Xin hỏi về tình duyên và tài chính năm 2021 có khá hơn năm nay không ạ !!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Xin hỏi về tình duyên và tài chính năm 2021 có khá hơn năm nay không ạ !!

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Đại hạn có Địa Kiếp hoặc Địa Không, tiểu hạn lại gặp Địa Không hoặc Địa Kiếp, năm ấy phải chú ý những việc sau:
(1) Không được đầu tư lớn, sẽ lỗ vốn.
(2) Không được di chuyển bằng đường hàng không.
(3) Không đến những nơi lầu cao hoặc núi cao.
Của bạn năm sửu đang bị dính hạn trên đấy cẩn thận
Được cảm ơn bởi: minhgbc
Đầu trang

minhgbc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhgbc »

Yennamthien đã viết: 14:04, 13/01/21 Đại hạn có Địa Kiếp hoặc Địa Không, tiểu hạn lại gặp Địa Không hoặc Địa Kiếp, năm ấy phải chú ý những việc sau:
(1) Không được đầu tư lớn, sẽ lỗ vốn.
(2) Không được di chuyển bằng đường hàng không.
(3) Không đến những nơi lầu cao hoặc núi cao.
Của bạn năm sửu đang bị dính hạn trên đấy cẩn thận
Em cảm ơn bác, e sẽ ghi nhớ những lời bác nói. Nhờ bác xem qua cho em khi nào mới có vợ vậy bác.
Đầu trang

phucphucphucphuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phucphucphucphuc »

Mệnh kim cư tỵ trong tam hợp tỵ dậu sửu là tam hợp kim, ok cũng không phải vất vả quá đâu.

Cung quan có thái âm, khí là phú chủ về tài cư vào cung quan thì bạn có thể làm việc với các công ty nước ngoài được thì tốt bạn nhé. Thiên trù cư quan thì hay đc mời đi ăn uống ký kết hợp đồng này. Phục binh đóng đây thì trong công việc bạn là người lắm mưu nhiều kế chứ hả, chả chịu thua cho ai đâu. Nhưng mà cẩn thận thiên không, tham quá là cẩn thận oẳng đấy.

Cung tài thì có thiên lương hoá lộc, ok nhiều cách kiếm tiền thôi, tiền hết lại kiếm được ngay ấy là hoá lộc cư tài. Xung về cung phúc đức thì bạn cũng biết chi tiêu hợp lý cho gia đình, biết quan tâm gia đình chứ hả.

Cung phúc có hồng loan cô quả, thì nhà bạn có người lấy chồng khá muộn. Không kiếp cư về phúc thì....bạn cần tôn bồi phúc đức nhé.

Mệnh nhị hợp cung điền, có tử phủ khoa quyền điền cung, cũng lắm đất nhiều nhà thôi. Có thiên diêu quang quý, nhà cũng có ban thờ to chứ hả?. Nhà cũng có trên có dưới, không chê gì cung điền này.

Theo thứ tự thì Xây nhà - lấy vợ- sinh con.

Đang đại vận 26-35 có Cơ không kiếp thì vất vả rồi. H bạn cứ tích phúc, tích trí, tích tài, tích sức khoẻ chờ sang đại vận 36 có khoa quyền thái tuế là HOÁ RỒNG thôi.

Thân Ái
Được cảm ơn bởi: minhgbc
Đầu trang

minhgbc
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhgbc »

phucphucphucphuc đã viết: 13:18, 14/01/21 Mệnh kim cư tỵ trong tam hợp tỵ dậu sửu là tam hợp kim, ok cũng không phải vất vả quá đâu.

Cung quan có thái âm, khí là phú chủ về tài cư vào cung quan thì bạn có thể làm việc với các công ty nước ngoài được thì tốt bạn nhé. Thiên trù cư quan thì hay đc mời đi ăn uống ký kết hợp đồng này. Phục binh đóng đây thì trong công việc bạn là người lắm mưu nhiều kế chứ hả, chả chịu thua cho ai đâu. Nhưng mà cẩn thận thiên không, tham quá là cẩn thận oẳng đấy.

Cung tài thì có thiên lương hoá lộc, ok nhiều cách kiếm tiền thôi, tiền hết lại kiếm được ngay ấy là hoá lộc cư tài. Xung về cung phúc đức thì bạn cũng biết chi tiêu hợp lý cho gia đình, biết quan tâm gia đình chứ hả.

Cung phúc có hồng loan cô quả, thì nhà bạn có người lấy chồng khá muộn. Không kiếp cư về phúc thì....bạn cần tôn bồi phúc đức nhé.

Mệnh nhị hợp cung điền, có tử phủ khoa quyền điền cung, cũng lắm đất nhiều nhà thôi. Có thiên diêu quang quý, nhà cũng có ban thờ to chứ hả?. Nhà cũng có trên có dưới, không chê gì cung điền này.

Theo thứ tự thì Xây nhà - lấy vợ- sinh con.

Đang đại vận 26-35 có Cơ không kiếp thì vất vả rồi. H bạn cứ tích phúc, tích trí, tích tài, tích sức khoẻ chờ sang đại vận 36 có khoa quyền thái tuế là HOÁ RỒNG thôi.

Thân Ái
Em đang làm thiết kế xây dựng cho một cty nước ngoài, nhà e thì cũng có bàn thờ cũng to đẹp. Bác xem qua về vấn đề vợ con cho em với, khi nào e có vợ vậy bác, em đang lo vì đến giờ vẫn chưa có người iu nữa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”