Kính nhờ Bác Mộc huynh cho đôi lời về vận hạn sắp tới

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
táo tàu
Chính thức
Chính thức

Kính nhờ Bác Mộc huynh cho đôi lời về vận hạn sắp tới

Gửi bài gửi bởi táo tàu »

Chào bác Mộc huynh và các bác, anh, chị em trong diễn đàn. Em mới thay đổi công việc trong năm vừa rồi. Đến chỗ mới lương thấp hơn, tương lai cũng mù mịt hơn, mọi người xung quanh hay ghen ghét, đố kỵ lẫn nhau. Tình duyên thì lận đận. Yêu 1 người nhiều năm k thành.Năm 2016 có quen 1 người cùng chỗ làm. Đến năm 2017 thì chia tay. Đen đủi là khi em thay đổi công việc, chuyển đến chỗ mới này thì người này cũng chuyển cùng, thành ra lúc nào cũng giáp mặt nhau, thực sự rất khó xử. Không biết bao giờ em mới qua được giai đoạn khó khăn này. Em xin cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ Bác Mộc huynh cho đôi lời về vận hạn sắp tới

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

táo tàu đã viết: 15:52, 18/11/18 Chào bác Mộc huynh và các bác, anh, chị em trong diễn đàn. Em mới thay đổi công việc trong năm vừa rồi. Đến chỗ mới lương thấp hơn, tương lai cũng mù mịt hơn, mọi người xung quanh hay ghen ghét, đố kỵ lẫn nhau. Tình duyên thì lận đận. Yêu 1 người nhiều năm k thành.Năm 2016 có quen 1 người cùng chỗ làm. Đến năm 2017 thì chia tay. Đen đủi là khi em thay đổi công việc, chuyển đến chỗ mới này thì người này cũng chuyển cùng, thành ra lúc nào cũng giáp mặt nhau, thực sự rất khó xử. Không biết bao giờ em mới qua được giai đoạn khó khăn này. Em xin cảm ơn
Hình ảnh
biết sao thèng kia đi theo không ??

vì con sao tuần , tuần là đi tới rồi lai đi lui ...tua đi tua lại 1 bộ phim ... cho nên vấn đề tình duyên với đàn ông khả năng lại đụng lại người đàn ông đã từng yêu mà cứ dùng dằng không dứt được

- cũng khó cho bạn rồi nhưng tuần nó không manh bằng triệt nên nếu quyết tâm dứt thì vẫn dứt ra được
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Kính nhờ Bác Mộc huynh cho đôi lời về vận hạn sắp tới

Gửi bài gửi bởi Co dai »

thachcamdang đã viết: 19:26, 18/11/18
táo tàu đã viết: 15:52, 18/11/18 Chào bác Mộc huynh và các bác, anh, chị em trong diễn đàn. Em mới thay đổi công việc trong năm vừa rồi. Đến chỗ mới lương thấp hơn, tương lai cũng mù mịt hơn, mọi người xung quanh hay ghen ghét, đố kỵ lẫn nhau. Tình duyên thì lận đận. Yêu 1 người nhiều năm k thành.Năm 2016 có quen 1 người cùng chỗ làm. Đến năm 2017 thì chia tay. Đen đủi là khi em thay đổi công việc, chuyển đến chỗ mới này thì người này cũng chuyển cùng, thành ra lúc nào cũng giáp mặt nhau, thực sự rất khó xử. Không biết bao giờ em mới qua được giai đoạn khó khăn này. Em xin cảm ơn
Hình ảnh
biết sao thèng kia đi theo không ??

vì con sao tuần , tuần là đi tới rồi lai đi lui ...tua đi tua lại 1 bộ phim ... cho nên vấn đề tình duyên với đàn ông khả năng lại đụng lại người đàn ông đã từng yêu mà cứ dùng dằng không dứt được

- cũng khó cho bạn rồi nhưng tuần nó không manh bằng triệt nên nếu quyết tâm dứt thì vẫn dứt ra được
Phu của e k tuần cũng chẳng triệt mà nhây với thằng ex hơn 2 năm rồi nè a.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”