Kính mong các anh các bác xem giúp đường công danh sự nghiệp và vận hạn năm nay 2024 của cháu.

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
nbom22222
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong các anh các bác xem giúp đường công danh sự nghiệp và vận hạn năm nay 2024 của cháu.

Gửi bài gửi bởi nbom22222 »

Hữu duyên nhờ các anh, các bác xem giúp vận trình năm nay 2024 của cháu có gặp vận xấu gì không ạ? Và đường công danh sự nghiệp năm nay của cháu ra sao, liệu làm ăn và học tập thêm có thuận lợi gì không ạ?
Về bản thân cháu thì năm trước cháu có lên topic than thở về bản thân và cảm giác tương lai bấp bênh vô định chắc một số các anh, các bác ở đây biết rồi. Hiện tại đời sống cháu vẫn ổn ạ nhưng cũng không khá khẩm gì mấy. Năm nay cháu quyết tâm đi xa vào nam lập nghiệp và học tâm thêm nhiều kiến thức mà cháu cho rằng còn thiếu hụt, vậy có thuận lợi cho việc đi xa trong năm nay không ạ?
Cháu cảm ơn đã đọc qua topic ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong các anh các bác xem giúp đường công danh sự nghiệp và vận hạn năm nay 2024 của cháu.

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Hình tôi có đọc đâu đó một lần .
Số vậy, không làm gì hơn . Chuyến nầy muốn đi xa thì đi nhưng khong đạt kết quả mong muốn.
Không kinh doanh được, kinh doanh là hỏng ngay.
Có thể có 2 lần vợ .
Được cảm ơn bởi: nbom22222
Đầu trang

nbom22222
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính mong các anh các bác xem giúp đường công danh sự nghiệp và vận hạn năm nay 2024 của cháu.

Gửi bài gửi bởi nbom22222 »

CHUONGZKHUE đã viết: 08:15, 10/03/24 Hình tôi có đọc đâu đó một lần .
Số vậy, không làm gì hơn . Chuyến nầy muốn đi xa thì đi nhưng khong đạt kết quả mong muốn.
Không kinh doanh được, kinh doanh là hỏng ngay.
Có thể có 2 lần vợ .
Dạ cháu cảm ơn bác, hình như bác có xem cho cháu 1 lần rồi thì phải !

Được đẩy lên lần cuối bởi nbom22222 vào lúc 00:14, 23/03/24.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”