Mong anh chị giải đáp ls TỨ TRỤ của em ạ, thân của em có phải rất NHƯỢC không ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
thientuong1616
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong anh chị giải đáp ls TỨ TRỤ của em ạ, thân của em có phải rất NHƯỢC không ạ

Gửi bài gửi bởi thientuong1616 »

Em chào mọi người
Kính mong anh chị có thể giải đáp đôi nét về lá số Tứ trụ của em, và cho e hỏi có phải thân của em rất nhược có đúng không ạ?
Em hiện đang học chuyên ngành tài chính , Công nghệ tài chính, dự ra trường năm 2026.
Em cảm ơn các anh chị ạ <3
Tập tin đính kèm
Bảo (1).jpg
Bảo (1).jpg (239.82 KiB) Đã xem 449 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong anh chị giải đáp ls TỨ TRỤ của em ạ, thân của em có phải rất NHƯỢC không ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Lo học đi về sau giàu có, tuy không được đai g ia.
Thân không nhược mà chẳng vượng . Quý Mậu hợp hóa Hõa trong đó có Canh Kim là Tài , chắc ăn như bắp .
Được cảm ơn bởi: thientuong1616
Đầu trang

thientuong1616
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong anh chị giải đáp ls TỨ TRỤ của em ạ, thân của em có phải rất NHƯỢC không ạ

CHUONGZKHUE đã viết: 08:29, 18/01/24 Lo học đi về sau giàu có, tuy không được đai g ia.
Thân không nhược mà chẳng vượng . Quý Mậu hợp hóa Hõa trong đó có Canh Kim là Tài , chắc ăn như bắp .
nghe anh nói mà em mừng rớt nước mắt, em thì học cũng gọi là khá giỏi ạ, và cũng rất thích học, cả trong trường lẫn trong cuộc sống. Cảm ơn anh đã dành ít thời gian ghé qua xem tứ trụ cho em <3
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Rớt nước mắt là phải vì không ngờ số tốt đến như vậy .
Đầu trang

thientuong1616
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 18:44, 18/01/24 Rớt nước mắt là phải vì không ngờ số tốt đến như vậy .
Dạ đúng rồi ạ ^^ em cứ ngỡ tứ trụ mình thân nhược lắm, nhưng khi nghe anh nói mới cảm thấy nhẹ nhàng làm sao <3 cảm ơn anh nhiều ạ, mà anh cho e hỏi, theo lá số cũng như các vận trên lá số, thì có phải vận tiếp theo của em tức 24-33 là vận quan trọng không ạ ?
Đầu trang

thientuong1616
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 18:44, 18/01/24 Rớt nước mắt là phải vì không ngờ số tốt đến như vậy .
Em thấy đại vận kế tiếp có Tài, liệu nó có ảnh hưởng tốt không ạ? Lá số tử vi của em vận sau cũng gặp tam hoá ( dù vào vận vũ khúc thất sát ), chắc là cũng có liên quan tới nhau đúng không ạ? Mong a CHUNGZKHUE giải đáp ❤️
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

thientuong1616 đã viết: 08:54, 19/01/24
Em thấy đại vận kế tiếp có Tài, liệu nó có ảnh hưởng tốt không ạ? Lá số tử vi của em vận sau cũng gặp tam hoá ( dù vào vận vũ khúc thất sát ), chắc là cũng có liên quan tới nhau đúng không ạ? Mong a CHUNGZKHUE giải đáp ❤️
Đại vận đến gặp Tài thì tốt .
Cụ thể năm 2030, tự nhiên sẽ gặp việc tốt . Làm nên sự nghiệp .
Từ đó thì biết.
Có một ở điều ở trên tôi chưa nói ra . Số nầy góa vợ . Có một lần cưới, sau đó thì gãy đổ .
Đầu trang

thientuong1616
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 06:40, 21/01/24
thientuong1616 đã viết: 08:54, 19/01/24
Đại vận đến gặp Tài thì tốt .
Cụ thể năm 2030, tự nhiên sẽ gặp việc tốt . Làm nên sự nghiệp .
Từ đó thì biết.
Có một ở điều ở trên tôi chưa nói ra . Số nầy góa vợ . Có một lần cưới, sau đó thì gãy đổ .
Dạ nguyên nhân chắc là sinh vào ngày cô loan và âm dương lệch đúng không ạ? Hic. Thế mà không hiểu sao bên tử vi, ô bác của em là kêu em có số nhờ vợ mà phất ( liêm tham hội hợp tam hoá ). Mà qua bên tứ trụ này thì gặp âm dương vs cô loan nên e cũng thấy sai sai :((
Cảm ơn bác đã nói cho em vận sau là vận quyết định 🥰 em cũng hy vọng làm nên chuyện sớm để lo được cho gia đình, ba mẹ, chứ để già quá thì mất hay ạ hihi.
Đầu trang

trinityy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi trinityy »

Quý Mậu hợp hóa Hõa trong đó có Canh Kim là Tài , chắc ăn như bắp .
tháng Dậu làm sao hóa hỏa vậy cụ?
Đầu trang

thientuong1616
Mới gia nhập
Mới gia nhập

trinityy đã viết: 14:25, 26/01/24
Quý Mậu hợp hóa Hõa trong đó có Canh Kim là Tài , chắc ăn như bắp .
tháng Dậu làm sao hóa hỏa vậy cụ?
Dạ e hiểu theo lời bác Chungzkhue nói là tháng Quý ngày Mậu hợp hoá Hoã ( đọc sách thì ghi là vô tình hợp ), không biết có đúng không anh ạ? Mong a giải đáp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”