Bác nào rảnh ghé qua cho vài lời về tứ trụ của cháu ạ!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
bichvan86
Tam đẳng
Tam đẳng

Bác nào rảnh ghé qua cho vài lời về tứ trụ của cháu ạ!

Gửi bài gửi bởi bichvan86 »

Cháu có ghé qua nhiều topic, và cũng có post lá số ở nhiếu mục. Về phần tứ trụ thì chỉ post trong chuyên mục bác tứ trụ xem, nhưng chờ lâu :D nên cháu hơi sốt ruột với lại không biết bác tứ trụ chừng nào trở lại. Nay cháu post riêng ở chuyên mục này, các bác hay các cao nhân nào rảnh thì cho cháu vài lời về sự nghiệp, tình duyên và công danh tiền tài ạ.

Vài nét bản thân:

Con trưởng trong gia đình có 1 em trai và 1 em gái. Lúc nhỏ bệnh nhiều, từng đi vượt biên cùng các cô lúc nhỏ nhưng thất bại, bị bắt lại và ở tù 1 khoảng tg, sau đó ba đem ca nô rướt về. Năm lớp 6 bị tai nạn xe cộ thương ở đầu, nhưng không mổ. Năm 2004-2005 bị thêm 1 chập bệnh nặng nữa, bị dịch tràn tim và phổi, từng tham quan nhiều nhà thương, nằm bệnh viện 1 khoảng khá lâu, song ra viện, nhưng vẫn còn chưa hết nên cháu cũng đi bác sỹ ở ngoài. Nói chung là từ nhỏ đến giờ học hành cũng thuộc loại khá giỏi ạ. Hiện thì cháu đang định cư ở nước ngoài và vẫn còn theo học ngành hoá học ở trường đại học ạ.

Hình ảnh

Thank you các bác trước ạ.
Đầu trang

bichvan86
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Bác nào rảnh ghé qua cho vài lời về tứ trụ của cháu ạ!

uuppp lên mong bác nào rảnh ghé vào
Đầu trang

bichvan86
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Bác nào rảnh ghé qua cho vài lời về tứ trụ của cháu ạ!

topic này cũng lâu rùi mà không ai ghé vào, giờ em up lên, bác nào ghé qua xin cho em vài lời, vì em chưa 1 lần nào được luận tứ trụ hết ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”