Phận nữ trải qua rất nhiều biến cố thăng trầm. Kính mong được giải đoán vận hạn cuộc đời

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Cuncon88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Phận nữ trải qua rất nhiều biến cố thăng trầm. Kính mong được giải đoán vận hạn cuộc đời

Gửi bài gửi bởi Cuncon88 »

Con kính chào các thầy trong hội, Con là nữ, đã lập gia đình và có 3 bé, sống xa quê hương và cũng trải qua nhiều giai đoạn thăng trầm hiện tại vẫn chưa ổn định. Kính mong được hữu duyên đường chồng con và sự nghiệp kinh tế cùng với vận hạn trong cuộc đời ạ. Xin chân thành cảm ơn các thầy
Đôi nét về đương số:
- Thấp người, da trắng, từng bị tai nạn giao thông thời đại học để lại sẹo. Người nóng hay nổi mụn nhọt
- Xa gia đình từ năm cấp 2, tự buôn bán kiếm sống chi trả tiền ăn học, không hợp bố mẹ anh chị em ruột
- Lấy chồng năm 24t, gia cảnh chồng có điều kiện nên sau hôn nhân kinh tế khá lên. Tuy nhiên chồng làm ăn lên voi xuống chó, có giai đoạn rất phất rồi lại lụi bại, giờ trong tình trạng 2 bàn tay trắng
- Hiện tại vợ chồng sống xa nhau mỗi người một nơi, không hòa hợp
Tập tin đính kèm
z4860309242352_56588c4050191b0f9e393c5bbbc4b2a1.jpg (244.93 KiB) Đã xem 399 lần
Được cảm ơn bởi: coco87
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Phận nữ trải qua rất nhiều biến cố thăng trầm. Kính mong được giải đoán vận hạn cuộc đời

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số đúng vậy rồi . 3 con rồi còn khiếu nại gì nữa . Sống ở ngoại quốc . Hành trình cứ thế mà đ lên .
Được cảm ơn bởi: HANH_DM, Cuncon88
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Phận nữ trải qua rất nhiều biến cố thăng trầm. Kính mong được giải đoán vận hạn cuộc đời

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số đúng vậy rồi . 3 con rồi còn khiếu nại gì nữa . Sống ở ngoại quốc . Hành trình cứ thế mà đ lên .
Được cảm ơn bởi: Cuncon88
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Số bạn từ tuổi trung niên đổ đi mới tốt.

Mệnh dụng Thuỷ.

Đại vận hiện tại không tốt. Từ năm 42 tuổi đổ đi vào đại vận mới tốt. Từ đó phất luôn đến già.

Cô Loan trụ ngày thì số có chồng vẫn cô đơn.

Đường con cái rất tốt. Có 1 đứa làm chức vụ rất cao.
Đầu trang

Cuncon88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 20:32, 17/05/24 Số đúng vậy rồi . 3 con rồi còn khiếu nại gì nữa . Sống ở ngoại quốc . Hành trình cứ thế mà đ lên .
Dạ Hiện con vẫn sống tại VN nhưng ở vùng biên giới. Công việc phải sang Trung Quốc nhiều. bác cho con hỏi lá số này có dễ đứt gánh đường hôn nhân không ạ?
Đầu trang

Cuncon88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

coco87 đã viết: 09:27, 18/05/24 Số bạn từ tuổi trung niên đổ đi mới tốt.

Mệnh dụng Thuỷ.

Đại vận hiện tại không tốt. Từ năm 42 tuổi đổ đi vào đại vận mới tốt. Từ đó phất luôn đến già.

Cô Loan trụ ngày thì số có chồng vẫn cô đơn.

Đường con cái rất tốt. Có 1 đứa làm chức vụ rất cao.
Dụng thần là Thuỷ hả bạn? Mình có thấy một vài bác lại bảo dụng thần ở đây là Thổ ẩm ví dụ như Kỷ thổ. Nên mình cũng hoang mang quá
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Ai nói dụng Thổ là sai rồi. Thổ là kị thần.

Từ lúc bạn 12 tuổi cho đến hiện tại. Đều nằm trên đất đại vận Thổ mà số vẫn lận đận. Vậy đâu dụng Thổ được.

Ráng thêm 4 năm nữa qua đại vận Thuỷ là khoẻ rồi. Không phải lo lắng về tiền bạc nữa.
Đầu trang

Cuncon88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

coco87 đã viết: 22:47, 19/05/24 Ai nói dụng Thổ là sai rồi. Thổ là kị thần.

Từ lúc bạn 12 tuổi cho đến hiện tại. Đều nằm trên đất đại vận Thổ mà số vẫn lận đận. Vậy đâu dụng Thổ được.

Ráng thêm 4 năm nữa qua đại vận Thuỷ là khoẻ rồi. Không phải lo lắng về tiền bạc nữa.
Thật ra để miêu tả các đại vận trước tốt hay xấu thì đúng là rất khó vì cuộc sống của mình lên xuống thất thường. Ví dụ đại vận trước 5 năm đầu xấu phải gánh nợ cho chồng biệt xứ bôn ba bán cả hàng rong. Nhưng 5 năm sau lại phất mạnh, chồng làm ăn tốt có tháng kiếm tiền tỷ, mua 2 cái nhà và 2 cái xe. Cho đến covid bắt đầu lụi bại tới giờ.
Còn thuở nhỏ mình lớn lên trong gia đình không mấy khá giả, ly hương sớm nhưng thi cử đỗ đạt, công việc cũng khá thuận lợi
Đầu trang

Cuncon88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

coco87 đã viết: 22:47, 19/05/24 Ai nói dụng Thổ là sai rồi. Thổ là kị thần.

Mình cũng muốn hỏi một chút liệu số này có dễ đứt gánh hôn nhân không? Chồng mình ra sức muốn ly hôn nhưng vướng mắc tài sản con cái nên hiện tại đang chỉ ly thân gọi là duy trì
Đầu trang

Cuncon88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong nhận được thêm bình giải của các bác ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”