Hội Tử - Phủ Dần - Thân

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Super HB
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Hội Tử - Phủ Dần - Thân

Gửi bài gửi bởi Super HB »

Hội này thầm lặng nhỉ, có ai xem dùm lá số nào:
Hình ảnh
Đầu trang

Super HB
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Hội Tử - Phủ Dần - Thân

Gửi bài gửi bởi Super HB »

hội này dạo này hoang vu quá nhỉ
Đầu trang

Hoangbachshine
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Hội Tử - Phủ Dần - Thân

Gửi bài gửi bởi Hoangbachshine »

Mình cũng tử phủ dần thân đây, gặp đc mọi người mà mừng quá
Đầu trang

Hoangbachshine
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Hội Tử - Phủ Dần - Thân

Gửi bài gửi bởi Hoangbachshine »

HuongHate đã viết: 12:33, 18/11/12 mấy hôm em bận quá, ít onl :(
mọi người để lại thông tin chi tiết ( nếu muốn ) để em thêm vào list nhé ;))
em hỏi chuyện tình yêu thôi :))
mọi người cho em vài ý kiến nhé
Hình ảnh
Giống mình quá, kém bạn ở chỗ không đắc vòng lộc tồnHình ảnh
Đầu trang

Dạ Hoa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dạ Hoa »

Các cao nhân tử phủ dần thân xem giúp mình lá số với, chưa gọi là giàu nhưng công danh sự nghiệp khá tốt… chỉ có điều hôn nhân đang bế tắc quá chừng… mong mọi người cho lời khuyên!!
Tập tin đính kèm
ED07DE92-5F88-4386-9EF5-2E7A43254413.jpeg (491.48 KiB) Đã xem 2141 lần
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn Dạ Hoa thân ,
Bạn mệnh Hỏa ( Lô Trung Hỏa ) , mệnh đóng tại cung thân là bại địa , là hình ( thân hình dần ) , là không thuận.
Thân đóng tại cung Ngọ thì được vương địa , thuận , có đất dựng võ , gặp môi trường , gặp hoàn cảnh , gặp thời vận tốt , nên được hưởng khá giả .
Bạn là người thường được trao thanh phụng kiếm , như được quyền tiền trảm , hậu tấu , đôi khi có linh tính biết điều hay điều dở như có thần mách bảo .
Đôi khi hay giận hờn , bi quan , chóng chán , thiếu nghị lực phấn , không phấn khởi hoạt động , không thích nơi đông đúc , ồn ào , không bằng , hay thua kém cha , mẹ và ông , bà ( thoái tổ ) .
Cung phu của bạn thì :
Hay bị lỡ duyên , ngăn trở , chậm , muộn , thường gặp trắc trở trong tình duyên .
Thân cư phu thì mọi hoạt động của mình đều có sự đóng góp của người bạn đời , tốt hay xấu đều là DUYÊN hay NỢ từ kiếp trước .
Hôn nhân bị phá hoại hoặc bị áp lực , không nên kết hôn sớm , nếu kết hôn sớm , hoặc trước hôn nhân thuận lợi , thì sau hôn nhân sẽ chủ về bất hòa hoặc tình cảm vợ chồng nguội lạnh , có duyên mà không có tình .
Nên phải lập gia đình thật trễ , vợ chồng được khá giả , nhưng phải muộn đường hôn phối , nếu không trong đời tất có phen phải xa cách nhau , chúc bạn may mắn và sớm có người bạn đời của mình .
Được cảm ơn bởi: Dạ Hoa
Đầu trang

Dạ Hoa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dạ Hoa »

Em cảm ơn bác DUNGLANCHIN nhiều, đúng là em như kiểu có linh tính tốt nên nhiều lần tránh được hoạ xe cộ các kiểu. Mà bác ơiii cung TỬ TỨC của em đã nằm trên đất tuyệt lại còn dính TRIỆT và có cả cô thần nữa…huhu em lo quá, gì chứ dính đến con cái là lo mất ăn mất ngủ ý, bác cho em xin vài cao kiến với, cảm ơn bác nhiều!!
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Dạ Hoa thân ,
Cung tử tức của bạn thì :
Có Lộc tồn và Cô Quả thì thường phải muộn có con thì mới tốt , mà bạn là tuổi dương nữ thì Triệt không bị ảnh hưởng tới cung tử tức và ngoài 30t thì Triệt không còn ảnh hưởng nữa ( tan chảy ) .
Cung tử tức có : Tuyệt , Lộc , Cô Quả đi với nhiều sao tốt như : Nhật (M) , Nguyệt(M) , Tả hữu , An Quang Thiên Quý , Hóa khoa , ... . thì chỉ muộn và khó có con thôi .
Bạn thường có con nuôi hiếu thảo và tốt , cung tử tức của bạn thì đẹp mà . Chúc bạn một buổi tối an lành .
Được cảm ơn bởi: Dạ Hoa
Đầu trang

Dạ Hoa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dạ Hoa »

Em cảm ơn bác DUNGLANCHIN nhiều, trộm vía em hiện có hai cậu con trai rất khoẻ mạnh thông minh ạ, giờ chỉ lo tập trung chăm nuôi con thật tốt nên người. Trước đây công việc em rất thuận lợi, hai năm vừa qua có sự chuyển đổi cv nên vất vả quá, vợ chồng lại nảy sinh nhiều mâu thuẫn khó khăn nên rất mệt mỏi. Nhờ sự chỉ bảo của bác em cũng yên tâm phần nào, cảm ơn bác và mong bác mọi sự tốt lành!!
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Dạ hoa thân ,
Chúc mừng bạn có hai con trai khỏe mạnh , thông minh và sau đều quý hiển , chồng và hai con trai sinh năm nào ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”