xin các cô các bác trong diễn đàn xem giúp em đường tình duyên

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Tauthu92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

xin các cô các bác trong diễn đàn xem giúp em đường tình duyên

Gửi bài gửi bởi Tauthu92 »

^:)^ xin các cô bác xem giúp em đường gia đạo ,chồng con
Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: xin các cô các bác trong diễn đàn xem giúp em đường tình duyên

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số tốt, giàu có . Thuận lợi sắp đến nơi rồi : 2027 .
Chồng : người nào quen biết lâu dài là không phải . Người nào bớt chợt đòi cưới liền là phải .
Được cảm ơn bởi: Tauthu92
Đầu trang

Tauthu92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 20:02, 02/12/22 Số tốt, giàu có . Thuận lợi sắp đến nơi rồi : 2027 .
Chồng : người nào quen biết lâu dài là không phải . Người nào bớt chợt đòi cưới liền là phải .
Dạ, bác ơi, vậy người chồng này có cùng nhau sống trọn đời không ạ, hôn nhân có bền không ạ, bác giúp cháu xem quẻ với ạ
Đầu trang

Tauthu92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cháu chào các bác, cháu chào bác chuongz khuê, xin các bác xem giúp cháu vận hạn năm sau được không ạ, cháu cảm ơn các bác nhiều
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Tauthu92 đã viết: 16:56, 25/12/23 Cháu chào các bác, cháu chào bác chuongz khuê, xin các bác xem giúp cháu vận hạn năm sau được không ạ, cháu cảm ơn các bác nhiều
Câu trước chưa trả lời : người chồng đó bền vững hạnh phúc nếu biết nhường nhịn .

Hỏi năm 2024 : Muốn gì được đó, thuận lợi .
Đầu trang

Tauthu92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 19:54, 25/12/23
Tauthu92 đã viết: 16:56, 25/12/23 Cháu chào các bác, cháu chào bác chuongz khuê, xin các bác xem giúp cháu vận hạn năm sau được không ạ, cháu cảm ơn các bác nhiều
Câu trước chưa trả lời : người chồng đó bền vững hạnh phúc nếu biết nhường nhịn .

Hỏi năm 2024 : Muốn gì được đó, thuận lợi .
Dạ, cháu xin cảm ơn bác nhiều, chúc bác nhiều sức khỏe và tiền vô như nước ạ
Đầu trang

Tauthu92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bác chuong z khue ơi, sẵn bác cho cháu hỏi hậu vận cháu có tốt không ạ? Cháu gần đây hay nghĩ về tuổi già cô độc, không tiền bạc, không con cháu, vì cháu đã quyết định không lấy chồng, không sinh con rồi ạ, không biết tuổi già cháu có tiền dưỡng già hay không? Và hậu vận có bi thảm lắm không ạ, cháu chỉ mong mình được cơm no áo ấm, có nhà ở, có người Chăm sóc lúc già yếu, nhưng vì hoàn cảnh gia đình mà cháu không lấy chồng được ạ, bởi vì cháu có một người chị em cô cậu, từ nhỏ chị đã bỏ quê đi theo bà nội em , ba em và em lên thành phố sinh sống, khi chị lớn lên thì chị buôn bán kiếm tiền lo cho cháu ăn học, tới khi cháu học xong ra trường thì bị bệnh trầm cảm, chị lại lo tiền thuốc men ăn ở, cháu thì vì bệnh trầm cảm nên không đi làm thuê được, mà ở nhà làm freelancer lương tháng bây giờ chưa được 2 triệu 1 tháng, và vì thương cháu nên người chị họ này không lập gia đình mà ở vậy lo cho cháu ạ, vì vậy nên cháu cũng không muốn lập gia đình mà ở vậy để sau này săn sóc cho chị ấy lúc tuổi già, chị ấy sinh năm 85 còn cháu sinh 92. Về phần ba mẹ cháu thì hình như hồi xưa không cưới, mẹ sinh cháu ra rồi để cho ba cháu nuôi, sau đó mẹ lấy chồng rồi có gia đình riêng, còn ba cháu thì mang cháu và bà nội, và người chị cô cậu của cháu từ dưới quê lên thành phố mưu sinh, ba không lấy vợ vì sợ cháu khổ, và ba cùng người chị cô cậu này đều buôn bán để có tiền nuôi cháu học đại học, cháu chỉ mong sau này mình khá giả để lo được cho ba và chị cháu lúc tuổi già, mà bây giờ cháu đang bí bách quá, bị trầm cảm, làm freelancer, năm ngoái còn kiếm được tháng 5 triệu nhờ nghề này, nhưng năm nay tháng còn chưa được 2 triệu, cháu không biết sau này mình có khá giả lên được không ạ, chứ bây giờ còn đang ăn nhờ ở đâu nhà người chị họ, chị họ của cháu giỏi buôn bán nên mua được nhà thành phố, xin bác cho cháu hỏi tương lai tuổi già của cháu có được an nhàn, sung sướng không ạ
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Không chấp những lời kể lễ, tôi cư số tôi đoán .
Về già được ấn cách , có nhà có cửa đời sống sung túc, được người ta bảo dưỡng lại . Đừng lo.
Đầu trang

Tauthu92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 19:50, 26/12/23 Không chấp những lời kể lễ, tôi cư số tôi đoán .
Về già được ấn cách , có nhà có cửa đời sống sung túc, được người ta bảo dưỡng lại . Đừng lo.
Cháu nghe bác nói mà Cháu vui mừng khôn xiết ạ, cháu vui mừng đến chảy nước mắt, cứ tưởng về già phải bi thảm, nhưng lời nói của bác lại làm cháu lạc quan, yêu đời và cảm thấy cuộc sống này không phải là ngõ cụt nữa, căn bệnh trầm cảm đã ám ảnh cháu 6 ,7 năm nay rồi, bình thường thì không sao cả nhưng đôi lúc lên cơn trầm cảm lại thấy sợ hãi đến cùng cực bác ạ, cũng may được bác xem cho mới thấy tương lai mình còn tươi sáng và còn niềm tin, niềm hy vọng vào cuộc sống này, đôi khi rơi vào trầm cảm thì nhớ lại lời bác nói, nó như một liều thuốc tiên xoa dịu nỗi sợ hãi trầm cảm trong tâm của cháu, giúp cháu vượt qua được cơn bệnh, cháu nói thật là lúc trước cháu đã được bác xem cho rồi ạ, bác nói tương lai không tệ, và cháu cũng mơ ước một tương lai tươi sáng như bây giờ ạ, thưa bác là bây giờ cuộc sống của cháu rất đủ đầy nhờ tình yêu thương của ba và người chị cô cậu, mặc dù ăn nhờ ở đâu nhà chị nhưng cũng không khác gì ở nhà mình cả, vì là lớn lên với nhau từ nhỏ nên 2 chị em rất yêu thương, lo lắng cho nhau ạ. Cuối cùng, cháu rất biết ơn bác đã bỏ chút thời gian quý báu để xem cho cháu, lá số cháu là đúng giờ sinh 100% ạ, lúc trước cháu đã nhờ 1 cao nhân khác trên diễn đan là anh Kim Ca xác định giúp cháu giữa 2 giờ sinh rồi ạ, nên sau này bác muốn nghiệm lý điều gì cháu cũng rất sẵn lòng cung cấp thêm thông tin ạ, cháu xin chúc bác phúc như đông hải , thọ tỷ nam sơn, luôn sống vui với đời và được nhiều an lạc trong cuộc sống ạ, và nếu bác có thời gian, xin bác bỏ chút thời gian vàng ngọc để lên diễn đàn tư vấn cho bọn trẻ lầm đường lạc lối như chúng cháu ạ, xin chân thành thành tâm biết ơn bác
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

Tauthu92 đã viết:
Theo lá số mà nói thì hậu vận thuận lợi và tốt hơn tiền vận. Lá số cũng có chiều hướng tốt về mặt vật chất

Theo lá số Tử Vi thì cung Quan không thuận lợi - có chút khó khăn và tính chất cũng có chút thất thường, tức là không ổn định

Cung Phúc không mấy tốt, có một số cô tinh/ám tinh nên thường thì về mặt tinh thần không mấy tốt

Cung Thân có thể nói là tốt hơn cung Mệnh. Thế nên có thể hậu vận ok hơn tiền vận

Thân có Thiên Lương sáng sủa + Lộc thì cũng tốt đấy

Thiên Lương hóa khí là ấm, ấm cũng có nghĩa là bóng râm (dưới bóng cây) - được sự che chở hoặc nhờ ơn của người khác để lại gọi là ấm

Đấy cũng là cung Phu, trong cung có Thiên Lương sáng sủa và nhiều sao tốt đẹp nên có thể có được người chồng tốt và cũng được nhờ chồng. Có Kình Đà Không Kiếp chiếu về thì trong tình cảm hôn nhân cũng có chút thử thách.

Về trầm cảm, dính nó thì khá mệt, bị nhẹ thì không sao, chứ nhiều trường hợp nặng nó kéo chất lượng cuộc sống xuống rất nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”