Nổi hứng, mở quán luận giải lá số tử vi cho 10 thành viên

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Nổi hứng, mở quán luận giải lá số tử vi cho 10 thành viên

Gửi bài gửi bởi HoangHa »

Alo alo, đề nghị bà con trật tự, Hoàng lúc viết topic đó không biết là ngày 1 / 4 :P sau đó có thành viên phát hiện ra là ngày 1 / 4 :)) ; anh thiensa1000ff thì giờ sinh không rõ ràng nên Hoàng chịu, đành loại khỏi cuộc chơi :D . new-_-star thì post đúng lá số vì Hoàng biết. Còn lại thì Hoàng đang nghi ngờ mọi người tung lá số ảo chơi Hoàng, nhất là lão nncuong, em cũng mệnh Vũ - Phủ biết roài, đẹp zai, trong khi lão so với em thì ... :| nên chi tiết này đáng nghi, nên ko luận nữa :D

new-_-star

Mệnh an tại Hợi, Thiên Đồng <Đ> ngộ Tuần; Thân cư Phúc Đức, Nhật, Nguyệt đồng lâm cách hội Khoa, Quyền, Lộc. Giải đoán như sau: đây là người có vẻ về ngoài nhìn nho nhã. Người này sinh ra và lớn lên ở trong một gia đình khá từ đời cha ông cho đến đời bố mẹ mình, dự đoán đến đời mình vẫn khá giả. Đường đời của người này về chuyện công danh, tiền bạc, xét ra có được cũng do may mắn thời vận và cả tổ phụ để lại, chứ thực lực của mình cũng bình thường; tuy nhiên đường gia đạo có hơi lằng nhằng.

Xét kỹ ra:

Tuy Mệnh Thiên Đồng ngộ Tuần nhưng Thân cư Phúc Đức, Nhật - Nguyệt đồng lâm, hội Khoa, Quyền, Lộc nên tốt; Trong khi đó đường quan lộc, Cự - Cơ ở Mão rất sáng. Bởi vậy nên số này phát về công danh, học vấn, càng về sau thì càng thu được những thành quả tốt đẹp trên bước đường học vấn. Tôi cho rằng số này hợp với nghiên cứu, nhìn chung cũng khá đa học.

Cung Phu Thê an tại Dậu, vô chính diệu, Kình Dương độc thủ nên giải đoán cuộc sống vợ chồng sau này nhẹ thì không mặn mà, nặng thì vợ 1 nơi, chồng 1 nẻo...

Năm nay tiểu vận vào cung Mệnh, không có nhiều đổi thay lắm, nhưng cung nhập tiểu vận nằm tam hợp của Đào Hoa, Thiên Hỉ thì thế nào cũng có mối tình vắt vai; Nhưng trong lá số, Hồng Loan, Kình Dương thì e là sau cao trào sung sướng thì cũng hạ từ từ...

Năm sau và năm sau nữa, có lợi cho công danh, sự nghiệp.

Thân mến.
Được cảm ơn bởi: new-_-star
Đầu trang

thiensa1000ff
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thiensa1000ff »

Thấy bảo luận cho 10 thành viên chứ, sao lại ko luận giờ nhỉ. Định chạy hả, mau mau túm lại anh em.
Đầu trang

BINHMINH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi BINHMINH »

HoangHa ơi, tưởng bạn cho mọi người ăn cá thôi chử chẳng mấy khi có thầy "nổi hứng" thì dại gì mà post thông tin lung tung. Minh xin một vé rồi nên vẫn đợi lời giải đáp. Mấy vấn đề mà mình muốn biết là:
- Mệnh có Liêm Trinh Phá Quân, hình như rất dễ dính vào lao tù :( Phải có giặc tâm, hay có thể có sơ xuất trong cuộc sống mà bị oan. Ở đây Triệt có giúp không nhỉ? Hình như lá số này có Cách sát phá liêm tham.
- Có thầy đã phán lá số này vuợng phu ích tử, có chồng rất tốt ... nhưng mình chẳng hiểu nhìn vào chỗ nào để phán vậy? Mình thấy cung phu và tử đều VCD thì chắc không xấu là may rồi, nhưng cũng nghe nói bàn luận về phu thê thì nhìn cung Nô đễ luận? Va hình như cung tử tức ở đây cho thấy hiếm con hoặc chồng có con riêng (dị bào) ?

Nếu HoangHa thấy có gì nữa nổi bật thì bàn luận thêm nhen. Cảm ơn bạn nhiều.
Đầu trang

Thái_Dương(v)
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thái_Dương(v) »

Anh Cường ơi,TD nhìn mãi chẳng biết vì cái j` trong lá số mà anh nói to thế ?
Đầu trang

nncuong
Sáng lập
Sáng lập

Gửi bài gửi bởi nncuong »

Thái_Dương(v) đã viết:Anh Cường ơi,TD nhìn mãi chẳng biết vì cái j` trong lá số mà anh nói to thế ?
Lá số mặc định của trình an sao mà :). Em phải đoán giờ sinh nữa thôi, thì biết.
Đầu trang

new-_-star
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi new-_-star »

chờ mãi thì cuối cùng cũng được anh luận giải
Đầu trang

new-_-star
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi new-_-star »

em reply anh hoangha ở bên quán nước của em nhé
Đầu trang

ductam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ductam »

Đếm đi đếm lại vẫn thấy có 9 chiến sỹ thế là mình vào top 10. Xem giúp mình với.
Hình ảnh
Đầu trang

Junnie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Junnie »

Đến người thứ 10 rồi sao :P. Nghe bảo anh(bác) chỉ xem đến người thứ 10 nhưng...thôi kệ, cứ xông bừa vào [ Nghe bảo có ưu tiên cho nữ :">. Mà em(cháu) tin là Quỷ cốc tử HoangHa cũng rất chiều lòng phái yếu mọi lứa tuổi nên sẽ nhọc công một lần xem cho em (cháu) ^^]. Cảm ơn trước ạ.

- Nữ, sinh 08:30 [sáng] ngày 13 tháng 6 năm 1992. Có nốt ruồi đen (=_=, chả biết có phải là màu đen hay không) nằm ở phần trên, giữa lông mày trái, một cái cạnh lông mày đó luôn, nằm tầm ở thái dương bên trái nốt, một ở cằm. [=__=, theo bố mẹ bảo thì chẳng cần xem bói cũng biết nhác như heo]. Từ nhỏ được mẹ nhận xét là tính tình chậm chạp, ù lì, tồ tồ như vịt, làm gì cũng vụng, không biết sau này có cơm mà ăn không. Mọi người vội vội vàng vàng vào học thì mình cứ thủng thẳng. (^^)

- Ngoài xem toàn bộ mong được anh(chú, bác) giải đáp thêm về con đường học vấn, thi cử năm nay, đồng thời tài lộc trong khoảng 10 năm nữa. Với số như em (cháu) thì có cơ hội đi phương xa lập nghiệp không ạ?. 8->

- Có thể coi em(cháu) sinh giờ nào không ạ?. Nơi thì bảo là sinh giờ Thìn nhưng về coi " Diễn cầm tam thế" thì lại bảo giờ Mão, chỗ lại nói khác...Túm lại là tùm lum. Nói chung, bản thân chẳng biết tự coi gì cả, đành nhờ Quỷ cốc tử HoangHa giải đáp giúp.
Rất mong có được câu trả lời sớm.:D
Đầu trang

Junnie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Junnie »

Đây là đường link lá số của em (cháu ạ). Lúc nãy vào trang chủ mà quên nhìn. :D

https://lyso.vn/lasotuvi.ashx?gt= ... &ht=Junnie

Nhìn cái lá số tử vi, mặc dù không hiểu gì...Nhưng thấy mấy chữ trên lá số thì choáng choáng, chẳng biết tương lai nó thế nào. Trình độ học vấn tầm tầm. [Đoán thế :-$ ]. Năm nay em(cháu) thi đại học, hiện đang học ôn, liệu có thể đậu không ạ?. [ Hỏi để làm "thuốc an thần", dạo này hay lo tùm lum:)), còn trên thực tế thì muốn đậu đại học thì phải học tốt, học chăm chỉ phải không ạ?.:)]. Thêm thông tin 9 tháng 13 ngày mới ra khỏi bụng mẹ [ Cả nhà tưởng là con trai, mừng hụt :))], theo mẹ thì lúc mới sinh ngũ quan rõ ràng, nhìn khá đẹp như trẻ được một tháng tuổi, có điều [lại mẹ bảo], càng lớn càng trông hao hao giống thị Nở. :)) .

Nhờ Quỷ Cốc Tử tư vấn chuyện ngoài lề tí thôi, chứ còn lâu em (cháu) mới nghĩ đến chuyện này ạ. Cung Phu Thê và Tử Tức của em(cháu) thế nào ạ ?. Cha mẹ có vấn đề gì cần bàn không ạ, đặc biệt là về sức khoẻ, hiện tại hai người đều khá ổn, tuy có một số bệnh nhưng nói chung là tốt hơn người cùng tuổi.:)

Thứ lỗi cho cách xưng hô nửa "em" nửa " cháu" này, thật khó vì HoangHa sinh năm 1985, mà ngoài đời thì có lúc gọi một người 1985 là anh, có người lại gọi là "chú", vào đây không biết nên gọi HoangHa là anh hay là chú nên em (cháu) đành xưng hô nửa vời thế này, như thế có thể cũng tránh được phần nào chuyện thất lễ với tiền bối.:D

Chân thành cảm ơn.
Được cảm ơn bởi: phuongchinh85
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”