Có nên cho người đã theo đuổi mình 5 năm một cơ hội gặp lại nhau không ạ?

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Trả lời bài viết
Lily Hana
Chính thức
Chính thức

Có nên cho người đã theo đuổi mình 5 năm một cơ hội gặp lại nhau không ạ?

Gửi bài gửi bởi Lily Hana »

Em Huyền lại xuất hiện trở lại đây ạ.
Nếu có chị nào vào ném đá em là cặp bồ với chồng người khác, hay cô bé ngây thơ trở thành đồ chơi của đàn ông.
Thì em bảo này: " em thà là đồ chơi của đàn ông nhưng được đàn ông cưng chiều, yêu thương và nâng niu; chứ em không là cuộc đời của đàn ông rồi làm ô sin, giúp việc cho đàn ông nhé." :))
Phong cách nói chuyện của em thẳng như ruột ngựa, nên dễ gây thị phi. Ai đọc nghe khó chịu thì thông cảm nhá.

Anh này là anh mệnh vô chính diệu, thiên di là âm dương, thân cư quan lộc có thiên đồng. Thôi tạm gọi là anh âm dương.
Bỏ qua lá số là người như thế nào đi. Nhận xét về cảm nhận trực tiếp khi tiếp xúc ngoài đời, em thấy là người tinh tế, tâm lý, cũng không phải là người ưu tú đâu. Quan trọng là em thấy hợp nói chuyện.
Dù một anh có OK đến cỡ nào đi chăng nữa, nhưng khi mình tiếp xúc mình không thấy vui vẻ và thoải mái thì mình cũng không thích.
Khi mà em tiếp xúc và nói chuyện với anh này, em cảm thấy rất thoải mái, mà anh này em lại vô cùng hiểu em. Em cảm thấy được là chính mình, em không che dấu những điều xấu xí hay tồi tệ về bản thân với anh này.
Anh này thì hiện đang sống một mình, con trai thì ở cùng với vợ. 2 vợ chồng sống mỗi người một nhà. Từ năm 2017 em quen thì đang ở một mình cùng con trai. Bây giờ là 2023 thì ở một mình rồi. Có nhiều lần gọi video cho em lúc 23h đêm lúc anh đó ở nhà. Nên em khẳng định chắc chắn là ở một mình, chứ không sống cùng vợ nha. Các bác đừng hiểu nhầm em là vợ chồng người ta đang hạnh phúc rồi em xen vào phá đám là oan cho em lắm.

Em hiện mới đổi công việc rồi, thu nhập tốt hơn công việc trước. Mức thu nhập vậy không phải là giàu, nhưng có thể khiến em để dư ra để lo cho bố mẹ em một ít, và con trai mình.
Em suy nghĩ nhiều lắm, giờ ông trời chưa cho em có cuộc sống giàu sang, đầy đủ vật chất kinh tế, nhưng cho em có ngoại hình trẻ trung hơn tuổi thật, vóc dáng như gái chưa sinh con.
Vậy nên, em chuyển qua đam mê khác là theo đuổi sắc đẹp. Cố gắng sống vui vẻ, trẻ khoẻ, lạc quan, tích cực để đến 50,55 tuổi mà mình nhìn như cô gái mới 30 tuổi.
Thật sự, em không muốn sinh con nữa, trộm vía là sinh con xong body em vẫn rất oh yeah, vòng eo có 61 cm, không rạn gì hết trơn đó.
Nhưng mà sinh em bé lần 2, thì nhiều người phụ nữ sẽ bị xồ, sổ bụng, rồi bận bịu chăm con và nội trợ khiến nội tiết tố bị suy giảm, da dẻ nhăn nhéo, xấu xí, rúm gió nhìn già lua đi.
Thêm nữa, em là một người thích ăn chay, thích ăn đồ healthy tốt cho sức khoẻ. Những gì không tốt cho sức khoẻ và sắc đẹp là em sẽ không ăn và cũng không uống.
Kể cả nước mà em uống thôi ý, thì trước khi uống em cũng đều phải thanh lọc hết những cái bẩn thỉu, cái xấu xa ở trong phần tử nước đi bằng cách em sẽ tụng kinh vào nước mà em uống những bài chú đại bi, chú dược sư,.... để những phần tử trong nước nó trở nên trong sáng và thanh khiết, thì khi mình uống vào cơ thể, nó sẽ tốt cho mình.
Đó, anh em có thể thấy em rất kỹ tính. Sống với em thì phiền lắm, chắc không ai sống cùng nổi với em đâu. :))

Với anh này thì em coi như bạn bè thôi. Em nói rõ là bạn bè thì đi cà phê nói chuyện bình thường thôi, kiểu vài tháng gặp nhau 1 lần. Anh không được nắm tay, cũng không được hôn gì em. Nếu anh dám vi phạm thì em sẽ không bao giờ cho anh có cơ hội để gặp lại em nữa.
Anh đó bảo sẽ không làm gì em cả, nếu như không được sự cho phép của em, sẽ tôn trọng em.

Từ chối gặp mặt rất nhiều lần, giờ em đang tính không biết có nên cho cơ hội gặp lại không ạ?

Anh này lúc bảo với em sinh 4h, lúc bảo 5h. Mà có lần bảo sinh giờ dần.
Mọi người cho hỏi người này là mệnh vô chính diệu thiên di có âm dương hay mệnh thất sát cư ngọ vậy ạ?

Dáng cao tầm m75. Người to đô, cơ bắp 6 múi. Có sao em nói vậy thôi, không nói quá.
Mặt tròn có 2 má lúm đồng tiền sâu. Mặt không phải là nét baby, thư sinh, mà là nét kiểu cứng chắc, nam tính ý.
Nghề nghiệp làm buôn bán, bán đồ điện, cho tới kinh doanh bất động sản. Mà làm nghề tự do ạ, chứ không đi làm công ăn lương.
Thấy hay đi đây đi đó. Khi thì đi thái lan tận 1 tuần, lúc thì lên hà nội ở 1 tuần, lúc thì đi vào nam 1 tuần... Hỏi đi đâu thì bảo anh đi làm công việc... Mà có gửi địa chỉ google map qua Zalo cho em, và chụp ảnh những nơi hiện đang tới cho em xem. Nên em thấy đi thái lan, hà nội, sài gòn suốt ngày...
Đi nhiều như vậy có phải số thân cư thiên di không ạ?
Còn quê thì gốc ở quê em, sinh ra và lớn lên ở quê em luôn.

Anh này mà yêu ai thì em chẳng quan tâm đâu, cơ bản là em sẽ không bao giờ đồng ý cho quan hệ với em, hay có bất cứ thân mật gì với em, em cũng nói thẳng với anh đó như vậy. Gặp nhau như bạn bè ngồi cà phê chém gió như anh đi gặp khách hàng nữ tư vấn bán đất thì em đồng ý.
Anh đó nói đồng ý như vậy.... Giờ em đang thắc mắc là có nên cho bạn em gặp lại em sau tận 5 năm miệt mài rủ em đi cà phê không ạ? Nói không quá đâu ạ. Suốt 5 năm rồi ý ạ.
Giờ người ta đang ly thân, chưa ly hôn mà mình gặp như bạn bè thì không có gì là sai đúng không ạ?
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Có nên cho người đã theo đuổi mình 5 năm một cơ hội gặp lại nhau không ạ?

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Chị đang bị loạn thần.
Chị có phá thai không?
Sao phải sống trong đau khổ?
Nếu có phá thai thì phải đọc kinh, sám hối, sống tốt.
Việc trù dập người khác quả báo sẽ rất khủng khiếp.
Người khác có nói lời khó nghe thì cũng nên xem như chưa nghe gì. Miệng niệm Nam mô là được.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

Tình duyên luôn là chướng ngại lớn nhất trên thế gian .

Từ anh hùng ko qua đc ải mỹ nhân
Cho tới chuyện nhà sư tu hành cả đời , sắp đắc đạo , đi thuyền qua sông cũng ko tránh khỏi lỡ dở vì rung động trc sắc đẹp .
Quanh đi quẩn lại từ cổ chí kim , vua mất nước cũng chỉ vì mỹ nhân .

Có nhan sắc sẽ đập tan đc nhiều cái gọi là tiêu chuẩn . Ko thì lựa những gì phù hợp với ta .
Còn hạnh phúc hay ko thì còn tùy vào duyên trời định , ko ai có thể cho bạn câu trả lời nên hay ko nên .
Đầu trang

kimthanh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kimthanh123 »

thấy lá số này thì công danh có được không
Đầu trang

kimthanh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kimthanh123 »

quan trọng là lá số của em như thế nào cũng hôn nhân có tốt không
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”