Tử Phá hội.

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
thiensa1000ff
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tử Phá hội.

Gửi bài gửi bởi thiensa1000ff »

Đi cafe chi ghe quan ng ta cũng chán.
Tsa nhom trong Phố có nhiều lá Tử phá đồng cung qua, Nam Mệnh nhiều, ma nữ mệng không ít. Tất nhiên nếu may mắn mà Phá Quân ăn hiếm đc oong vua có đám sát tinh thì cũng hay, dù không đẹp. Nhưng nếu Tử vi mạnh hơn thì lúc nào cũng bị Phá quân quấy, hẳn nhiên phiền phức, Thấy các bác í bảo thế.-?Số TSa đây, thiếu TH nên đúng là loại nữa Mùa.
Mà lạ chỗ khi gặp tử phá thường thấy có NN . Thiên la_Địa vongc cũng trong lá số.
Mà tuổi Giap tí trong phô không ít nhẩy, thấy có 3 nữ mạng rùi, đều Tủ phá cả.
Thế thì anh chị em Tử Phá ta tham gia cho vui. Ngỗ ngc thì phải xơi cafe chứ ai cú đi chua xem số mãi:D
~O)Xin mời quí khách(Welcome to u)~O)
Đầu trang

Đào Hồng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Tử Phá hội.

Gửi bài gửi bởi Đào Hồng »

Tử Phá là gì hả anh ? Tử có phải là chết, phá là phá hoại nên Tử phá có phải là phá hoại mà chết không ạ ?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
noi-buon
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi noi-buon »

Đào hồng là gì hả bạn? Có phải đào là đào bới, hồng là hồng hồng, màu hồng, đào hồng có phải là vì đào bới nhiều quá mà mặt hồng lên không bạn. :P
Được cảm ơn bởi: thiensa1000ff
Đầu trang

thiensa1000ff
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Noi_buon. Bạn là khách thứ 3. Quà tặng của bạn là ...cảm ơn
Í định ỉm cafe của khách hả.
Bạn còn 1 tách cafe trong dip khuyến mãi.~O)
Đầu trang

thiensa1000ff
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Tử là mầu đỏ, vì trên phố ánh sáng quá mạnh nên hoá Hồng
Phá cũng có nhiều cách, trong đó đào bới cũng là 1 cách phá.
Tử phá ====================================== Đào Hồng. Chắc bạn hiểu Tử Phá rồi -> giờ bạn lại biết về Đào Hồng nhỉ.
Đào Hồng, bạn là khách thứ 2. Chúng tôi chưa tổ chức khuyến mại. Ngày mai bạn ghé lại nhận cafe khuyến mại nhé. =))
Đầu trang

Đào Hồng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Đào Hồng »

Ơ thế ạ, thế em cũng đủ tiêu chuẩn tham gia hội Tử Phá Đào Hồng rồi à, thích quá :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HoangHa »

noi-buon đã viết:Đào hồng là gì hả bạn? Có phải đào là đào bới, hồng là hồng hồng, màu hồng, đào hồng có phải là vì đào bới nhiều quá mà mặt hồng lên không bạn. :P

Tôi nghĩ khác, Đào Hồng là Đào xong rồi ta nhìn thấy màu Hồng :)) chứ ko nhìn thấy gì thì đào xong lại lấp :-$
Đầu trang

thiensa1000ff
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Quán vắng quá. Mai hết dịp khuyến mãi cafe. Nhung lại khuyến mãi nước lọc cho những ai ghé quán trc ngày mai, từ sau đến quán cứ đc uống nc lọc miễn phí =)) =)) =))
~O) ~O) <-HH&DH, uống chung nha, chỉ còn mỗi 1 bàn trống. HIIIIIIII.
Đầu trang

thiensa1000ff
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhân sk sinh nhật TBT tạp chí Playboy Hugh Hefner-1TV Tử Phá

ƯỚC GÌ MÌNH ĐƯỢC NHƯ "ANH" ẤY!heheeeEHHHHHHHHHEEEEEE
Anh cả Playboy
Hình ảnh

Bồ cũ, bồ mới của ông trùm Playboy "hội ngộ"

Ngày 4/4 vừa qua, tổng biên tập tạp chí Playboy Hugh Hefner tổ chức tiệc mừng sinh nhật lần thứ 83, đến dự buổi tiệc này có cả ba người bạn gái cũ và ba bạn gái mới của Hugh Hefner.

Dù 9/4 mới là ngày sinh nhật thực sự của ngài Hugh Hefner nhưng ông đã tổ chức tiệc mừng từ 4/4 tại bể bơi Palms Place ở Las Vegas. Bữa tiệc bắt đầu từ lúc 2 rưỡi chiều và ngài Hugh Hefner xuất hiện bên ba cô bạn gái mới: Crystal Harris, 22 tuổi, hai chị em sinh đôi Karissa, Kristina Shannon, 19 tuổi.

Ba vị khách quý xuất hiện đầu tiên trong bữa tiệc này là ba cô bạn gái cũ của ngài Hugh Hefner - Bridget Marquardt, Kendra Wilkinson, Holly Madison, ba cô bạn gái đã ở bên ngài Hugh rất lâu trước khi chia tay ông vào cuối năm 2008 và đầu năm 2009.

Kendra Wilkinson chúc mừng sinh nhật tình nhân cũ

Hugh Hefner trông rất trẻ trung và phong độ với chiếc mũ kiểu thuyền trưởng, ông nói: "Những cô gái trẻ giúp tôi thấy mình trẻ hơn. Dù thêm một tuổi nhưng tôi vẫn vậy".

Trả lời phỏng vấn, hai người mẫu Bridget Marquardt và Kendra Wilkinson, bồ cũ của ngài Hugh Hefner nói: "Thú thực là rất kỳ lạ khi chúng tôi ngắm ba cô bạn gái mới của Hugh. Thật khó tưởng tượng khi ngày xưa chúng tôi cũng như vậy. Đứng nhìn từ ngoài mới thấy thực sự kỳ quặc. Hugh Hefner đúng là có một không hai!".
Ba người đẹp mới và ba người đẹp cũ của ngài Hugh Hefner không hề tỏ ra ghen ghét nhau, trái lại họ cùng chụp hình rất vui vẻ giữa trời trưa nắng nóng.

Holly Madison - người từng là bạn gái số một của tổng biên tập tạp chí Playboy cho biết: "Có ba thứ không thể thiếu trong các bữa tiệc của Hugh, đó là giới truyền thông, rượu Jack Daniels và gái đẹp".

Vừa uống rượu, ngài Hugh Hefner vừa vui vẻ trả lời tất cả những câu hỏi mà phóng viên đặt ra cho ông. Bên cạnh ông có rất nhiều các người mẫu Playboy nổi tiếng như: Jennifer Pershing, Deanna Brooks, Tiffany Fallon, Hiromi Oshima, Kelly Carrington, Janine Habeck, Alison Waite, Ida Ljundqvist, Stacy Fuson, Patrice Hollis...

Hai người bạn trai mới của Bridget Marquardt và Kendra Wilkinson cũng tới dự tiệc sinh nhật tình nhân cũ của người yêu mình, họ hết lời khen ngợi Hugh Hefner là người dễ tính và đáng mến.
Người mẫu Kendra Wilkinson cũng khẳng định cô luôn yêu mến hai cô bạn của mình cũng như tình nhân cũ Hugh Hefner. "Với tôi, họ là những người bạn rất thân thiết", Kendra nói.

Vào ngày 27/6 tới, Wilkinson và hôn phu Baskett sẽ tổ chức đám cưới ngay tại biệt thự của ngài Hugh Hefner. Kendra Wilkinson vui vẻ nói: "Hugh vui vì tôi tổ chức đám cưới ở đó, anh ấy thích tiệc tùng, thích chụp ảnh, thích kẹo ngọt".

Kendra Wilkinson cũng thổ lộ rằng người tình cũ của cô là người thích viết bưu thiếp cho mọi người mỗi khi đến một dịp quan trọng gì đó, cô nói: "Tôi cũng "lây" Hugh cái tính đó và bây giờ tôi thường xuyên viết bưu thiếp cho mọi người".

Tiệc mừng sinh nhật ngài Hugh Hefner sẽ còn kéo dài tới tận ngày sinh nhật thực sự của ông - 9/4 bởi như ngài Hugh Hefner nói thì: "83 tuổi chỉ là một 21 mới!"
Hình ảnh
Ngài Hugh Hefner bày tỏ tình cảm với một bạn gái mới
http://news.hspb.net/?hspb=hspb_newsvie ... i-ngo_quot;
______>BQT seo c/n chèn ảnh biến mất rùi. Chèn flie thế nao?
Sửa lần cuối bởi thiensa1000ff vào lúc 21:27, 08/04/09 với 1 lần sửa.
Đầu trang

thiensa1000ff
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhìn sơ thiết nghĩ lá số của sếp này xấu hơn của mình, sao hên dzữ. :D TSa hơn đứt ổng bộ tam hoá, khôi việt, xương khúc :P :-O . Chắc Cung Thân của ổng đẹp hơn mới hên thia' #-o . Vận cũng đẹp hơn à. Đúng là mệnh xấu tí có phải tốt hơn hok, hay là sau này TS hên hơn cả Ổng này nhỉ? [-O< :-w :-w :-w :-w :-w
Bạn nào giải thích đc sau này Tsa mà vượt sếp Playboy này sẽ cho các bạn 1 chân phó nháy trong tạp chí. Khekhekeh =)) =)) =)) =)) =)) 8-> :-bd
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”