kính nhờ các bác luận hộ cháu , cháu xin hỏi về công việc ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
madebytttt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

kính nhờ các bác luận hộ cháu , cháu xin hỏi về công việc ạ

Gửi bài gửi bởi madebytttt »

Cháu xin nhờ các cao nhân luân cho cháu , bao giờ thì công việc mới ổn định hết long đong ạ
Sơ lược bản thân cháu :
1 . giới tính : Nam
2. 6h45 ngày 28/06/1983( dương lịch)
3 . sinh tại Hà Nội
4 . cháu cao 1 m 73 ưa nhìn , da đen , tính hiền lành dễ gần ^.^ , ham chơi nhưng không đổ đốn , biết điểm dừng . Nhà 2 anh em ( cháu là cả ) bố mẹ khắc khẩu .cháu từng thi đỗ đại học nhưng bỏ dở đi buôn .
Công việc cháu đang mở công ty cùng ông anh họ làm sản xuất xe đạp điện , trước cháu có làm về buôn bán về 1 số mặt hàng lúc đầu đều rất khả quan nhưng đều bị dừng lại hoặc bỏ dở
Đầu trang

nhatquang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: kính nhờ các bác luận hộ cháu , cháu xin hỏi về công việ

Gửi bài gửi bởi nhatquang »

link lá số đi tôi xem dùm cho.
Đầu trang

cauxinh.hihi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cauxinh.hihi »

Nhờ Anh Nhật Quang xem giùm e với ạ.
Đầu trang

cauxinh.hihi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hình ảnh

Em cảm ơn anh trước ạ
Đầu trang

cauxinh.hihi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Haiz ở quê Em cũng có một bác chấm giải lá số rất chi là hay ngày thường cũng như ngày nghỉ người xếp hàng nhờ bác xem cứ phải xếp hàng dài. có rất nhiều người khi có việc gì quan trọng nhất là trong việc làm ăn. lại đến nhờ bác chỉ giúp nhưng bác ấy lại chỉ nói chung chung thôi không đi vào đại vận hay đại hạn tong đời hay trong 1 năm như thế nào. trừ khi nào nổi hứng thì bác mới nói cho thôi. Nên Em vác Lá số của mình lên đây hi vọng các bác chỉ giúp cho Em với ạ
Đầu trang

nhatquang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Không nên chen vào chủ đề người khác nhờ thế này.
Đầu trang

cauxinh.hihi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hì hì Em xin lỗi tại em mới vào diễn đàn nên chưa biết phải làm thế nào để nhờ và mọi người được nên e đã làm như thế hì hì Em xin lỗi a nhé. hì hì
Đầu trang

madebytttt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi madebytttt »

cháu xin lỗi lá số của cháu đây ạ
Hình ảnh
Đầu trang

nhatquang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Quý Hợi Mậu Ngọ Đinh Hợi Quý Mão
Số này sinh hợp mùa, nên khá thuận cả về công danh cũng như tiền tài. Do thân được trợ của mùa sinh, hợp Mậu Quý hỏa hỏa trợ Đinh nên thân là khá vượng, 2 Hợi quân bình lại tương quan thủy hỏa, như vậy là Hỏa chỉ vượng chút xíu. Cũng chính vì vậy mà cuộc sống hôn nhân không hòa hợp. Sinh con trai thì hợp mẹ. Nói chung cũng không hợp các con, chúng hợp mẹ cả.
Số khá đào hoa, thu hút phái nữ, giao tiếp bên ngoài may mắn nhờ người nữ nhưng họa tiềm ẩn cũng từ nữ nhân. Nên làm ăn với người nữ lớn tuổi, đừng rớ vào mấy em trẻ mà mệt.
Lúc nào rảnh coi tử vi xem số này thế nào.
Đầu trang

Sunshinesummer
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Sunshinesummer »

Can ngày Đinh sinh tháng Ngọ, thân vượng. Mậu hợp Quý là hợp có hoá Hoả. Đã nóng lại càng nóng, Bên dưới có bán tam hợp Mộc (Hợi Mão Mùi), đến những năm Mùi, Mộc khí sẽ mạnh hơn, càng trợ Hoả, sẽ không tốt lắm, tuy vậy rất may trong đại vận không có đại vận Mùi, chỉ có tiểu vận, đến năm Mùi, tháng Mùi (tháng 7 DL) thử xem xem có hay gặp điều không thuận không?

Can ngày vương (Thân vượng) nhưng có chế mạnh nên tốt. Em có Công danh tốt, sẽ làm nên sự nghiệp đấy. Ngược lại với bác quang xem ở trên, chị thấy Vợ em có lợi cho chồng, giúp chồng trong sự nghiệp, em nể vợ, mà thế là tốt (vợ có giỏi mình mới nể phục được, mà lại tốt cho chồng), tuy nhiên theo quan điểm gia trưởng của đàn ông Việt nam vợ phải sợ mình thì mới thích thì em không có cái số đó :-). Tóm lại về sau lấy vợ rồi, nghe vợ chỉ có tốt cho em thôi. Số có quý nhân phù trợ nhiều, cũng gặp nhiều áp lực trong công việc dưới dạng người khác đè nén áp bức mình, nhưng với em, càng có những áp lực này càng tốt. Em nên sống theo khuôn khổ. Đúng là cũng không hợp với con lắm, có lẽ con gái sẽ tốt cho em hơn con trai. Cung cha me thì có Không vong, nên cha mẹ có giúp đến đâu đi chăng nữa rồi cũng thành đổ sông đổ biển, không tận dụng được. Em có còn ông bà không? Gần gũi nhiều với ông bà sẽ tốt đấy, nhất là bà. Nói chung em là người có chí tiến thủ, ngoài thì vui vẻ, thích thể hiện, trong thì có chí hướng, nội liễm. Nói chung đây là lá số khá. Duy có một điều là lá số của em thiếu Kim (Tài). Do đó em muốn kiếm tiền thì chỉ có cách tạo ra sản phẩm, từ sản phẩm đó mà có tiền thôi, chứ em không đi làm công ăn lương, tinh tiền theo thời gian làm đươc (được thì vẫn được nhưng sẽ không giàu được, nhưng nên gắn mình với bộ phận trả lương theo sản phẩm, theo project minh hoàn thành…, tóm lại trả lương theo năng suất chứ không theo thời gian). Chị nghĩ em mở công ty sản xuất là cũng tương đối hợp. Cố mà thành quản lý, hợp với em đó. Nhớ là làm cái gì cũng phải gắn với có sản phẩm hữu hình thì thuận, còn nếu em đi buôn là mua bán trao tay, lấy chênh lệch làm lợi tức, buôn nhiều vụ được nhiều tiền thì hỏng là đúng rồi vì số em không có Tài, tránh xa làm thương nghiệp nhé, chỉ làm sản xuất được thôi (bỏ thời gian, sức lực -> tiền: không hợp với em, chỉ có bỏ thời gian, sức lực -> sản phẩm, đem sản phẩm đó đi bán thì mới lâu dài được). Số em cũng không hợp học hành lên cao, do đó không cần tiếc nuối chuyện học đại học

Cuộc đời thì cũng lên bổng xuống trầm, giai đoạn trung niên là tốt nhất cuộc đời (tù 46 trở đi)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”