nhờ các cao thủ xem giùm e với T_T

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
hui3nkid
Nhị đẳng
Nhị đẳng

nhờ các cao thủ xem giùm e với T_T

Gửi bài gửi bởi hui3nkid »

em vừa có thông báo gọi đi tuyển dụng ở NH :-ss
lúc 11h ngày 23/7/2011 tại Láng Hạ :P

em chưa di fong vấn lần nào >"< nên lần này cũng bị tâm lý :((
các cao thủ cho em vài lời xem e có đậu ko (NH gọi thông báo trc có 1 ngày :)) ) có cần tránh j ko ah, có cơ hội thăng tiến ở đây ko ( cứ làm như e sắp đậu đến nơi ý nhỉ :"> )
vài lời mong các cao thủ giúp đỡ :x em xin cảm ơn và .. hậu tạ :x
đây là lá số tứ trụ của e
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi hui3nkid vào lúc 18:15, 22/07/11 với 1 lần sửa.
Đầu trang

hui3nkid
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: nhờ các cao thủ xem giùm e với T_T

thảm r :((

nếu ko đc các bác cứ nói cho em đỡ nơm nớp lo sợ :(( coi như em đi lấy kinh nghiệm zi :((
Đầu trang

hui3nkid
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ơ, cứ ko có duyên với bên tứ trụ là thế nào ý nhể :-ss hít hít :(
Đầu trang

Lang_Tu_Ga
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lang_Tu_Ga »

người đẹp nè. phỏng vấn tuyển dụng có gì đâu mà lo lắng nhỉ??? cái quan trọng nhất trong phỏng vấn là gì em biết không??? là tự tin đó...
xem lá số không thể giúp em đỗ được đâu. mà cái quan trọng là kinh nghiệm của em thôi... hỏi những người đã qua họ sẽ giúp em rất nhiều... ok...

vài lời chém gió... :D
Được cảm ơn bởi: hui3nkid
Đầu trang

hui3nkid
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Lang_Tu_Ga đã viết:người đẹp nè. phỏng vấn tuyển dụng có gì đâu mà lo lắng nhỉ??? cái quan trọng nhất trong phỏng vấn là gì em biết không??? là tự tin đó...
xem lá số không thể giúp em đỗ được đâu. mà cái quan trọng là kinh nghiệm của em thôi... hỏi những người đã qua họ sẽ giúp em rất nhiều... ok...

vài lời chém gió... :D
oh, tại ng xấu :D vẫn đang đi học ( năm sau mới tốt nghiệp ) nên hỏi kĩ chút nếu mà đi làm thì có thuận lợi cả 2 việc ko :(
hum qua hỏi tùm lum lên, ôi đúng t6 máu hơn t7 bạn nào cũng bận :))
hehe, thk a lãng tử gà nhé :x sáng đọc dòng này của a thấy tự tin hơn hẳn :x vừa phỏng vấn xong ùi coi như lấy kn :P rảnh a luận mí dòng tứ trụ cho e nhé :x
Đầu trang

hui3nkid
Nhị đẳng
Nhị đẳng

hik, hnay e có thông báo trúng tuyển làm việc ở Nh đó r :x ko bik tình hình ra sao :( làm việc có thuận lợi và fat triển đc ko, mong cao nhân lại vô đây xem giúp e đường công danh với :( xem có cơ hội phát triển ở đây ko. Em xin cảm ơn ah :x:x:x
Đầu trang

hui3nkid
Nhị đẳng
Nhị đẳng

:( ế rồi ế rồi :(((
Đầu trang

Lang_Tu_Ga
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lang_Tu_Ga »

hehe. người đẹp nè rất giống L_T_G đó. những thắc mắc của ban cung là thắc mắc của L_T_G lúc mới đi làm. và người bị L_T_G làm phiền khi đó chính là a Tiến Nam đó... :D. bị a ấy la cho 1 trận rồi chợt tỉnh ngộ.... :D. câu a ấy nói với Gà thì bây giờ a nói lại với bạn nhé!!! " cái quan trọng là bản thân mình cố gắng hết sức cho công việc "
cố gắng nhé người đẹp!!!

mà nè người đẹp yên tâm là không ế đâu. gặp Gà là không bao giờ bị ế đâu... :D :D
Đầu trang

hui3nkid
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Lang_Tu_Ga đã viết:hehe. người đẹp nè rất giống L_T_G đó. những thắc mắc của ban cung là thắc mắc của L_T_G lúc mới đi làm. và người bị L_T_G làm phiền khi đó chính là a Tiến Nam đó... . bị a ấy la cho 1 trận rồi chợt tỉnh ngộ.. câu a ấy nói với Gà thì bây giờ a nói lại với bạn nhé!!! " cái quan trọng là bản thân mình cố gắng hết sức cho công việc "
cố gắng nhé người đẹp!!!

mà nè người đẹp yên tâm là không ế đâu. gặp Gà là không bao giờ bị ế đâu... :D

ui, đúng là thế thật :)) đúng là tâm lí ng mới ra trường, mà đặc biệt là n~ ai đã dính đến tử vi, bik càng nhiều càng ít :P
nhưng thực sự là mình đang rối quá :( lúc nãy có nói chiện vs đàn anh, thì muốn đi làm và fat triển fai tạm dừng việc học, nên suy nghĩ cơ hội sau này liệu có đc như bây h hay ko ?? NH mình làm cũng ko nhỏ mà chi nhánh làm việc có a GD cũng có vẻ là sẽ giúp đỡ mình nhiều, đây là vấn đề lớn vì mình vẫn kiên quyết giữ ý định vừa học vừa làm mà làm sẽ nghiêng hơn vì dù sao học cũng để đi làm nên mình muốn nhờ các anh chị và các bạn trên này xem giùm mình thời gian tới liệu mình có bị dổ gãy trong việc học hay công việc ko ?? dù sao ng trẻ ít kinh nghiệm khá run tay trc quyết định lớn của đời mình mà :)
Gà đang onl thì luận giúp mình nhé :x mình cám ơn bạn nhiều nhiều đó :x
Đầu trang

hui3nkid
Nhị đẳng
Nhị đẳng

lúc nào mong ngóng cao nhân là bặt âm vô tín luôn :( haiz haiz hầy hầy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”