Có nên đặt nặng vấn đề xem tướng không

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Trả lời bài viết
quynhquynh44
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có nên đặt nặng vấn đề xem tướng không

Gửi bài gửi bởi quynhquynh44 »

Tôi là một sinh viên. Có hôm, tôi đang đi dạo trong công viên thì gặp một người phụ nữ. Bà ấy đang ngồi trên ghế đá và xem tướng cho một người đàn ông. Tôi tò mò nên ghé lại xem.

Người đàn ông đó có vẻ rất hài lòng với những lời tiên đoán của bà ấy. Tôi cũng tò mò muốn biết bà ấy có thể xem tướng giỏi đến mức nào.

Tôi bèn hỏi bà ấy xem tướng cho mình. Bà ấy nhìn tôi một lúc rồi nói: "Cháu là người có không năng khiếu về học hành, cần phải cố gắng và kiên trì hơn nữa."

Tôi rất buồn khi nghe bà ấy nói vậy. Nên tôi quyết định làm quen với bà ấy. Tôi hỏi bà ấy tên là gì và bà ấy nói tên là bà Lan. Tôi cũng kể cho bà ấy nghe về tình hình học tập của mình.

Bà Lan rất nhiệt tình giúp đỡ tôi. Bà ấy đã cho tôi một số lời khuyên. Bà ấy cũng nói rằng bà ấy có thể giúp tôi xem tướng mỗi khi tôi cần.

Tôi cảm thấy rất biết ơn bà Lan. Bà ấy đã giúp tôi có thêm động lực để học tập. Sau đó, Tôi đã cố gắng học rất nhiều, học trên trường, học thêm và cả học home school tại lac home school. Kết quả tôi đã tiến bộ rất nhiều và đứng đầu lớp. Tôi vẫn quyết tâm sẽ cố gắng hơn nữa để đạt được ước mơ của mình. Bởi tôi nhận ra rằng cố gắng của bản thân có thể thay đổi vận mệnh và tướng của mình.

Tôi muốn khuyên mọi người nên thoải mái hơn khi xem tướng, xem chỉ tay bởi các dấu vết ngoại hình có thể thay đổi theo thời gian. Tiện đây mình cũng muốn làm quen với những anh/chị biết xem bói và các bạn muốn cố gắng trong chuyện học hành như mình. Comment cho mình biết nhé!
Được cảm ơn bởi: toitaolao
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Có nên đặt nặng vấn đề xem tướng không

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

Nhân quả, phước đức của bản thân quyết định số phận con người.
Thôi đừng trả lời mình
Ngày mới tốt lành ✌️
Đầu trang

toitaolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi toitaolao »

Đúng vậy, tướng tự tâm sinh tướng tùy tâm diệt.

Đồng ý với bạn!

Mà nói không chừng lúc đó đang là giờ học mà bạn la cà ở công viên nên mới bị phán: "không có năng khiếu học hành" đó nha... :))
Được cảm ơn bởi: Tudotutronghanhphuc
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

toitaolao đã viết: 07:11, 06/10/23 Đúng vậy, tướng tự tâm sinh tướng tùy tâm diệt.

Đồng ý với bạn!

Mà nói không chừng lúc đó đang là giờ học mà bạn la cà ở công viên nên mới bị phán: "không có năng khiếu học hành" đó nha... :))
Em tập được bài này anh có tin không?
https://m.youtube.com/shorts/dwAwQsgdWkw
Sư phụ lúc nào cũng nói sống phải có mục đích, đặt mục tiêu cho bản thân, vui vẻ cố gắng làm điều mình muốn đạt được thì mình sẽ yêu bản thân, mỗi mục tiêu đạt được thật sự là một niềm hạnh phúc.
Ngày mới vui vẻ anh ToiTaoLao 💓
Sống sao biết được mình ngày mai mình còn có cơ hội thức dậy hay ngày mai liệu sức khỏe mình có bị gì.
Lo nghĩ gì giàu với nghèo.
Thoả sức làm điều mình thích thôi.
Bánh đây ngon lắm mua đi mua đi.
Mại dô mại dô.
Không cần trả lời em đâu.
Bye anh
Hạnh phúc vui vẻ và làm thật nhiều điều phước thiện sẽ có được cuộc sống như ý :x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”