CÁC BẠN THIÊN TƯỚNG VÀO ĐÂY TRÒ CHUYỆN

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
maibom
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: CÁC BẠN THIÊN TƯỚNG VÀO ĐÂY TRÒ CHUYỆN

Gửi bài gửi bởi maibom »

ThiênTướngHãm triệt đã viết:
maibom đã viết:
vio đã viết:Mai: tính hơi " liền ông" hey. Lá số em cục khắc mệnh! Cung phúc địa kiếp, cung phu tham liêm hãm, cách cục thai phuc vượng tướng, đào hồng. Em rất đào hoa và sentimental đúng không?
tính e đàn ông ạ? ^^ hì e hiền mà, có hổ báo mạnh mẽ đâu nhỉ? Nhưng bản thân dù gặp khó khăn vẫn kiên cường.
Em không lăng nhăng ạ :D, có ng khác để ý, quý mến thì có thôi :) e sống tình cảm nhưng ít khi tâm sự nỗi lòng riêng với ng khác, nhưng lại biết lắng nghe.

Mong a luận thêm :D
Hey, luận về công việc mà
:D e chưa hiểu ý chị Loan lắm. Chị xem giúp bao giờ e mới có việc, có chồng dc ạ. hic.
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Thế a!!!! Năm 2013 em có iu đương gì không? Mình cứ nói thoải mài hi. Có ai biết mình là ai đâu. Các cụ có câu " vọng văn vấn thiết" đây chỉ có vấn thôi nên xem khó hơn gặp trực tiếp rất nhiều. Em quan tâm nhất sang năm điều gì?
Đầu trang

maibom
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi maibom »

vio đã viết:Thế a!!!! Năm 2013 em có iu đương gì không? Mình cứ nói thoải mài hi. Có ai biết mình là ai đâu. Các cụ có câu " vọng văn vấn thiết" đây chỉ có vấn thôi nên xem khó hơn gặp trực tiếp rất nhiều. Em quan tâm nhất sang năm điều gì?
Mối tình của e từ năm 2011 đến giờ a ạ, vẫn chung thủy 1 người. Cái cách TPVT nói thật là e k tránh đc số. Năm 2013 e khổ vì chuyện đó. giờ là 1 năm đã trôi qua e suy nghĩ nhiều, giờ e hướng tới tương lai và e nhận ra bài học đó là đủ rồi.

Năm 2015 tới e vẫn quan tâm chuyện tình cảm và công việc ạ. Mong a cho lời khuyên
Đầu trang

Yun
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Yun »

vio đã viết:Thế a!!!! Năm 2013 em có iu đương gì không? Mình cứ nói thoải mài hi. Có ai biết mình là ai đâu. Các cụ có câu " vọng văn vấn thiết" đây chỉ có vấn thôi nên xem khó hơn gặp trực tiếp rất nhiều. Em quan tâm nhất sang năm điều gì?
Anh ây em up lá số rùi đó. Up lại phát nữa. :D

Hình ảnh
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Ôi lá số của Yun giống lá số bà xã anh. Nhưng lộc mã ngộ không vong nhỉ. Em có làm gì về kế toán tài chính, ngân hàng hoặc hôi hoạ không? Em học văn và vẽ thế nào?
Đầu trang

sucsongmoi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sucsongmoi »

chị thiên tướng hãm triệt xem thêm cho em với, em thấy cách xem của chị khá chính xác
Đầu trang

maibom
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi maibom »

vio đã viết:Ôi lá số của Yun giống lá số bà xã anh. Nhưng lộc mã ngộ không vong nhỉ. Em có làm gì về kế toán tài chính, ngân hàng hoặc hôi hoạ không? Em học văn và vẽ thế nào?
Anh ơi, thôi thế a xem công việc với tiền tài giúp e ạ. Chuyện tình cảm thì cứ để tự nhiên. Nên duyên vợ chồng hay không âu cũng là số cả. :).
Đầu trang

Yun
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Yun »

vio đã viết:Ôi lá số của Yun giống lá số bà xã anh. Nhưng lộc mã ngộ không vong nhỉ. Em có làm gì về kế toán tài chính, ngân hàng hoặc hôi hoạ không? Em học văn và vẽ thế nào?
Em học văn tốt, vẽ thì bố mẹ em không cho học, văn là bắt buộc nên đành cho. Em sắp đi làm kế toán đây. Nhìn chung em muốn làm về viết hơn, nhưng bố mẹ không cho.
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Lá số của Mai về cung sự nghiệp có tả hưu, kho quyền, thân cư tài bạch hội khôi việt, nhưng đại vận của em không tốt, nên công viếc nhiều chắc trở lắm mới nen cơm cháo, lá số em ăn được hậu vận từ 43 tuổi mọi thứ mới ổn được. Sang năm có thể lên xe tăng đấy, nói chung trong 2 năm tới công việc chưa thể ổn định được, năm 2017 mới tốt được.
Đầu trang

maibom
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi maibom »

vio đã viết:Lá số của Mai về cung sự nghiệp có tả hưu, kho quyền, thân cư tài bạch hội khôi việt, nhưng đại vận của em không tốt, nên công viếc nhiều chắc trở lắm mới nen cơm cháo, lá số em ăn được hậu vận từ 43 tuổi mọi thứ mới ổn được. Sang năm có thể lên xe tăng đấy, nói chung trong 2 năm tới công việc chưa thể ổn định được, năm 2017 mới tốt được.
Dạ e hiểu ý anh nói, e sẽ suy nghĩ kĩ và quyết định lên hay không.
Cảm ơn a vio nha, chúc anh và gia đình năm mới hạnh phúc nhiều tài lộc ^^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”