Xin phép admin hãy xóa giúp em tất cả topic của em và cả nick Tonypham12

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
tonypham12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Xin phép admin hãy xóa giúp em tất cả topic của em và cả nick Tonypham12

Gửi bài gửi bởi tonypham12 »

Dạ em vào đây lần cuối vì muốn được xin xóa hết topic của em trên diễn đàn cùng với nick này

Em muốn từ nay về sau không còn liên quan gì đến huyền học và không muốn ai nhớ tới em là người từng tham gia huyền học

Không phải em xem thường giới huyền học mà là vì em cảm thấy có lỗi khi phát ngôn bừa bãi mấy hôm nay, cũng lỗi do em căng thẳng không tiết chế được cảm xúc. Em chỉ tính lên đuà xả stress nhưng nhiều người đoán ra được danh tính thật của em, mà không hiểu sao họ đoán được.
Ngoài đời em là người rất mực thước, sĩ diện cao nên không thể bị nhìn như diễn viên hài được

Em lo sau này sẽ có ai đó quan trọng biết được em từng tham gia huyền học với những topic và quote rất ngớ ngẩn thì sẽ rất khó khăn cho em. Ví dụ vợ con hoặc đối tác chẳng hạn. Năm nay em 26 tuổi mà lỡ 30 họ vào xem thì đúng là hoạ cho em thật, em sẽ thành trò cười mất

Em biết là topic của em hơi nhiều nên xóa cũng mệt nhưng mong admin giúp em.

Em thành thật xin lỗi admin và những người từng bị em chửi bới, xúc phạm
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xin phép admin hãy xóa giúp em tất cả topic của em và cả nick Tonypham12

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

ooh.thú vị thật.nếu ai đó nhiệt tình tìm ra tên thật và cả nhà cửa nơi ở thì bạn tiếc gì ko mời họ ly cafe.nhân tiện hỏi họ ăn gì mà giỏi và rảnh dữ vậy. :D
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

Phạm lỗi nhưng lại không muốn trả giá à =))
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Đơn giản thôi , xoá cái ảnh lúc trước đăng trên FB đó đi . Hoặc khoá tài khoản FB đó luôn . Mạng ảo mà bạn để lộ thông tin như vậy ^:)^ , giờ thấy mệt mỏi chưa
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

tonypham12 đã viết:
01:57, 23/05/20
Dạ em vào đây lần cuối vì muốn được xin xóa hết topic của em trên diễn đàn cùng với nick này

Em muốn từ nay về sau không còn liên quan gì đến huyền học và không muốn ai nhớ tới em là người từng tham gia huyền học

Không phải em xem thường giới huyền học mà là vì em cảm thấy có lỗi khi phát ngôn bừa bãi mấy hôm nay, cũng lỗi do em căng thẳng không tiết chế được cảm xúc. Em chỉ tính lên đuà xả stress nhưng nhiều người đoán ra được danh tính thật của em, mà không hiểu sao họ đoán được.
Ngoài đời em là người rất mực thước, sĩ diện cao nên không thể bị nhìn như diễn viên hài được

Em lo sau này sẽ có ai đó quan trọng biết được em từng tham gia huyền học với những topic và quote rất ngớ ngẩn thì sẽ rất khó khăn cho em. Ví dụ vợ con hoặc đối tác chẳng hạn. Năm nay em 26 tuổi mà lỡ 30 họ vào xem thì đúng là hoạ cho em thật, em sẽ thành trò cười mất

Em biết là topic của em hơi nhiều nên xóa cũng mệt nhưng mong admin giúp em.

Em thành thật xin lỗi admin và những người từng bị em chửi bới, xúc phạm
Theo em đã nói, anh cứ off một thời gian, lâu lâu vào rồi tự khắc mọi người sẽ quên thôi, anh bảo bỏ mà hơn một tuần anh vẫn chưa bỏ. Hẹn hặp lại anh sau 1 và 3/4 tháng nữa nhé anh!
Đầu trang

cncmac
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cncmac »

tại bạn post ảnh bẳng link ảnh Fb nên ng ta tìm được danh tính đấy. xóa link trước đây post lên 4rum là ok
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”