Xin quẻ về công việc

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
mimosavj
Hội viên online
Hội viên online

Xin quẻ về công việc

Gửi bài gửi bởi mimosavj »

Mình thất nghiệp nửa năm nay rồi, không biết khi nào mới có việc. Xin mọi người gieo và xem dùm khi nào mình mới có việc làm lại ạ.

Xin cám ơn.

Mimosa

Ngày sinh 21/11/1976 19:50 DL
Đầu trang

nguyen quoc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Xin quẻ về công việc

Gửi bài gửi bởi nguyen quoc »

mimosavj đã viết:Mình thất nghiệp nửa năm nay rồi, không biết khi nào mới có việc. Xin mọi người gieo và xem dùm khi nào mình mới có việc làm lại ạ.

Xin cám ơn.

Mimosa

Ngày sinh 21/11/1976 19:50 DL

Để đáp ứng nhanh cho bạn,tôi bày cho bạn bốc 1 quẻ sau: Bạn lấy một bao diêm mới,mở ra và đặt trước mặt. Bạn ngồi tĩnh ,chăm chú và niệm một câu về việc bạn đang cầu. Sau đó ,dùng tay trái bốc một nắm que diêm,tiếp theo dùng tay phải bốc 1 nắm que diêm. Bạn cho biết số que diêm tay trái,số que diêm tay phải. Cho biết thêm giờ,ngày ,tháng bốc và cụ thể điều cầu mong!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thiện Minh
Hội viên CLB
Hội viên CLB

TL: Xin mọi người vào xem tướng giúp em !

Gửi bài gửi bởi Thiện Minh »

May ra cách @nguyen quoc khả dĩ hữu dụng được . Vì có tham số chủ thể sự việc, tổng số năm tháng ngày giờ làm tham số động hào là cái dụng của sự việc . Tuy là 1 quẻ biến 6 , 64 quẻ biến thành 384 quẻ gia thêm hệ số nhật nguyệt lệnh 720 thành 276480 quẻ đi vào việc hữu sự . Với con số đó quẻ tránh bớt sai sót ! =D> :-bd
Được cảm ơn bởi: tutruongdado
Đầu trang

mimosavj
Hội viên online
Hội viên online

TL: Xin quẻ về công việc

Gửi bài gửi bởi mimosavj »

Cám ơn nguyen quoc va thienthai nhưng mình không có diêm ở đây, Mình lấy quẻ bằng đồng xu thì được như sau

Quẻ lấy lúc 12:10 pm (trưa) ngày 8 tháng 9 năm 2010 (dương lịch) tại Hawaii (GMT-10)

Lần 1: HHT

Lần 2: HTT

Lần 3: HTT

Lần 4: HHH

Lần 5: HTT

Lần 6: TTT

Câu hỏi: Khi nào tôi có công việc tốt ổn định.

Xin xem giúp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”