Xin nhờ các bác luận giải lá số Tứ Trụ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
thientuong1616
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin nhờ các bác luận giải lá số Tứ Trụ

Gửi bài gửi bởi thientuong1616 »

Kính chào các bác, mong các bác luận giải dùm cháu lá số tứ trụ này.
Lá số hiện đang ở đại vận 5, về tổng quan qua đại vận này thì đương số được rất nhiều thứ, các bác cho cháu hỏi sang đại vận 6 có cần được tốt như đại vận 5 nữa không ạ?
Cháu cảm ơn các bác đã dành chút thời gian xem qua.
Tập tin đính kèm
D.jpg (238.71 KiB) Đã xem 197 lần
Đầu trang

thientuong1616
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin nhờ các bác luận giải lá số Tứ Trụ

Các bác giúp cháu với ạ :((
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Hỏi số mà không tiết lộ gì hết chỉ để dành cho Ông Thầy .
Gần 50 tuổi hỏi số mà không nói đang làm cái gì . Chỉ hỏi đại vận 6 có hơn đại vận 5 không ?
Số nầy bình thường không có gì nổi trội nên khó tim, chỉ biết đang ở xa quê hương . Lanh lợi, mưu trí, dùng mưu trí đó mà sống thì khó thành công .
Đại vận 6 xấu hơn đại vận 5 v à có thể sinh chuyện làm tầm bậy . Để tránh tẩu hõa nhập ma thì phải thành thật với đời .
Đầu trang

thientuong1616
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 22:13, 17/02/24 Hỏi số mà không tiết lộ gì hết chỉ để dành cho Ông Thầy .
Gần 50 tuổi hỏi số mà không nói đang làm cái gì . Chỉ hỏi đại vận 6 có hơn đại vận 5 không ?
Số nầy bình thường không có gì nổi trội nên khó tim, chỉ biết đang ở xa quê hương . Lanh lợi, mưu trí, dùng mưu trí đó mà sống thì khó thành công .
Đại vận 6 xấu hơn đại vận 5 v à có thể sinh chuyện làm tầm bậy . Để tránh tẩu hõa nhập ma thì phải thành thật với đời .
Dạ công việc người này đang kinh doanh theo mảng F&B thôi ạ.
1. Đương số sinh ra ở Sài gòn, và 50 năm nay cũng chỉ ở Sài gòn thôi ạ.
2. Lanh lợi có, mưu trí cũng có, nhưng có rất đông ae từ Bắc chí Nam vì sống rất thành thật với anh em, gia đình.
3. Số này đúng là bình thường, bình thường ở đương số nhưng 2 đại vận liên tục luôn được anh em bạn bè quý nhân giúp đỡ nên mới có cơ đồ như ngày hôm nay.
4. Nói về thành thật với đời thì cháu xin khẳng định đương số chưa bao giờ lừa gạt ai, cũng chưa bao giờ hại ai ạ.
Cảm ơn bác CHUNGZKHUE
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Vậy thì người đăng bài không phải là người coi số .
Đầu trang

thientuong1616
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 22:50, 17/02/24 Vậy thì người đăng bài không phải là người coi số .
vâng ạ, người rất thân của cháu ạ, nhưng cháu nghĩ lá số đưa ra như v, bao nhiêu thứ đều hiện trên lá số, chắc là không liên quan gì tới việc người đăng bài không phải người coi số đâu bác CHUNGZKHUE ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”