Mọi người tư vấn vận hạn 2024 giúp ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
devil91hd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mọi người tư vấn vận hạn 2024 giúp ạ

Gửi bài gửi bởi devil91hd »

Nhờ các cao nhân xem giúp em/cháu vận hạn cần lưu tâm trong năm 2024 ạ!Gia đạo vợ chồng, công việc ? Và con cái e tính con đầu lòng năm nay
Em/cháu thành tâm cảm ơn rất nhiều ạ!
Tập tin đính kèm
HHHH.jpg (102.1 KiB) Đã xem 84 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mọi người tư vấn vận hạn 2024 giúp ạ

Gửi bài gửi bởi begauhn »

devil91hd đã viết: 16:58, 27/05/24 Nhờ các cao nhân xem giúp em/cháu vận hạn cần lưu tâm trong năm 2024 ạ!Gia đạo vợ chồng, công việc ? Và con cái e tính con đầu lòng năm nay
Năm nay Chu kỳ kích phát 2 cung , biến động xoay quanh mệnh và phu thê .

Nếu bạn sinh con năm nay 2024 thì ko vấn đề , vì nó ứng với dao kéo máu huyết .
Tuy nhiên nếu năm nay bạn ko sinh con , mà chỉ dự tính có thai , sang năm mới sinh , thì cái phức tạp trong năm nay sẽ sang hướng khác mà bạn ko lường tới .
Nên ng ta thường sinh con vào năm xấu để hợp thức hoá việc đau đớn , mệt mỏi , dao kéo nói chung .
Nhưng nó cũng ko quá phức tạp , giai đoạn có nhiều biến động và lo lắng của bạn rơi vào trung vận từ 42t trở đi , trc mắt thì chưa có vấn đề gì nhiều .
Đầu trang

Bobbysir
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Bobbysir »

devil91hd đã viết: 16:58, 27/05/24 Nhờ các cao nhân xem giúp em/cháu vận hạn cần lưu tâm trong năm 2024 ạ!Gia đạo vợ chồng, công việc ? Và con cái e tính con đầu lòng năm nay
Hỏi nhé năm 20 tuỏii có ốm hoặc tai nạn nằm bẹp dí một chỗ, năm 20 và 21 tuổi đều thấy mất tiền tốn kém
Đầu trang

devil91hd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi devil91hd »

begauhn đã viết: 17:48, 27/05/24
Năm nay Chu kỳ kích phát 2 cung , biến động xoay quanh mệnh và phu thê .

Nếu bạn sinh con năm nay 2024 thì ko vấn đề , vì nó ứng với dao kéo máu huyết .
Tuy nhiên nếu năm nay bạn ko sinh con , mà chỉ dự tính có thai , sang năm mới sinh , thì cái phức tạp trong năm nay sẽ sang hướng khác mà bạn ko lường tới .
Nên ng ta thường sinh con vào năm xấu để hợp thức hoá việc đau đớn , mệt mỏi , dao kéo nói chung .
Nhưng nó cũng ko quá phức tạp , giai đoạn có nhiều biến động và lo lắng của bạn rơi vào trung vận từ 42t trở đi , trc mắt thì chưa có vấn đề gì nhiều .
Em cảm ơn,. năm ngoái có thả bầu tự nhiên để năm nay săn Rồng mà k dc,. Đi khám sưc khỏe thì hai vk ck em bình thường. Anh chi luận giúp em cung tử tức này có xấu lắm ko? Và 2025 mới đẻ thì có hạn gì xấu và hóa giải ntn ạ? E cảm ơn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”