nhận sem tử vi cho người có tử vi cư ngọ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
| Thiên Thư |
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: nhận sem tử vi cho người có tử vi cư ngọ

Gửi bài gửi bởi | Thiên Thư | »

Oooh O_o giờ mới thấy.... sao bác ko qua bên mục luận giải tử vi lập topic? :-/
Nhờ bác xem dùm e ls ông anh này :), vẫn chưa có công danh sự nghiệp gì, và đang cắp sách đi học mỗi ngày, việc học thì từ năm 16 tuổi tới giờ thì thay trường như thay áo...
Lại rất đào hoa, nhìu cô theo.
Trông chờ bác luận giải ;)
Hình ảnh
Đầu trang

emoidoianhve_emnhe89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi emoidoianhve_emnhe89 »

retrats 6-10.-1991
mệnh nằm trong bộ s-p-t đều hãm địa được anh thất sát có triệt cư đóng làm cho sáng ra

tham hãm địa toạ mệnh là đào hoa tinh kết hợp với đoà hoa -hồng loan xung chiếu.có thể đoán bna5 là n1 người đào hoa mang đậm trong tộ hợp dục tính rõ ràng,có nhiều mối tình vài ba cô là ít.sướng wa còn ji:)) :P

thêm đại-tiểu hao xung chiếu thì thích chơi bời.tâm trí bất định,an7 xài hoang có thể nói là hào phóng tieu6 ko tiếc tiền.ở đây còn hiểu là tốn tiến vì nhân tình,luỵ vì tình nói chung là đa tình

mễnh có lưu niên văn tinh là thần khoa bảng,thông minh,hiếu học do hường phúc của dòng họ tổ tiên.xung chiếu có thiên khôi.sau này bạn sẽ đoạt truỏng còn hiểu là ra ngoài có người đỡ đầu,người quyền quý giúp

bạn nói chưa có người yêu nhưng mình đoán là bạn yêu nhiều khổ nhiều lắm mối thì tối nam72 ko haaaaaaaaa:D

tham lang kết hợp với song hao là tổ hợp dục tính nhưng kín đáo

thiên di

thân cưi thiên di có tử vi toạ thủ thêm thiên khôi nằm trong tam hợp dần ngọ tuất thuộc hoả.bna3 mệnh là lộ bảng thổ nên được tam hợp cục sinh cho bản mệnh đắc cách.hoả sinh thổ

cách này bạn sẽ được thụ hưởng hoàn hảo nhất khi bước vào đại hạn từ năm 30-34t.niện tại giờ cũng đang được thụ hưởng cach21 này

thân cư thiên di nên làm ăn cv có rtinh1 chất di chuyển.có số lập nghiệp tha hương
Được cảm ơn bởi: Retrats, Phiếm Thuỷ Đào Hoa
Đầu trang

emoidoianhve_emnhe89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

tiếp tục phụ mẫu thiên đồng cự môn hãm đại thêm hoá kị phá toái cha mẹ khắc khẩu,đôi khi cãi vã nhau rất kịch liệt.bạn hợp cha hơn mẹ
cha mẹ có tài về hùng biện,có khiếu về ngoại giao-hoá khoa.cha mẹ giầu có-hoá lộc.còn hiểu bản thân bạn được thụ hướng của cải sự giứp đỡ đắc lực của ba mẹ,dòng họ

văn xuong-văn khúc đều miếu địa cha mẹ có danh chức,bàng cấp có thể làm việc nhiều liên quan đến giấy tờ văn bản hoặc làm công chức nhà nước

tam hợp cục tỵ dậu sửu thuộc kim nô-phụ-tử năm nay của bạn có lưu thiên mã gặp thiên mã cố định nhất định trong năm nay có liên quan tới nhiều sự di chuyển như.thay đổi chỗ ở công việc.thêm lưu tang môn gặp lưu thiên mã sư di chuyển có liên quan tới nhiều về tang hiếu,ốm đau bệnh tật chảng hạn

thêm lưu lộc tồn gặp lộc tồn cố định cư cung tử tức mà bạn sinh năm 91 còn đi học thì làm ji có con,hay ăn cơm trước kẻng nên phải tốn tiền đây:D

phúc đức

nằm trong tam hợp dần ngọ tuất cục hoả có vũ khúc thiên tướng thêm thiên khôi-thiên việt tam hợp thiên di cư thân

càng khẳng định bạn được sự giúp đõ đác lực của dòng họ

dòng họ có nhiều người làm quan to như ngày xưa có thể làm địa chủ,phú ông hay làm bên quân sự nhủ trung tá,đại tá mỹ nguỵ

tạo dựng được nhiều điần sản cho con chấu thái dương-thiên lương miếu vượng địa có hữu bật-hoá quyền

bộ tử-phủ-vũ-tướng phúc thê di có thiên khôi-thiên việt-thiên trù-đường phù

khôi việt là hai bả vai bằng cấp

thiên trù là thức ăn,vật dụng

đường phù-thiên quý là tam lionh đạo học

mình đoán trong dòng họ bạn có người lập đền hướng đạo,sùng đạo mà ở đây là đền và đạo đều lớn cả

huynh đệ

thì đúng rùi .có tuần sung thù nên mất 1 người thêm 1 người anh bỉ tật

mình đoán người anh bị bệnh cùa bạn cũng đẹp trai-có tài-có học hữu bật-phong cáo thêm tam thai nũa

zay thui

có ji thông báo để mình kiểm chứng nha
Được cảm ơn bởi: Retrats, Phiếm Thuỷ Đào Hoa
Đầu trang

emoidoianhve_emnhe89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

mình có vài lời như thế này
namphuong 31-7-1992

bna3 mệnh nham than kiếm phong kim

nằm trong bộ sát-phá -tham đều hãm địa chĩ người con gái điêu đứng vì tình nên mình khuyên bạn nên cân nhác suy nghĩ kỹ trước khi thật sự yêu 1 ai đó.nên muộn lập gia đình nếu cưới thì nên cưới chạy tantg thất sát hãm địa tại thìn

bản mệnh thuộc kim toạ tại thìn thì kim bị chôn vùi:(( :D giờ cứ lo học cái đã nhỉ

tính tình thì nhạy cảm đa sầu,hay lo nghĩ vẩn vơ đôi khi bướng bỉnh ngoan cố,bảo thủ thích làm theo ý mình

bạch hổ -thất sát hãm địa,

hoa cái toả thủ mệnh cung thì ra ngoài hay chung diện làm dáng thích mình l;à trung tâm của đám đông,lời nói kiểu cách kiêub kỳ:))

trung hậu vui tính hay giứp đõ người khác là con người lương thiện đức độ có lòng thiện căn.nhất là có số lập nghiệp tha hương.xa nhà thì dễ thành danh hơn tả phù xung chiều hữu bật cư thiên di

còn tành ẩn ra ngoài có nhiều người giứp đỡ

đôi khi cũng gặp nhiều phiền lòng,trắc trở vì cục là hoàn cảnh môi trường sống mà ở đây bạn có mệnh khắc cục

huyênh đệ

thái dương-thiên lương miếu vượng địa có song lộc chiếu anh chị em giàu có làm nên

thiên khôi anh chị em giỏi có bằng cấp

dưỡng -bát toạ cư huynh đệ có thể có anh chị em nuôi

phú câu

cung huynh đệ triệt tuần xung thủ

chim đầu đàn vỗ canh ra khơi

có anh chị em phiêu bạt,tha hương hoặc có mất 1 người anh hoặc 1 ngưồi chị,hoặc anh chị bị bệnh tật dai dẳng

thiên di

thân cưi thiên di có liêm phủ toạ thủ đồng cung nma82 trong tam hợp dần ng5 tuất của bộ tử-phủ-vũ-tướng thiên di-phu quân-phúc đức

nên đoán bạn sẽ bị ảnh hưởng lớn về cong danh sự nghiệp liên quan tới sự dìu dắt của dòng họ.vd như học trường nào theo nghành nào đều được ba mẹ.cô chú định hướng ........vvv,,

bạn được thụ hưởng phúc đức của dòng họ nhiều lắm liên quan đến cả tiền bạc tài chính đến sự nghiệp

tử vi đơn thủ tại ngọ thêm văn xương-hoá quyền

ông bà có thời làm quan to.ông bà làm quan hay làm phúc,giứp đỡ người nên tích đức cho con cháu-thai phụ

có thể trongb dòng họ hoiặc ông bà theo tâm linh đạo học,lập đàn,tế lễ ân quang-phong cáo

hoặc có thể hiểu dòng họ được sự che trở của thần linh.quý nhân

dòng họ đioàn kết thương yêu nhau tất cả đều có chức quyền

tạm thời thế đã

nói chung lá số này đẹp được thụ hưởng tiền bạc sự hướng nghiệp của tiền nhân dòng họ nhưng hơi khổ vì tình :(( :)) :D :P :P :P

[url=mailto:emoidoianhve_emnhe89@yahoo.com.vn]emoidoianhve_emnhe89@yahoo.com.vn[/url]

dt:01682616558
Được cảm ơn bởi: Phương An
Đầu trang

Xuplo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Xuplo »

Ơ, đến Xuplo chưa Bác chủ topic? hì hì
Đầu trang

tamlan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tamlan »

xếp hàng nhờ bạn xem giúp , cảm ơn bạn nha !!!
Hình ảnh
Đầu trang

emoidoianhve_emnhe89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

đề nghị các bác khi đăng ký lá số tử vi phải cho biết 1 số thông tin cơ bản.biến cố quan trọng sảy ra tronmg cuộc đời
.để lời luận giải có thực tế còn kiểm chứng

chỉ sợ lá số sai thì có gia cát cũng potay

:)) :)) :D
Được cảm ơn bởi: Phương An
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phương An
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phương An »

bna3 mệnh nham than kiếm phong kim

nằm trong bộ sát-phá -tham đều hãm địa chĩ người con gái điêu đứng vì tình nên mình khuyên bạn nên cân nhác suy nghĩ kỹ trước khi thật sự yêu 1 ai đó.nên muộn lập gia đình nếu cưới thì nên cưới chạy tantg thất sát hãm địa tại thìn
---> Thời xưa từ 23-27 tuổi coi như già rồi thế thời nay nếu muộn thì theo anh khoảng bao nhiêu, ngoài 30 hả anh :((

bản mệnh thuộc kim toạ tại thìn thì kim bị chôn vùi:(( :D giờ cứ lo học cái đã nhỉ

tính tình thì nhạy cảm đa sầu,hay lo nghĩ vẩn vơ đôi khi bướng bỉnh ngoan cố,bảo thủ thích làm theo ý mình

bạch hổ -thất sát hãm địa,
---> chính xác với tính cách của em ^^

hoa cái toả thủ mệnh cung thì ra ngoài hay chung diện làm dáng thích mình l;à trung tâm của đám đông,lời nói kiểu cách kiêub kỳ:))
---> hihi, hiện tại thì em rất là giản dị, sau này làm việc kiếm ra tiền dĩ nhiên phải biết chưng diện rùi, con gái mà ;;) . À, còn thêm yêu nghệ thuật nữa, em cũng có chút khiếu về họa :D

trung hậu vui tính hay giứp đõ người khác là con người lương thiện đức độ có lòng thiện căn.nhất là có số lập nghiệp tha hương.xa nhà thì dễ thành danh hơn tả phù xung chiều hữu bật cư thiên di
còn tành ẩn ra ngoài có nhiều người giứp đỡ

đôi khi cũng gặp nhiều phiền lòng,trắc trở vì cục là hoàn cảnh môi trường sống mà ở đây bạn có mệnh khắc cục
---> cái này mà tự nhân thì chủ quan quá nhưng mọi người trong dòng họ đều khen em ngoan, hiền. Em cũng có nhiều bạn bè, tự hào vì có nhiều bạn tốt luôn sẵn sàng giúp đỡ, sẻ chia với em.

huyênh đệ

thái dương-thiên lương miếu vượng địa có song lộc chiếu anh chị em giàu có làm nên

thiên khôi anh chị em giỏi có bằng cấp

dưỡng -bát toạ cư huynh đệ có thể có anh chị em nuôi

phú câu

cung huynh đệ triệt tuần xung thủ

chim đầu đàn vỗ canh ra khơi

có anh chị em phiêu bạt,tha hương hoặc có mất 1 người anh hoặc 1 ngưồi chị,hoặc anh chị bị bệnh tật dai dẳng
---> nhà em đông con, các anh đều lập gia đình cả, cũng có 2 người anh bị bệnh dai dẳng nhưng không có gì đáng ngại, các anh trai cùng cha khác mẹ, có một em gái nữa mới 5 tuổi rất thông minh và nhiều năng khiếu. Anh trai cả trong tphcm, em cũng vừa vào đây học đh, còn lại đều ở ngoài bắc và gần nhau.

thiên di

thân cưi thiên di có liêm phủ toạ thủ đồng cung nma82 trong tam hợp dần ng5 tuất của bộ tử-phủ-vũ-tướng thiên di-phu quân-phúc đức
---> anh nhầm rùi nè, em thân cư tài bạch cơ mà :D

nên đoán bạn sẽ bị ảnh hưởng lớn về cong danh sự nghiệp liên quan tới sự dìu dắt của dòng họ.vd như học trường nào theo nghành nào đều được ba mẹ.cô chú định hướng ........vvv,,
---> chỉ có ba mẹ là ảnh hưởng với em nhiều nhất, đặc biệt là ba, ngành kiểm toán do ba em định hướng cho em, chính ba cũng chuẩn bị tất cả sẵn sàng để em có một công việc tốt và ổn định sau khi ra trường. Từ nhỏ đến lớn em được ba mẹ cưng chiều, yêu thương, chăm lo chu đáo vì ba em giỏi giang, sống đức độ, hiền lành, có lòng tín ngưỡng nên em cũng ảnh hưởng nhiều.

bạn được thụ hưởng phúc đức của dòng họ nhiều lắm liên quan đến cả tiền bạc tài chính đến sự nghiệp
---> em tự nhận thấy bản thân rất may mắn, trong cái rủi luôn có cái may, có cái tưởng thất bại nhưng lại hóa thành công (tuy không phải lúc nào cũng may mắn như vậy) ^^

tử vi đơn thủ tại ngọ thêm văn xương-hoá quyền

ông bà có thời làm quan to.ông bà làm quan hay làm phúc,giứp đỡ người nên tích đức cho con cháu-thai phụ

có thể trongb dòng họ hoiặc ông bà theo tâm linh đạo học,lập đàn,tế lễ ân quang-phong cáo

hoặc có thể hiểu dòng họ được sự che trở của thần linh.quý nhân

dòng họ đioàn kết thương yêu nhau tất cả đều có chức quyền
---> Dòng họ nhà em các đời đến ba em đều theo ngành văn, cụ ngũ đại đúng là có làm quan chức lớn trong triều đình, lập nhiều công, giúp đỡ dân lành nên khi mất được nhân dân lập đền thờ phụng, các đời sau vẫn làm quan lí trưởng, địa chủ kháng chiến và rất giàu có nhưng sau khi cải cách ruộng đất thì không còn gì, đời ba em sau này rất vất vả, là nhà báo giữ chức trưởng phòng ở 3 thành phố, ra vào nhiều nhưng không giàu :(, gần chục năm đổ lại đây mọi thứ êm đềm và hạnh phúc nhiều hơn.

Dòng họ đúng là được sự che chở của thần linh, vì ba em đi gọi vong người thân nên mới biết điều này.

tạm thời thế đã

nói chung lá số này đẹp được thụ hưởng tiền bạc sự hướng nghiệp của tiền nhân dòng họ nhưng hơi khổ vì tình
---> anh ơi, anh luận tiếp cho em anh nhé, trong đời em gặp phải cái hạn nào điêu đứng, phát nhất là vào khi nào, khổ vì tình nhưng gia đạo có được hưởng êm ấm, hạnh phúc không anh, có gì thì anh cứ nêu ra anh ạ ^^

Cám ơn anh nhiều, ngày vui vẻ anh nhé :-bd
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
caheo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi caheo »

chủ topic ơi, có ngoại lệ ko? hic [-O<
Đầu trang

emoidoianhve_emnhe89
Nhất đẳng