Kính mong anh Cutu1 xem hộ em !!!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
lululuan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong anh Cutu1 xem hộ em !!!

Gửi bài gửi bởi lululuan »

Đầu trang

cutu1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Kính mong anh Cutu1 xem hộ em !!!

Gửi bài gửi bởi cutu1 »

Oa, tên bạn giống như một tên một nhân vật tình báo huyền thoại trông bộ phim nhiều tập thời ngày xửa ngày xưa mà tui đã được xem. Diễn viên nam đáng vai nầy là Chánh tín, thiệt đẹp trai và Galant. Thời đó hâm mộ nam nhân nầy lắm lắm.

- Thế bạn muốn biết về lĩnh vực nào ???
Đầu trang

lululuan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong anh xem cho công danh tài lộc !
Đầu trang

cutu1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cutu1 »

- Bạn là người thông minh và có sức học mãnh liệt, có bằng cấp khá cao, có thể trên ĐH. Mệnh nầy nên là công chức với các công việc về chuyên môn, kỹ thuật, nghiên cứu thì sẽ có thành công. Địa vị cũng có, khá cao sang, nhưng không có nhiều uy quyền, ảnh hưởng. Sau này xa quê lập nghiệp và làm rất nhiều việc khác nhau. Nên theo các việc mà từ nước mà được lợi, thuỷ sản, thuỷ lợi, đông lạnh, các việc thường hay phải xa nhà, cơ khí, kim loại, tài chính. Đừng có ham cầu chức vụ, thăng tiến. Nên cầu bình an, cuộc sống tươi nhuận, mát mẻ. Mệnh cục thiên khô, thiếu dụng thần nên cuộc đời sẽ bị tương đối nhiều cô hàn, hình khắc.
- Tài khí khá, thu nhập dồi dào, đều đặn, tích luỹ dần thì cũng có tương đối. Nhưng không thể thành khá giả, giầu có. Chỉ là hạng trí thức trung lưu. Luôn là người sang trọng, được kính nể. Mệnh không lợi cho cầu tài, cho nên đừng cố theo đuổi. Củng cố bản thân vững chắc thì sẽ có tất cả.
Đầu trang

lululuan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong anh xem cho đứa bạn thân của em
Đầu trang

cutu1
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cutu1 »

Có cậu bạn khá ha.

Người nầy không giầu thì sang, từ năm 53t thì mới "mã đáo, công thành". Còn trước đấy thì thăng trầm bất định, được đấy rùi cũng mất ngay. Mệnh phong lưu tửu sắc, sau nầy bị "cắm sừng".

Trong đời tiền tài ra vào không thiếu, luôn phong lưu.

Xuất chen ngang chỉ thế thui nha.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”