Chúng ta luận lá số cho nhau đi.

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Chiens
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Chúng ta luận lá số cho nhau đi.

Gửi bài gửi bởi Chiens »

huynh19 đã viết: 12:42, 03/08/22
monpham2310 đã viết: 14:53, 20/07/22 Này là ls tứ trụ của em, các bác hữu duyên luận giải đôi lời ạ
Hình ảnh
Ý của anh là, người vào top sẽ luận lá số anh đưa lên, và anh sẽ luận ngược lại cho người đó. Gọi là luận cho nhau.
Luận sai có tính ko bác? =)) Cháu muốn thử luận qua lại với bác mặc dù kiến thức nông cạn ko biết liệu có đc hay ko ạ? ( Luận bằng lá số tử vi vì cháu chỉ biết sơ qua về tử vi còn tứ trụ thì cháu ko biết hihi ) Mong phản hồi từ bác ạ :D :D
Đầu trang

nhunhu_ly
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhunhu_ly »

huynh19 đã viết: 05:50, 10/07/22 Lâu lắm được một hôm rôm rả, giờ vắng thế.
Mình thích những lời thật, dù rằng sự thật làm mình tổn thương như Vio, Lão Vakiki gì đấy, hay của cả CHUONGZKHUE (mà tiếc là không có tham gia).

Thôi thê này, mọi người vào vạch lá số tìm sâu và mang cả lá số của mình vào đây Huynh19 sẽ luận lại cho, xem như tạo niềm vui cho nhau.

Càn tạo: Tân Dậu - Canh Tí - Quí Mùi - Nhâm Tí

Chúc vui vẻ không quạo :D :D :D
Nhờ bác cho cháu đôi lời về lá số ạ
Tập tin đính kèm
NMN.jpg (236.44 KiB) Đã xem 608 lần
Đầu trang

nhunhu_ly
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các bác cho đôi lời về lá số này ạ
Tập tin đính kèm
NMN.jpg (236.44 KiB) Đã xem 603 lần
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Chiens đã viết: 15:30, 03/08/22
monpham2310 đã viết: 14:53, 20/07/22 Này là ls tứ trụ của em, các bác hữu duyên luận giải đôi lời ạ
Hình ảnh
Ý của anh là, người vào top sẽ luận lá số anh đưa lên, và anh sẽ luận ngược lại cho người đó. Gọi là luận cho nhau.
Luận sai có tính ko bác? =)) Cháu muốn thử luận qua lại với bác mặc dù kiến thức nông cạn ko biết liệu có đc hay ko ạ? ( Luận bằng lá số tử vi vì cháu chỉ biết sơ qua về tử vi còn tứ trụ thì cháu ko biết hihi ) Mong phản hồi từ bác ạ :D :D
Luận vui thôi đâu lo gì đúng sai đối phương tự biết. Tử bình hay Tử vi đều được
Sửa lần cuối bởi huynh19 vào lúc 22:11, 03/08/22 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Chiens
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nhunhu_ly đã viết: 15:58, 03/08/22 Nhờ các bác cho đôi lời về lá số này ạ
19 tuổi, vậy bạn luận đi rồi mình luận lại lá số này.
Đầu trang

nhunhu_ly
Mới gia nhập
Mới gia nhập

huynh19 đã viết: 22:10, 03/08/22
Dạ e tham gia học hỏi thôi chứ kiến thức còn hạn hẹp lắm ạ, nên không thể luận được. Mong bác thông cảm
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nhunhu_ly đã viết: 22:35, 03/08/22
huynh19 đã viết: 22:10, 03/08/22
Dạ e tham gia học hỏi thôi chứ kiến thức còn hạn hẹp lắm ạ, nên không thể luận được. Mong bác thông cảm
Tham gia cho vui
Đầu trang

Chiens
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Chiens »

huynh19 đã viết: 22:06, 03/08/22
Chiens đã viết: 15:30, 03/08/22

Luận vui thôi đâu lo gì đúng sai đối phương tự biết. Tử bình hay Tử vi đều được
Cháu luận lá số của bác còn bác luận lá số của cháu à bác ơi ? :-/
Được cảm ơn bởi: huynh19
Đầu trang

Chiens
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Chiens »

Mình thích những lời thật, dù rằng sự thật làm mình tổn thương như Vio, Lão Vakiki gì đấy, hay của cả CHUONGZKHUE (mà tiếc là không có tham gia).

Thôi thê này, mọi người vào vạch lá số tìm sâu và mang cả lá số của mình vào đây Huynh19 sẽ luận lại cho, xem như tạo niềm vui cho nhau.

Đây là lá số của bác huynh19 ạ? Cháu xin phép luận vui ạ, có gì sai sót mong bác bỏ qua hihi. Đầu tiên, thân cư mệnh ( hay còn gọi thân mệnh đồng cung ) thường là thuộc tuýp những người bảo thủ, thẳng thắn, quyết đoán và tự lập. Thiên tướng thủ mệnh thường là những người tốt tính, thông minh, nhiệt tình, biết nhẫn nhịn, tính cách ôn hòa, mặt mày hiền lành phúc hậu. Thiên tướng thủ mệnh tại sửu thì ở vị trí đắc địa, ở đây thiên tướng đắc địa gặp tuần thì sẽ làm giảm đi sự tốt đẹp vốn có của nó như làm giảm công danh, tài lộc,v.v.. Cung quan lộc vcd có tướng quân, quốc ấn gặp triệt, tướng quân là binh lính, biểu tượng của cái đầu, còn quốc ấn là con dấu đỏ của nhà vua mà một khi có thánh chỉ là ko ai dám làm trái lệnh theo phong kiến ngày xưa, hiện nay những con dấu ấn đỏ chính là biểu tượng cho quyền lực, quyền hành, đại diện cho một công ty, doanh nghiệp nào đó và chỉ những người có quyền hành cao mới được phép sử dụng nó nên nó rất quan trọng, tướng - ấn mà gặp triệt là như vị tướng bị mất đầu, ấn bị vô hiệu lực, dễ dẫn tới tình trạng đến hạn sẽ gặp tai nạn liên quan tới đầu, công danh ko cao, dễ mất chức, sa thải,v.v.. Cung tài bạch có thiên phủ thì rất tốt, thiên phủ tượng trưng như kho tiền, đóng cung tài thì hợp cách, thiên phủ gặp lộc tồn, tả phụ càng đẹp. Cung huynh đệ thì anh em trong nhà có lẽ ko hòa hợp? khắc khẩu nhau? Vợ của bác thì có lẽ sẽ ko 1 đời vợ được ? Vì có liêm trinh và tham lang đi với nhau, liêm trinh và tham lang đều là sao đào hoa, lăng nhăng, dễ ngoại tình, lại hội thêm tả hữu thì khả năng hai đời vợ càng cao. Cháu xin hết ạ, mời bác đối tiếp lá số của cháu :))
Tập tin đính kèm
huynh19.jpg (182.63 KiB) Đã xem 539 lần
Đầu trang

Chiens
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Chiens »

Chiens đã viết: 10:35, 10/07/22

Nhờ bác luận cho cháu đôi lời :D :D
Đây là lá số của cháu ạ, cháu mời bác luận ạ, cháu xin cảm ơn bác :)
Tập tin đính kèm
C.jpg (183.17 KiB) Đã xem 536 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”