nam.png
Group FB Tử Vi Việt Nam.png (753.12 KiB) Đã xem 139 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: tư vấn nghề nghiệp

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

bạn làm nghề cắt tóc hay xăm hình là rất tốt để hoá giải bớt sự hình khắc chia li của cung Phu Thê, Quan lộc Cự Nhật lộc quyền nhớ treo cái biển hoành tráng để quảng cáo cửa hàng nhé! số này làm chủ bền hơn đi làm thuê
Được cảm ơn bởi: trunghieu192
Đầu trang

Nguyễn Ninh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyễn Ninh »

Lavender91 đã viết: 07:56, 27/05/24 bạn làm nghề cắt tóc hay xăm hình là rất tốt để hoá giải bớt sự hình khắc chia li của cung Phu Thê, Quan lộc Cự Nhật lộc quyền nhớ treo cái biển hoành tráng để quảng cáo cửa hàng nhé! số này làm chủ bền hơn đi làm thuê
Bạn có thể giúp mình xem lá số này phù hợp với nghề nào không ạ. Năm nay mình 22 tuổi, là sinh viên công nghệ thông tin năm 4, sau thời gian học tập thì mình không thấy hợp với ngành lắm nên muốn chuyển hướng sang công việc khác. Mong bạn hữu duyên, mình cảm ơn bạn nhiều ạ
Tập tin đính kèm
IMG_0356.jpeg (486.1 KiB) Đã xem 84 lần
Đầu trang

Chicken258
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Chicken258 »

Lavender91 đã viết: 07:56, 27/05/24 bạn làm nghề cắt tóc hay xăm hình là rất tốt để hoá giải bớt sự hình khắc chia li của cung Phu Thê, Quan lộc Cự Nhật lộc quyền nhớ treo cái biển hoành tráng để quảng cáo cửa hàng nhé! số này làm chủ bền hơn đi làm thuê
E chào bác ạ, e cũng có tuổi rồi mà giờ vẫn làm thuê công nhân, trong đầu lúc nào cũng nghĩ tìm kiếm công việc phù hợp với mình mà loay hoay bao năm không ra gì. Có người bảo sự nghiệp đến muộn, mà giờ e mông lung không kiếm được nghề gì hợp với bản thân nữa. Mong bác xem giúp ạ
laso.jpg (184.3 KiB) Đã xem 78 lần
Đầu trang

trunghieu192
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trunghieu192 »

em cảm ơn bác,em chưa lập gia đình,cũng vài mối tình nhưbg cứ đến lúc chốt deal lại tan hết,toàn vì lý do k đâu,nên giờ em cũng k mặn mà chuyện hôn nhân,cũng chắc k lấy được vợ ( dù sao thì cung phu thê cũng xấu) vậy em chọn nghề xăm hình,dù sao e cũng thích nó
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”