Thành quả sau 2 tháng phong toả Corona

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Trả lời bài viết
laosun
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thành quả sau 2 tháng phong toả Corona

Gửi bài gửi bởi laosun »

Xin chào mọi người trong diễn đàn,

Nhân dịp mới qua phong toả, mình xin phép Ad chia sẻ và chém gió một chút về ứng dụng "bí hiểm" Lịch Tử Vi (LTV Plus trên iOS) mình phát triển trong thời gian vừa qua. Tính năng ẩn của ứng dụng xin được chia sẻ với những người trong diễn đàn này với mục đích giúp các bạn tìm hiểu và học tử vi một cách trực quan nhất. Hi vọng mọi người cảm thấy hữu ích.

Tuy Lịch tử vi trên Android https://play.google.com/store/apps/det ... tuvi&hl=en đã có mặt gần 10 năm, do quá bận việc học hành mà không có thời gian phát triển trên iPhone. Nếu không có thời gian phong toả và làm việc từ xa, mình không biết khi nào mới có thời gian thể phát triển ứng dụng mà mình rất tâm đắc này.

Hiện tại App Store quả thật rất chặt chẽ trong việc quản lý chất lượng của ứng dụng và đăc biệt không muốn có thêm ứng dụng trong hạng mục tử vi. Vì vậy mình lấy tên ứng dụng là LTV Plus https://apps.apple.com/app/id1513049712 và trông cũng chả liên quan gì đến tử vi. Nhưng ứng dụng trên iPhone này đã có thể đạt được 50% trong số hàng chục tính năng của phiên bản Android, bao gồm Lịch Vạn Niên, La Kinh, Kinh dịch v.v..

Để sử dụng thử tính năng này, mời bạn bấm vào phần Giờ Âm: 10 lần. Để lấy lá số và tra sao trực tiếp. Ứng dụng cho phép các bạn tự luận giải, ghi chú bình giải như vậy bạn có thể kiểm tra hoặc trao đổi việc học tử vi của mình dễ dàng hơn.

Nếu có nhã hứng, mời mọi người yêu cầu thêm tính năng trong post này. Mình sẽ cố gắng phát triển.
Đa tạ!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Thành quả sau 2 tháng phong toả Corona

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

laosun đã viết: 05:25, 17/05/20 Xin chào mọi người trong diễn đàn,

Nhân dịp mới qua phong toả, mình xin phép Ad chia sẻ và chém gió một chút về ứng dụng "bí hiểm" Lịch Tử Vi (LTV Plus trên iOS) mình phát triển trong thời gian vừa qua. Tính năng ẩn của ứng dụng xin được chia sẻ với những người trong diễn đàn này với mục đích giúp các bạn tìm hiểu và học tử vi một cách trực quan nhất. Hi vọng mọi người cảm thấy hữu ích.

Tuy Lịch tử vi trên Android https://play.google.com/store/apps/det ... tuvi&hl=en đã có mặt gần 10 năm, do quá bận việc học hành mà không có thời gian phát triển trên iPhone. Nếu không có thời gian phong toả và làm việc từ xa, mình không biết khi nào mới có thời gian thể phát triển ứng dụng mà mình rất tâm đắc này.

Hiện tại App Store quả thật rất chặt chẽ trong việc quản lý chất lượng của ứng dụng và đăc biệt không muốn có thêm ứng dụng trong hạng mục tử vi. Vì vậy mình lấy tên ứng dụng là LTV Plus https://apps.apple.com/app/id1513049712 và trông cũng chả liên quan gì đến tử vi. Nhưng ứng dụng trên iPhone này đã có thể đạt được 50% trong số hàng chục tính năng của phiên bản Android, bao gồm Lịch Vạn Niên, La Kinh, Kinh dịch v.v..

Để sử dụng thử tính năng này, mời bạn bấm vào phần Giờ Âm: 10 lần. Để lấy lá số và tra sao trực tiếp. Ứng dụng cho phép các bạn tự luận giải, ghi chú bình giải như vậy bạn có thể kiểm tra hoặc trao đổi việc học tử vi của mình dễ dàng hơn.

Nếu có nhã hứng, mời mọi người yêu cầu thêm tính năng trong post này. Mình sẽ cố gắng phát triển.
Đa tạ!
anh ơi, em ở trên andrioid thì làm sao để lấy lá số đây hả anh?
Đầu trang

laosun
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi laosun »

Trên Android có mục tử vi, em vào đó là có các trường tên tuổi... nhập vào rồi ấn trên menu (LS Tử Vi) sẽ lấy được lá số tử vi. Trong trường hợp thanh menu không hiện ra có thể là do Android máy của e đã dùng hệ điều hành Android được chỉnh sửa. E để lại thông tin của máy đt và phiên bản Android của máy để mình có thời gian kiểm tra và cập nhật nhé!
Đầu trang

laosun
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi laosun »

Hiện nay tất cả các tính năng PRO của Lich Tử Vi đã được miễn phí nhé. Mời mọi người thoải mái tra cứu và góp ý: Phân tích lá số tử vi, la kinh, phong thuỷ v.v.. :x
Đầu trang

laosun
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi laosun »

Các cụ nếu muốn phát triển thêm tính năng nào, xin mời góp ý cho lịch tử vi ở dưới nhé! Thanks
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

laosun đã viết: 07:19, 20/07/20 Các cụ nếu muốn phát triển thêm tính năng nào, xin mời góp ý cho lịch tử vi ở dưới nhé! Thanks
Tất cả các máy đang dùng đều không tương thích với phiên bản của app, mong anh xem lại.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”