Kính nhờ các bác xem giúp lá số của em với a.!!!!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
tuvi1985
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ các bác xem giúp lá số của em với a.!!!!

Gửi bài gửi bởi tuvi1985 »

Em chưa hiểu lắm về tứ trụ.Không hiểu xem có thể rõ được vận hạn hay may mắn trong cuộc đời không?Các bác xem bình giải giúp cho em với ạ!!Cám ơn các bác nhiều!!
Hình ảnh
Đầu trang

anhminh1990
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Kính nhờ các bác xem giúp lá số của em với a.!!!!

Gửi bài gửi bởi anhminh1990 »

Dụng thần nên chọn Tài chữ Mão hoặc Giáp ở trụ giờ để chế hóa Ấn Kiêu, trụ năm Tài gặp không vong và Dần Thân xung nhau nên có thể về mặt kinh tế lúc đầu chưa tốt hoặc ko định hạn năm Mùi xung khai có thể khá hơn. Đại vận 2 Đinh Sửu được Tài sinh Quan nên việc học thường là thuận cho dù Ấn là kỵ thần trong tứ trụ . đại vận 3 Bính tý Tài sinh Sát với Sát ấn tương sinh văn võ song toàn nhưng từ 30-34t gặp Thương Quan Kiêu Thần cùng xuất hiện ko lợi cho việc cầu danh dễ baĩ chức, nếu làm doanh thương thì vẫn được. đại vận 4 Ất Hợi cả can chi đều hợp Tài dụng thần phát về của nhưng lại dễ bị tranh dành hoặc vì tiền bạc mà gây liên lụy, gia đạo cũng ko bền thường bất hòa do mâu thuẫn nảy sinh, người hôn phối có có của,trụ giờ có Dịch Mã về hậu vận dễ phải đi xa, mã bị xung nên cẩn thận vấn đề di lại. NĂm sau Nhâm Thìn là Kiêu đoạt mất Thực Thần ko lợi cho việc sinh kết, Dần Mão Thìn tài cục chế được Kị thần nên cũng ko tệ
Đầu trang

tuvi1985
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Kính nhờ các bác xem giúp lá số của em với a.!!!!

Gửi bài gửi bởi tuvi1985 »

Em xin cảm ơn bác nhiều ạ!E xem lá số tứ trụ mà hoa cả mắt không hiểu gì.hee Giờ đang bắt đầu tìm hiểu ạ!Chúc bác sk và thành đạt!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”