Quán luận giải cho người: TỬ PHỦ VŨ TƯỚNG!

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
Cá Chép
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Quán luận giải cho người: TỬ PHỦ VŨ TƯỚNG!

Gửi bài gửi bởi Cá Chép »

Trong tử vi : tử phủ vũ tướng là bộ sao khủng đáng nói và đáng để bình luận nhất!
Mình lập topic này mong được cùng các bạn tham luận về bộ sao này!

Mình mong topic này sẽ là nơi ghé qua thường xuyện của những người mệnh : Tử Phủ Vũ Tướng và những người yêu thích tử vi muốn bình luận , trao đổi kiên thức!

Đây là lá số của mình post lến để mọi người cùng bình luận!
Đầu trang

Moc_Mien
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Quán luận giải cho người: TỬ PHỦ VŨ TƯỚNG!

Gửi bài gửi bởi Moc_Mien »

TPVT mình cũng có, hiện đang đi ăn mày ;))
Đầu trang

surini82
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi surini82 »

Moc_Mien đã viết:TPVT mình cũng có, hiện đang đi ăn mày ;))
Đang tính về đến chỗ gốc gạo ăn mày ! thế này thì .........hic
Đầu trang

Cá Chép
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Em xin được băt đầu trươc :
Mệnh tử,tương hoả tinh đăc địa toạ thủ gặp linh tinh chiêu là người thông minh ,nhạy ben, co tài tổ chưc lanh đạo ,co khả năng tạo thời thê tôt cho bản thận. Cach long cư long ( thanh long tại thìn ) may măn trong tình duyên công danh thi cử.
mệnh TPVT hội khôi việt ,hoa lộc là người co công danh , co khả năng lãnh đạo một sô người dươi quyên!
Một vân để rât mong nhận được sự gop y của mọi người về cung mênh của mình là : đê toạ la võng không co triệt ,kình hay đà toạ thủ khac nào vua tương bị vây hãm trong lươi trời vẫn đề này kiên thưc của mình còn hạn hẹp mong được mọi người chỉ giao!
Cung tài tuy hội đủ tam đại tài tinh (vũ , phủ, lộc ) nhưng lại co địa không toạ thủ thiên không xung chiêu , phủ gặp không khac nào gio vào nhà chông ! tiền kiêm được vào nhanh ra nhanh noi chung một chữ không quậy nat cả tài cung!
Cung quan Liêm toạ thủ gặp triệt co sach noi triệt đao quan kim ( Liêm trinh không sợ triệt ) vân đề này cũng mong nhận được y kiên từ mọi người ,Nhưng mình nghĩ đường công danh của mình cũng không được toàn vẹn thăng giảm thât thường .
Cung phuc sat , không . lộc sô này phải ly tổ lập nghiệp ở phương xa.
Cung điền vô chinh diệu ,nhật nguyệt soi vach tuy nhiên nhật nguyệt đồng cung tại sửu không co tuần triệt an ngữ cũng không phải là đăc cach ,nhưng mình nghĩ cung điền của mình vẫn đẹp sau này đât đai nhà cửa to đẹp dồi dào!
Cung tử nhật , nguyệt + thai sô này co cach con sinh đôi. Mộ chung bat toạ , hổ đội hòm săt ( bach hổ ,tâu thư) con cai là người thông minh tuy mải chơi nhưng cũng lo chuyện học hành .sau này cũng co công danh địa vị trong xã hội .Cha me con cai không hợp nhau.
Thân cư thê ,diêu quyền tương ân,tam hợp đào hông : vợ là người thông minh , xinh đẹp giỏi giang <đây là người nể vợ hay sợ vơ , âm nam thân cư thê cung thê lại co nhiều quyền tinh > Nhưng sô sau này được nhờ vợ , vơ chông tâm đầu y hơp cuộc sông sung tuc và khi lây vợ sẽ co tiêng noi trong gia đình xã hội!

Noi chung sô này không thể giàu lơn cụộc sông chỉ ở tầm kha thôi!
Em xin phep đi trươc một bươc mong nhận được sự gop y từ cac bac!
Và cũng mong topic này là nơi tụ họp trao đổi của những người mệnh TPVT cũng như những người am hiểu hay muôn kham pha môn tử vi còn nhiều bi ẩn và huyền diệu!
CẢM ƠN!
Đầu trang

surini82
Lục đẳng
Lục đẳng

Hình ảnh
Tui có phải cách đó không? thấy cách an sao chính giống chủ thớt lắm :P
Đầu trang

Cá Chép
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ông anh cư đùa em la sô ông anh đẹp hơn thằng em nhiều!
đê toạ la võng co kình đà ,mênh hội đủ xung khoa quyền , xương khuc.
cung tài thì khỏi phải noi ăn đửt thằng em!
ông anh cho hỏi chủt : co phải ông anh cao gầy ,trên người co tỳ vêt ,thương tật không!
mà ông anh là người dành từ vi ,đi luận cho người khac chan rồi lại vào đây đùa thằng em à!
ông anh liêc qua la sô thằng em cai!hì
Đầu trang

surini82
Lục đẳng
Lục đẳng

Ui trời ơi ! anh chỉ đi nhờ các bác coi dùm chứ biết gì đâu ! đúng là anh gầy nhưng cao thì không chắc có 1m62 thôi !về thương tật thì mới mổ nối gân đầu gối có mấy chục cái sẹo thôi !Tử tướng tọa phải la võng nhưng bị đà mà ! còn thê thảm hơn chú kìa !
Đầu trang

Cá Chép
Tứ đẳng
Tứ đẳng

surini82 đã viết:Ui trời ơi ! anh chỉ đi nhờ các bác coi dùm chứ biết gì đâu ! đúng là anh gầy nhưng cao thì không chắc có 1m62 thôi !về thương tật thì mới mổ nối gân đầu gối có mấy chục cái sẹo thôi !Tử tướng tọa phải la võng nhưng bị đà mà ! còn thê thảm hơn chú kìa !
Đầu trang

Cá Chép
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ông anh noi thê nào chư! đê toạ la võng cần co triệt (kéo)hay kình đà (kiêm) để pha lươi trời thì vua tương mơi co thể vùng vẫy được .La sô của em khac nào ông vua bị nhôt trong cũi.hixhix!
Đầu trang

jone
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi jone »

CÒN TUI GIÀU LỚN ĐƯỢC O

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”