Hạn linh xương đà vũ

Các bài viết trao đổi học thuật về môn tử vi
Nội qui chuyên mục
Các bài viết trong chuyên mục này mang tính nghiên cứu và nghiệm lý. Không được đăng lá số để nhờ xem ở đây.
Trả lời bài viết
Thupham212
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hạn linh xương đà vũ

Gửi bài gửi bởi Thupham212 »

Năm 2027 lá số hội đủ linh xương đà vũ liệu em có cách cứu giải không ạ [-O< Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hạn linh xương đà vũ

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Mong chị up vào mục Luận giải tử vi thay vì đăng vào mục Nghiên cứu tử vi làm loãng chủ đề ạ!
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Hạn Linh xương đà vũ không có gì đâu bạn phải lo cái này mình cũng từng qua rồi trước chưa nghiên cứu tử vi đi xem thầy bảo về chịu khó nghe kinh phật không sẽ có thời gian tự tử sau nghiên cứu mới biết mình gặp hạn đấy thực tế là do áp ực công việc gia đình bạn bè lừa đảo nên bị trầm cảm muốn tự tử nếu mình cân bằng được là qua thôi mà nghe kinh phật là tốt nhất
Được cảm ơn bởi: Thupham212, Lavender91
Đầu trang

Thupham212
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thupham212 »

Yennamthien đã viết: 10:18, 25/01/21 Hạn Linh xương đà vũ không có gì đâu bạn phải lo cái này mình cũng từng qua rồi trước chưa nghiên cứu tử vi đi xem thầy bảo về chịu khó nghe kinh phật không sẽ có thời gian tự tử sau nghiên cứu mới biết mình gặp hạn đấy thực tế là do áp ực công việc gia đình bạn bè lừa đảo nên bị trầm cảm muốn tự tử nếu mình cân bằng được là qua thôi mà nghe kinh phật là tốt nhất
Dạ, nghe chị xong e cũng nhẹ lòng ạ, hôm e vừa xem tử vi thầy cũng nhắc cẩn thận hạn này
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Thupham212 đã viết: 14:05, 25/01/21
Yennamthien đã viết: 10:18, 25/01/21 Hạn Linh xương đà vũ không có gì đâu bạn phải lo cái này mình cũng từng qua rồi trước chưa nghiên cứu tử vi đi xem thầy bảo về chịu khó nghe kinh phật không sẽ có thời gian tự tử sau nghiên cứu mới biết mình gặp hạn đấy thực tế là do áp ực công việc gia đình bạn bè lừa đảo nên bị trầm cảm muốn tự tử nếu mình cân bằng được là qua thôi mà nghe kinh phật là tốt nhất
Dạ, nghe chị xong e cũng nhẹ lòng ạ, hôm e vừa xem tử vi thầy cũng nhắc cẩn thận hạn này
Cái này gọi là kinh nghiệm qua rồi thì chia sẻ thôi không có gì cả hạn gì cũng thế thôi nên mình bình thản đón nhận rồi cũng qua đó là nhân quả cả thôi
Được cảm ơn bởi: Thupham212
Đầu trang

danvac
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi danvac »

bạn mình đại tiểu hạn dính cả linh xương đà vũ, mất sạch (chồng, tài sản ) còn mỗi đứa con. từng muốn tự sát nhưng vượt qua được
hạn đó chỉ tạo áp lực thôi, vượt qua đc hay không là do mình
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lavender91
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Lavender91 »

hạn đấy dễ trầm cảm suy nghĩ tiêu cực bế tắc muốn tự tử, mình trải qua hạn đấy rồi, chồng biết trước nên bật nhạc phật cho nghe đỡ phần nào, ko chắc m bỏ cả chồng , bỏ cả mạng :-<
hạn linh xương đà vũ hay còn gọi là tự ải đầu hà ( nhảy sống tự vẫn) thực chất lõi vẫn là linh xương đà, linh tinh đà la thì sát tinh biết rồi gây cản trở, suy nghĩ linh tinh bế tắc...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Nghiên cứu tử vi”