Dạ em(con) xin phép được luận giải lá số này ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
nphg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ em(con) xin phép được luận giải lá số này ạ

Gửi bài gửi bởi nphg »

Dạ em(con) xin được hữu duyên với các vị cao nhân luận giải giúp em(con) về lá số này ạ. Chủ yếu là về việc xuất ngoại du học có thiaajn lợi không và công danh sự nghiệp ra sao ạ.
Em(con) xin chân thành cảm ơn mọi người đã bỏ chút thời gian của mình để xem bài ạ
Tập tin đính kèm
IMG_0199.jpeg (596.31 KiB) Đã xem 190 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Dạ em(con) xin phép được luận giải lá số này ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Sinh ngày Nhâm Dần, chừng đó đủ ăn tiền rồi , cần gì du học . Du học về cũng chừng đó .
Số đi lên từ cấp xã (ý nói rằng thăng tiến lần lần).
Trung niên giàu có, về già sung sướng .
Không bị lao lý (đừng ỷ mà làm bậy) .
Được cảm ơn bởi: nphg
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Sinh ngày Nhâm Dần, chừng đó đủ ăn tiền rồi , cần gì du học . Du học về cũng chừng đó .
Đầu trang

nphg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nphg »

CHUONGZKHUE đã viết: 18:38, 27/05/24 Sinh ngày Nhâm Dần, chừng đó đủ ăn tiền rồi , cần gì du học . Du học về cũng chừng đó .
Dạ con(em) xin cảm ơn bác đã giải đáp ạ. Nhưng con(em) muốn học lên cao muốn đi đây đó để có thể học hỏi nhiều hơn ạ, không quan trọng là có giàu hơn k con chỉ tập trung vào việc có thể học dc những gì ạ. Thật sự con rất muốn đi, bác có thể xem giúp con có đi được k ạ?
Đầu trang

mars_mars
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mars_mars »

Chi ngày là Dần, dịch mã tại Thân nằm ngay trụ giờ. Môn hộ bị xung động chứng tỏ bản thân không thích ngồi yên.

Hiện đang hành Sửu vận, Sửu Mùi xung trụ năm. Trụ năm biểu thị chân. Đôi chân muốn đi. Chứng tỏ ý định cũng đã nảy sinh từ vài năm trước rồi. Sang năm lại là Tị xung Hợi ở lệnh tháng. Tôi nghĩ thời điểm thích hợp đi du học cũng đã tới, năm này hoặc năm sau, cứ thuận theo tự nhiên.
Đầu trang

nphg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nphg »

mars_mars đã viết: 22:21, 27/05/24 Chi ngày là Dần, dịch mã tại Thân nằm ngay trụ giờ. Môn hộ bị xung động chứng tỏ bản thân không thích ngồi yên.

Hiện đang hành Sửu vận, Sửu Mùi xung trụ năm. Trụ năm biểu thị chân. Đôi chân muốn đi. Chứng tỏ ý định cũng đã nảy sinh từ vài năm trước rồi. Sang năm lại là Tị xung Hợi ở lệnh tháng. Tôi nghĩ thời điểm thích hợp đi du học cũng đã tới, năm này hoặc năm sau, cứ thuận theo tự nhiên.
Vâng ạ, con(em) cảm ơn nhiều ạ
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

nphg đã viết: 19:07, 27/05/24
CHUONGZKHUE đã viết: 18:38, 27/05/24 Sinh ngày Nhâm Dần, chừng đó đủ ăn tiền rồi , cần gì du học . Du học về cũng chừng đó .
Dạ con(em) xin cảm ơn bác đã giải đáp ạ. Nhưng con(em) muốn học lên cao muốn đi đây đó để có thể học hỏi nhiều hơn ạ, không quan trọng là có giàu hơn k con chỉ tập trung vào việc có thể học dc những gì ạ. Thật sự con rất muốn đi, bác có thể xem giúp con có đi được k ạ?
Đi thì đi được, có cách đi xa nhưng kết quả về cũng chỉ bằng ở nhà vì tôi nói rồi số nầy đi lên từ con số 1 lên số 8, thành công do tự mình không phải do học hành .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”