Nhờ bác CHUONGZKHUE xem giúp cháu tổng quan vài lời. Đặc biệt là đại vận này và đại vận sau ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Vô Kỵ
Chính thức
Chính thức

Nhờ bác CHUONGZKHUE xem giúp cháu tổng quan vài lời. Đặc biệt là đại vận này và đại vận sau ạ

Gửi bài gửi bởi Vô Kỵ »

Tập tin đính kèm
Screenshot_20240201_144354_Chrome.jpg (319.88 KiB) Đã xem 259 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ bác CHUONGZKHUE xem giúp cháu tổng quan vài lời. Đặc biệt là đại vận này và đại vận sau ạ

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số tốt mà . Kinh doanh đi thì thành công công . Không đại gia nhưng không thua ai .
Năm vừa rồi 2023 trúng khá đậm , phải không .
Đại hại nầy sắp hết, đại hạn sau vận vậy, tiến hành đi thì tốt .
Được cảm ơn bởi: Vô Kỵ
Đầu trang

Vô Kỵ
Chính thức
Chính thức

Re: Nhờ bác CHUONGZKHUE xem giúp cháu tổng quan vài lời. Đặc biệt là đại vận này và đại vận sau ạ

Gửi bài gửi bởi Vô Kỵ »

Cảm ơn bác đã xem giúp ạ. 2023 vừa rồi cháu mới chuyển qua hướng mới về tài chính cũng tạm ổn. Chưa gọi là trúng được ạ. Số tốt là tốt từ nhỏ hay sao vậy bác. Chứ hiện tại thì mới tạm đủ ăn thôi bác, chưa có dư luôn ạ.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Năm 2023 chuyễn đúng hướng rồi đó, từ đó đi lên . Số tốt thì từ từ đi lên , không phải CCCO như vậy là được rồi .
Được cảm ơn bởi: Vô Kỵ
Đầu trang

Vô Kỵ
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vô Kỵ »

CHUONGZKHUE đã viết: 01:04, 06/02/24 Năm 2023 chuyễn đúng hướng rồi đó, từ đó đi lên . Số tốt thì từ từ đi lên , không phải CCCO như vậy là được rồi .
Dạ. Cháu cảm ơn bác nhiều ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”