Lần đầu biết đến tứ trụ nhờ các thầy xem giúp em

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
vananhtrg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lần đầu biết đến tứ trụ nhờ các thầy xem giúp em

Gửi bài gửi bởi vananhtrg »

Dạ em chúc các thầy và mọi người năm mới an khang thịnh vượng. Em mới biết đến tứ trụ. Mong các thầy hữu duyên xem giúp em vận mệnh của em có ổn ko? Có hoạ gì cần chú ý ko ạ? Em cảm thấy hiện tại thì em vẫn chưa ổn định. Mặc dù có việc làm và đủ nuôi bản thân nhưng vẫn còn hơi long đong. Em mê kinh doanh nhưng 2 lần làm với bạn trai cũ đều ko thành. Lần đầu mở quán ăn thì đc mấy tháng dẹp. Lần 2 có cửa hàng buôn bán máy ảnh cũ cũng đang ổn tự dưng cãi vã nhau chia tay và bị bạn trai cũ lấy mất. Em cũng hơi rầu ạ! Em cảm ơn mọi người nhiều.
Tập tin đính kèm
IMG_0955.jpeg (381.56 KiB) Đã xem 221 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lần đầu biết đến tứ trụ nhờ các thầy xem giúp em

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số có cách kinh doanh nhưng nay còn quá sớm nên thất bại .
Cứ tiếp tục kinh doanh, ĐỪNG HÙN HẠP . Sau 55 tuổi sẽ thành công, giàu có .
Được cảm ơn bởi: vananhtrg, Liveforhappiness
Đầu trang

Lệnh Hồ
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lệnh Hồ »

Tiền bạc nhìn Tài tinh. Tài tinh thấu can,Tuyệt ở lệnh tháng là Yếu, Bính liền tranh hợp là Mất.
Thực thần tuy đông, muốn sinh cũng khó, làm ăn, tài lộc đều ko được, tiền của mình nhưng chưa lấy ra lấy lại được...
Vận Mậu này càng tăng thêm khí thế của Thổ, Thổ quá nhiều mà Kim quá yếu thì như Kim ngân chôn vùi vào đất sâu.
chỉ đợi chữ Nhâm tới xung mới có thể khá hơn. Hoặc chữ Đinh của vận sau cũng sẽ đỡ hơn.
Công việc ở mức bình thường, khó thăng tiến, thường là sẽ chưa hài lòng với công việc hiện tại.
=> Lời khuyên: Không nên kinh doanh trong vận này. Vận sau 35t thì có thể.
Tại hạ kiến thức nông cạn, có đôi lời bình phẩm!
Được cảm ơn bởi: vananhtrg
Đầu trang

vananhtrg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 23:11, 14/02/24 Số có cách kinh doanh nhưng nay còn quá sớm nên thất bại .
Dạ hihi em vui quá lần đầu được thầy luận cho ạ. Dạ em cũng thấy hai lần đầu do em còn trẻ với chưa có kinh nghiệm nên bây giờ sẽ từ từ và học hỏi kỹ lưỡng để kinh doanh tiếp. Em cảm ơn thầy và chúc thầy năm mới sức khoẻ và thật nhiều niềm vui trong cuộc sống.
Sửa lần cuối bởi vananhtrg vào lúc 00:33, 15/02/24 với 1 lần sửa.
Đầu trang

vananhtrg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lệnh Hồ đã viết: 23:41, 14/02/24 Tiền bạc nhìn Tài tinh. Tài tinh thấu can,Tuyệt ở lệnh tháng là Yếu, Bính liền tranh hợp là Mất.
Thực thần tuy đông, muốn sinh cũng khó, làm ăn, tài lộc đều ko được, tiền của mình nhưng chưa lấy ra lấy lại được...
Vận Mậu này càng tăng thêm khí thế của Thổ, Thổ quá nhiều mà Kim quá yếu thì như Kim ngân chôn vùi vào đất sâu.
chỉ đợi chữ Nhâm tới xung mới có thể khá hơn. Hoặc chữ Đinh của vận sau cũng sẽ đỡ hơn.
Công việc ở mức bình thường, khó thăng tiến, thường là sẽ chưa hài lòng với công việc hiện tại.
=> Lời khuyên: Không nên kinh doanh trong vận này. Vận sau 35t thì có thể.
Tại hạ kiến thức nông cạn, có đôi lời bình phẩm!
Dạ em cảm ơn ạ! Em cũng nghĩ em sẽ phải đợi thêm thời gian trau dồi, học hỏi và chín chắn hơn để kinh doanh lại lần nữa. 35 tuổi thì em thấy ổn do lúc đó em nghĩ em cũng có kha khá kiến thức rồi. Em đúng là đi làm thì công việc cũng nhẹ nhàng, có xin sếp cho lên chức mà chưa được 😁. Lúc đầu thì cảm thấy lương rất ok mà bây giờ kiểu muốn hơn nữa nên đúng là chưa hài lòng 100% với công việc hiện tại. Chúc anh năm mới sức khoẻ và thật nhiều niềm vui trong cuộc sống ạ.
Đầu trang

vananhtrg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 23:11, 14/02/24 Số có cách kinh doanh nhưng nay còn quá sớm nên thất bại .
À thầy cho em hỏi thêm 1 câu nữa nha. Đường hôn nhân/tình duyên của em có ổn ko ạ? Hay là ế suốt đời ạ? 😭 Em cảm ơn!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”