Khai đao box này vậy

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Khai đao box này vậy

Gửi bài gửi bởi HoangHa »

:D Lâu lắm rồi (~+ 4 năm) iem ko yêu đc ai và cũng ko ai yêu :D lạ kỳ thật... tính tình normal mà vẫn vậy. May sao tính tình thoải mái ko lắm chiện nên cũng ko đau khổ lắm :">

Bao jo` tình ieu đến ko biết , mà khổ cái là ko thể tự luận giải cho mình đc. Chắc khi nào phải kính nhờ mấy lão ở đây giải giúp chứ tuổi trẻ sắp hết rồi ^:)^

Đã thế đọc phụ luận Tham - Vũ của lão tuevnb bảo mình ko trường thọ :(( vì iem thân cư thiên di tại Tý có Thất Sát... thế mà giờ chưa tìm lại đc vị ngọt :D khổ thế cơ chứ, đến lúc tìm đc thì lại đoản thọ ko đc hưởng bao nhiêu phí thật.
Đầu trang

nncuong
Sáng lập
Sáng lập

TL: Khai đao box này vậy

Gửi bài gửi bởi nncuong »

Một trong những kinh nghiệm xương máu đó là muốn yêu và được yêu thì phải tránh xa lý số và lập trình :D.
Đầu trang

zblackboyz
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi zblackboyz »

Em cũng lập trình nhưng có vợ có con rồi mới đến với lý số bác Hoàng ạ :D
Đầu trang

nncuong
Sáng lập
Sáng lập

Hóa ra có nhiều Lờ Tờ Vờ tham gia lý số nhỉ, thế mà dạo trước công ty mình tuyển LVT am hiểu lý số mà chẳng được ai.
Mình biết một anh năm nay 48 tuổi rồi, thích lập trình, vẫn ế chỏng. Có lẽ nam nhân trắc trở phải tập hợp lại để đấu với đám Đào hồng trắc trở mới được ;))

Lờ Tờ Vờ biết lý số là hay lý tưởng hóa mọi việc, đem ngày giờ vào tính toán để ra người tình lý tưởng lắm :D. Không nên làm việc thay ông trời thế ;)
Đầu trang

HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nncuong đã viết:Một trong những kinh nghiệm xương máu đó là muốn yêu và được yêu thì phải tránh xa lý số và lập trình :D.

Xin ghi nhận kinh nghiệm xương máu và chắc có cả nước mắt :P của lão gia nncuong :>
hic, em còn trẻ tuổi mà anh zblackboyz, anh call thế em lấy vợ sao đc :-$

Có điều là em ko kén chọn tính toán lắm đâu, cũng ko xem tử vi lý số gì cho ng` mình thích, gặp ai cũng Ok đc, trừ 2 kiểu đối tượng là "Màn siêu phẳng" và "Lon bò hook" thì chịu thật ^:)^ ko có cảm tình :-$

Hic mà chắc topic này toàn các bác XY vào thôi chứ chắc ko có chị em vào... :(
Đầu trang

nncuong
Sáng lập
Sáng lập

Quán này được mở theo yêu cầu của nhóm XX, yên tâm là XX sẽ vào. Chẳng qua là chờ anh em mình vào trước nằm vùng cho ấm chỗ thôi ;))

Vụ lập trình ra lá số người vợ tương lai là không định nói chú đâu. Anh có thằng bạn lập trình, khi nó mới học tử vi, nó lập ra soft trên PDA để so tuổi vợ. Nhiều khi mỡ đến miệng chỉ việc nuốt thôi mà nó còn bảo không hạp tuổi, poday.com
Đầu trang

Bunny
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bunny »

Cụ nncuong mà "nam nhân trắc trở" nỗi giè? :D
Em nghe nói "con nhang đệ tử" của Lão Tuệ nhiều "nữ nhân trắc trở" lắm, cụ giới thiệu vào đây giao lưu. :))
Đầu trang

tieutuyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tieutuyen »

Quán này được mở theo yêu cầu của nhóm XX, yên tâm là XX sẽ vào. Chẳng qua là chờ anh em mình vào trước nằm vùng cho ấm chỗ thôi ;))
em XX vào mở hàng nè:)) xem hộ em năm nay tình duyên của em thế nào? đầu năm đến giờ bướm ong lượn lờ nhiều mà chưa có con ruồi nào thèm bâu :D
lá số của em Hình ảnh
Đầu trang

HUYENTHOAI
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi HUYENTHOAI »

@Hoangha: không phải lá Thiên Cơ sao?
@TIEUTUYEN: xem nhiều không tốt đâu em à.
Đầu trang

HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

HUYENTHOAI đã viết:@Hoangha: không phải lá Thiên Cơ sao?
@TIEUTUYEN: xem nhiều không tốt đâu em à.

uh ko phải pac ạ... số là đợt đầu xem thì do ko biết chuyện ngày trước ba mẹ sinh mình ra sao nên lấy ngày sinh theo giấy khai sinh, tức là ngày 2.10, đổi ra ngày âm là 18.8. Đợt trước tết có về kể chuyện cho cha mẹ nghe, cha mẹ nghe bảo ko phải, hôm sinh là 19 tháng 8 âm; lúc ~ 6h sáng. 1 tuần sau mới đi làm giấy khai sinh, mấy ông viết giấy + - sao thì cha mẹ ko để ý lắm :D, chuyện wa đi ~ 24 năm vừa rồi do Hoàng bảo nên mới biết lệch 1 ngày đó hic.

Ah còn một đợt trước nhờ 1 bác bên V2C luận giải, lần đó Hoàng nhắn tin hỏi thì ba mẹ bảo cứ đúng giấy khai sinh vì lần đó ba mẹ cứ nghĩ là mấy lão viết giấy khai sinh đúng!. Nên bác đó luận theo ngày 2, thấy cũng có khá nhiều điểm đúng với mình. Nghĩ lại thấy áy láy thật vì làm mất thời gian của bác ấy quá.

Sau đợt đó Hoàng im lặng ko post các thông tin jo` sinh của mình nữa. Mấy bác, nhất là mấy bác nữ mọc ra khối cách về thiên cơ, hóa kỵ =)) bảo Hoàng thế này kia nên Hoàng ko đỡ đc mà chỉ biết đứng ngoài cười. Và cũng sau đợt đó, Hoàng chả ngó ngàng đến lá số tử vi của chính mình nữa, vì nghĩ nó nhàm rồi, cuộc sống thực cũng có nhiều điều phải làm.

Quả thực, nếu mà nhìn tướng người khéo ko phân biệt đc sinh mùng 2 hay mùng 3 dương nữa..., nhưng cả cha mẹ đã khẳng định thì chắc là đúng ngày đó :( . Có điều, Hoàng cho rằng nếu sinh ngày mùng 2, bộ Cự Cơ tý ngọ an vào Mệnh / Thân thì khả năng văn chương chắc khác, tính khí cũng ko đến mức wa' nóng.

Đợt sau này, Hoàng bắt tay vào nghiên cứu lý thuyết của khoa Tử Bình và học chút Kinh Dịch :D tiêc là chưa đâu vào đâu. Và áp dụng xem chút cho mình thấy rằng, mệnh của mình thuộc dạng suy, may sao 4 trụ Tỉ Kiếp nhiều nên sinh được cho.

Ms tieutuyen gia` roài nên em hok luận đc. Vụ này phải để lão tuevnb hoặc lao nncuong khai đao sẽ tốt hơn :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”