Mong anh Nam giúp đỡ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
mr09
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong anh Nam giúp đỡ

Gửi bài gửi bởi mr09 »

E thấy số em nó khổ quá anh Nam ạ . Gian nan cung lắm mà chông gai cũng nhiều .Mong a xem giúp em tứ trụ, liệu cuộc đời em có thể ngóc đầu lên được hay không .
Rất mong anh Nam giúp đỡ
em sinh 10h30 _09/05/1983
https://lyso.vn/lasotutru/1/103009051983/1/vu" target="_blank hong ninh.jpg
Đầu trang

mr09
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Mong anh Nam giúp đỡ

Gửi bài gửi bởi mr09 »

up up up up up
Đầu trang

mr09
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mr09 »

anh oiiiiii
Đầu trang

Lang_Tu_Ga
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lang_Tu_Ga »

hi!!! đã nhằm nhò gì. còn nhiều chông gai chờ đợi con người chúng ta mà anh. mình phải luôn cố gắng hết sức mình chứ. cố đến khi nào không cố được nữa thì thôi.... hihi. vài lời chém gió với anh!

về lá số thì em thấy a chỉ còn 2 năm nữa thôi. từ năm 31 tuổi trở đi tất cả sẽ thay đổi 180 độ. a giàu lắm và sẽ tốt đẹp từ đó cho đến già. mà nhớ là yêu thương vợ mình nhiều nhé!!! em thấy a khắc vợ đấy. hi. mà sang năm a lấy vợ là đẹp quá còn gì... :)
Được cảm ơn bởi: mr09
Đầu trang

mr09
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mr09 »

hicc lâu lâu mới được lời động viên . cám ơn em . Hi vong sau cơn mưa trời lại sáng
Đầu trang

mr09
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mr09 »

Lang_Tu_Ga đã viết:hi!!! đã nhằm nhò gì. còn nhiều chông gai chờ đợi con người chúng ta mà anh. mình phải luôn cố gắng hết sức mình chứ. cố đến khi nào không cố được nữa thì thôi.... hihi. vài lời chém gió với anh!

về lá số thì em thấy a chỉ còn 2 năm nữa thôi. từ năm 31 tuổi trở đi tất cả sẽ thay đổi 180 độ. a giàu lắm và sẽ tốt đẹp từ đó cho đến già. mà nhớ là yêu thương vợ mình nhiều nhé!!! em thấy a khắc vợ đấy. hi. mà sang năm a lấy vợ là đẹp quá còn gì...
:)

Mà căn cứ vào đâu mà e nói a giàu , đừng nói vì a được thừa hưởng nhiều đất cát nhé. A ko nhận đâu, a muốn sống bằng chính thực lực của m hơn là những thứ được cho từ người khác kể cả từ gia điình
Đầu trang

Lang_Tu_Ga
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lang_Tu_Ga »

lá số thân vượng. lại có Tài tinh tọa cung thê. tuy ở vào đất tử nhưng bước vào vận từ 31 đến 40 tuổi là vận Quý sửu. Tam hợp kim cục Tị Dậu Sửu. là vận tiền tài rất tốt. vận sau Nhâm tý thì bình thường. càng về già càng đẹp. ok

tiền bạc a kiếm ở đâu ra thì em chịu. :D. cái nè phải chờ a Nam tư vấn!!! :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”