Kính nhờ các cao nhân xem giúp hậu vận ạ !

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
thiendong168
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Kính nhờ các cao nhân xem giúp hậu vận ạ !

Gửi bài gửi bởi thiendong168 »

Mong các bác ghé qua xem giúp liệu sau này hậu vận có khá hơn ko, mà sao đến giờ vẫn lận đận mệt mỏi quá ạ ...
Giờ mà vẫn chưa chồng con gì hết, ko biết có phải số đi tu ko nữa ? Công danh thì lẹt đẹt ...
Mong các bác xem giúp ạ !

PS. Sao mình thấy LS tử vi của mình ghi tháng là Tân Mùi nhưng LS tứ trụ lại ghi tháng là Nhâm Thân nhỉ ?
Không biết trình an sao bên nào bị sai, có bác nào giải thích giúp mình đc ko ạ?

LS Tứ trụ:

Hình ảnh

LS Tử Vi:

Hình ảnh
Đầu trang

thiendong168
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Kính nhờ các cao nhân xem giúp hậu vận ạ !

Up mong chờ cao nhân ghé qua ...
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
fortune_teller032
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Kính nhờ các cao nhân xem giúp hậu vận ạ !

Gửi bài gửi bởi fortune_teller032 »

ngày ất sinh tháng thân không được lệnh nhưng đóng ở mão đất lộc lại được nhâm quý sinh cho nên thân vượng, kiêu thực vượng, chọn tài trên trụ năm làm dụng thần, có lực cho nên bạn sinh ra trong gia đình khá là giàu. ông cha thành đạt nhưng mà vận của bạn thì hành vận không được tốt cho lắm nên trước 36 tuổi chỉ bình bình. sau 36 tuôi rất khá.

lá số tu vi ghi tháng tân mùi vì bạn lấy lá sô tu vi không tính theo tiết lệnh, còn là số tứ trụ tính theo tiết lệnh với lá sô sẽ có sự khác biệt khi ghi tháng
Được cảm ơn bởi: thiendong168
Đầu trang

thiendong168
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Re: Kính nhờ các cao nhân xem giúp hậu vận ạ !

fortune_teller032 đã viết:ngày ất sinh tháng thân không được lệnh nhưng đóng ở mão đất lộc lại được nhâm quý sinh cho nên thân vượng, kiêu thực vượng, chọn tài trên trụ năm làm dụng thần, có lực cho nên bạn sinh ra trong gia đình khá là giàu. ông cha thành đạt nhưng mà vận của bạn thì hành vận không được tốt cho lắm nên trước 36 tuổi chỉ bình bình. sau 36 tuôi rất khá.

lá số tu vi ghi tháng tân mùi vì bạn lấy lá sô tu vi không tính theo tiết lệnh, còn là số tứ trụ tính theo tiết lệnh với lá sô sẽ có sự khác biệt khi ghi tháng

Thanks e rất nhiều, nhưng mà thực tế gia đình chị thì trung bình thôi (hơi nghèo nữa), nhưng dòng họ bên nội thì đúng là rất thành đạt, giàu có, dòng họ ngày xưa làm quan to.

Nghe em nói sau 36t rất khá cũng thấy rất vui. Nhưng ko biết khá về mặt nào vậy e? Liệu số chị có chồng đc ko e? E xem giúp đường chồng con chị như thế nào với nhen?

Theo em thì xem Tứ Trụ có độ chính xác như tử vi ko ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”