Bác Nguyễn Quốc muốn giao lưu, gặp gỡ cùng mọi người!

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Trả lời bài viết
mapbe
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bác Nguyễn Quốc muốn giao lưu, gặp gỡ cùng mọi người!

Gửi bài gửi bởi mapbe »

Nhân dịp bác Nguyễn Quốc ở Nghệ An ra HN và muốn gặp gỡ giao lưu cùng mọi người trong diễn đàn. Nhưng mà bác í ngại nên nhờ Mập mở giúp topic này. Mình lại đang ốm nên ko thể care được, nhờ anh Cường giúp E với nhé!

Địa điểm bác ở lại HN cũng gần Quốc Tử Giám nên quán cafe 1 Quốc Tử Giám có lẽ rất phù hợp. Anh Cường giúp E vụ này với nhé!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ney123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Bác Nguyễn Quốc muốn giao lưu, gặp gỡ cùng mọi người!

Gửi bài gửi bởi ney123 »

Ôi ôi, ui thế, nghe từ "ngại" thấy dễ thương thế. Đơn giản là hẹn thời gian và địa điểm cụ thể, lập toppic mời bác nào rảnh thì hôm ấy đến chém gió giao lưu,tài chính luôn trên nguyên tắc Lệ Quyên thì có gì mà ngại nhờ? có 1 người bạn rảnh rỗi tâm giao cũng là niềm vui của cuộc đời. hehe.
Bác Nguyễn Quốc ra mặt lập toppic đi a, anh em sẽ nhiệt tình ủnh hộ . hihi
Đầu trang

nguyen quoc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyen quoc »

ney123 đã viết:Ôi ôi, ui thế, nghe từ "ngại" thấy dễ thương thế. Đơn giản là hẹn thời gian và địa điểm cụ thể, lập toppic mời bác nào rảnh thì hôm ấy đến chém gió giao lưu,tài chính luôn trên nguyên tắc Lệ Quyên thì có gì mà ngại nhờ? có 1 người bạn rảnh rỗi tâm giao cũng là niềm vui của cuộc đời. hehe.

Đã lâu rồi k ra HN,hôm nay xuống núi,ngày mai chu du HN một chuyến vừa công việc vừa tranh thủ làm quen với các bạn HÀ THÀNH.Người miền rừng hay ngại vậy các bạn ạ,lớ ngớ PHỐ PHƯỜNG lắm!Khả năng chiều mai tôi có mặt tại HN.
Nếu được giao lưu tối mai hay tối chủ nhật thì hay.Trưa chủ nhật tôi bận việc riêng ở Quốc Tử Giám.Thân ái!
Đầu trang

ney123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ney123 »

nguyen quoc đã viết:
ney123 đã viết:Ôi ôi, ui thế, nghe từ "ngại" thấy dễ thương thế. Đơn giản là hẹn thời gian và địa điểm cụ thể, lập toppic mời bác nào rảnh thì hôm ấy đến chém gió giao lưu,tài chính luôn trên nguyên tắc Lệ Quyên thì có gì mà ngại nhờ? có 1 người bạn rảnh rỗi tâm giao cũng là niềm vui của cuộc đời. hehe.

Đã lâu rồi k ra HN,hôm nay xuống núi,ngày mai chu du HN một chuyến vừa công việc vừa tranh thủ làm quen với các bạn HÀ THÀNH.Người miền rừng hay ngại vậy các bạn ạ,lớ ngớ PHỐ PHƯỜNG lắm!Khả năng chiều mai tôi có mặt tại HN.
Nếu được giao lưu tối mai hay tối chủ nhật thì hay.Trưa chủ nhật tôi bận việc riêng ở Quốc Tử Giám.Thân ái!

Bác lập topic mời mọi người thời gian, công việc cụ thể đi, nếu ko ngại người trẻ tuổi thì cần giúp j pm e
Đầu trang

tuetvnb
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi tuetvnb »

Có lẽ bố trí vào tối Chủ Nhật, ở số 1 quốc tử giám, gặp gỡ mọi người 1 thể, hôm đó nncuong có lịch hẹn với mọi người. Mời anh Nguyễn QUốc đến cùng giao lưu, ai rảnh thì tụ tập nhé.

Thân.
Đầu trang

Quản lý
Ban quản lý
Ban quản lý

Gửi bài gửi bởi Quản lý »

Hẹn anh NguyenQuoc lúc 17h ngày 19/12/2010 tại Cafe Windows số 1 Quốc Tử Giám.
Đầu trang

ney123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi ney123 »

hehe, em đã được gặp bá NguyenQuoc nhé.
Đầu trang

tuetvnb
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi tuetvnb »

oh, hôm qua đến muộn, mọi người đông quá, lại hát hò ồn ào, chả nói được chuyện gì. Hình như Ney123 là cô gai mặc áo hồng?
Được cảm ơn bởi: ney123
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”