24h... mừng sinh nhật lý số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thẽm
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: 24h... mừng sinh nhật lý số

Gửi bài gửi bởi Thẽm »

Lunacass đã viết:Hình ảnh héhé đang h ngọ. Mình xí 1 suất
1. 20 tuổi
2. bao h mình lấy chồng? :D hỏi cho biết bế quan đến lúc đấy rồi yêu chứ ko thích yêu lăng nhăng Hình ảnh
chồng mình là người thế nào?
có người bảo giàu có người bảo ko giàu vậy mình giàu thật ko Hình ảnh sau này sống ở mức nào? vị trí nào trong xã hội?
gia đạo về sau có hạnh phúc ko? con cái ngoan ngoãn nên người ko ?Hình ảnh có bị con rơi con vãi ko? Hình ảnh
cuộc đời mình có biến cố j to tát bất hạnh ko ? :(
3. Khẳng định h sinh chính xác! đẻ thường mà
4. Cuộc đời cũng ko có sự kiện j đặc biệt, mình sống khá an nhàn từ bé tới h ko sự kiện j lớn, mỗi tội tính tình hay suy tư, ko biết tự hài lòng. Nhà 1 em trai. Bố mẹ rất yêu thương.
Có điều bắt đầu từ năm nay mình giao thiệp rộng rãi hơn nên cũng có chút thay đổi về cách nghĩ, môi trường
Năm lớp 12 ông ngoại mất Hình ảnh
5. Lá số của mình mà :D
6. Hơn 200 bài viết Hình ảnh

Thank bác chủ top Hình ảnh
https://lyso.vn/lasotuvi/2/132005 ... nacass.jpg" target="_blank
Hình ảnh
- Giàu vừa, mức khá trong xã hội

- Lấy chồng giàu, khá hạnh phúc, cũng hay cãi nhau lý sự

- Con cái hơi khó bảo.

- Cuộc đời sẽ có ít nhất 1 lần mang tai tiếng lớn.
Được cảm ơn bởi: BlueRose, Lunacass
Đầu trang

nguyendieu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyendieu »

Thẽm đã viết:
nguyendieu đã viết:
Thẽm đã viết:Nhân dịp sinh nhật diễn dàn, Thẽm nhận luận giải lá số trong vòng 24h, kể từ giờ tý đến hết giờ hợi ngày 3/9 :D

Điều kiện: 1) - Trên 18 tuổi; 2) - Có câu hỏi cụ thể; 3) - Khẳng định giờ sinh; 4) - Mô tả sơ bộ về bản thân hoặc vài sự kiện nào đó; 5) - Không nhờ xem hộ; 6) - Có >20 bài viết trên lyso.vn.

Thời gian nhận thông tin trong 24h nhưng thời gian luận giải có thể kéo dài một vài ngày nếu nhiều lá số quá. Thẽm sẽ luận tất cả các lá số đáp ứng đủ thông tin trên dưới dạng trả lời các câu hỏi các bạn đặt ra. Ngoài ra nếu có thể (không hứa) thì sẽ mời vài bác có chiều cao đáng kể vào trao đổi thêm thông tin với những trường hợp đáng lưu tâm.

Trân trọng ngồi chờ!

ND chân thành cảm ơn bác.
1: ND trên 18t :D

2. Câu hỏi cụ thể:

- Hôn nhân của ND trong tương lai có hạnh phúc không?

- Số của ND về hậu vận có khá giả không?

3. Giờ sinh chính xác ạ.

4. Mô tả bản thân:

Cao vừa tầm, da ngăm đen, cận, hiện đang là nhân viên văn phòng. Nhà có ba mẹ, bà nội và anh hai (ngoài ra còn có 1 người em trai cùng cha khác mẹ đang ở nước ngoài). Cuối năm 1988 đầu năm 1989 ba đi ra nước ngoài (xuất khẩu lao động). Năm 1999 về lại VN.

Năm 2008 (tháng 3-2008) đến nay ND rời nhà vào Nam lập nghiệp.

6. Có trên 20 bài viết rồi ạ.

Ls của ND, chân thành cảm ơn bác.

Hình ảnh

- Mệnh VCD Địa kiếp hội cô quả, Cung Di Đào hoa thiên không Riêu Thai Tuần triệt, Phu cung Hồng Loan tứ mộ. Việc hôn nhân sẽ buồn nhiều hơn vui. Khả năng có 2 dòng con khá cao.

- Mệnh VCD, thân cư phúc VCD ... cung Điền Tài thấy cũng có tài cách... Nhưng người ta bảo mệnh VCD phi yểu tắc bần, không nên cầu cái sự giàu có mà cứ bình bình cho lành bạn ạ.

Nd chân thành cảm ơn bác! Xin phép được xưng hô như vậy vì ND không biết bác mấy tuổi nữa! Nếu như có thời gian mong bác "đá" qua cái cung Tử tức của ND được không ạ? Đường con cái của ND ra sao ạ? Liệu sau này các cháu lớn lên có làm những người có ích cho XH không ạ? Một lần nữa chân thành cảm ơn bác.>:D< :) :x

Mến chúc bác có thật nhiều sức khoẻ! Có sức khoẻ là có thể có tất cả phải không bác!
Đầu trang

GVR
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi GVR »

Cám ơn bạn đã mở topic luận giải Tử Vi . Mong bạn luận giúp lá số .
hình dáng :da trắng,trông hơi khó tính,to con ,đã có gia đình , 2 con .dòng họ khá giả,xa cách anh em .
Cho tôi hỏi trong đại vận 10 năm này kinh doanh nhà đất liệu có thành công ? có khó khăn về vấn đề nào trong đại vận này không ?
cảm ơn bạn .
Hình ảnh
Đầu trang

Thẽm
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Thẽm »

@GVR: Topic này chỉ luận cho những lá số nhờ trong ngày 3/9. Bác thông cảm để dịp khác!
Được cảm ơn bởi: barcarole_1709
Đầu trang

Hoa Thach Thao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoa Thach Thao »

Thẽm đã viết:
Hoa Thach Thao đã viết:Hình ảnh

Hoa Thạch Thảo đáp ứng được 5 tiêu chuẩn bạn Thêm đưa ra, chỉ có tiêu chuẩn thứ sáu ( phải có >20 bài viết trên diễn đàn ) là chưa đáp ứng được. Nhưng vẫn hy vọng được bạn Thêm luận lá số.

Hoa Thạch Thảo còn độc thân. Nhờ bạn Thêm xem giúp đường tình duyên, công việc sắp tới. Dự định đi học thêm chuyên ngành kế toán, kiểm toán.
Vài thông tin cung cấp:

1/ Là út gái, trên có 1 chị và 2 anh trai, dưới có đứa em trai. Cao 1m48, nặng 38 kg ( từ nhỏ tới giờ ốm hoài, không bao giờ mập được), da trắng.
2/ Năm 1997 tốt nghiệp PTTH, xa nhà đi học và đi làm tới giờ. Cuối tuần mới về nhà.
2/ Năm 2001 tốt nghiệp Cao Đẳng và đi dạy học ( môn anh văn )
3/ Năm 2005 nghỉ dạy, ban đêm đi học tiếp Đại Học ban ngày xin đi làm lặt vặt để kiếm tiền đi học, công việc không bền.
4/ Năm 2007 xin vào làm tại một công ty xây dựng của Pháp, công việc mới ổn định. Công việc hiện tại là thư ký công trường, kiêm trợ lý cho bộ phận XNK. Hài lòng với công việc hiện nay
Dear
THẽm đã nói là chỉ trả lời câu hỏi, không luận tổng quát được lá số vì không đủ thời gian và công lực :D

Thân mến!

Gửi bạn Thêm,

Nhờ bạn Thêm xem giúp mình đường tình duyên với, khi nào mình mới lấy chồng, người chồng tương lai thế nào ? Cuộc sống sau này có khá giả không ? Cám ơn bạn Thêm nhiều nhiều.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nhất Niệm
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhất Niệm »

Thẽm đã viết:@Nhất Niệm: Tôi xem lá số cho bạn chỉ nói được như vậy. Bạn chắc chắn còn nhiều thời gian để chiêm nghiệm cái vụ địa ốc này.
Ok, em.

Cho tới ngày nay thực ra chị rất, rất may mắn về địa ốc, nhưng tương lai chị sẽ để chiêm nghiệm như em đã khuyên trên.

Thanks, em, once again.
Đầu trang

Lunacass
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lunacass »

bác chủ top cho hỏi nếu em có chút thắc mắc thì được giải đáp sau khi bác luận xong chứ ạ Hình ảnh
Đầu trang

Thẽm
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Thẽm »

@hoa thach thao: hehe, mình đã quy ước là không hỏi thêm. Bạn vi phạm coi như ... không có duyên à nha!

@Nhất Niệm: chắc bạn để ý cách xưng hô của tôi cho thấy bạn ít tuổi hơn tôi, vì vậy không nên chị chị em em như thế. Trên diễn đàn nếu không biết tuổi tác thì cứ xưng hô như bạn bè.
Đầu trang

dien.online
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dien.online »

mình đã lập toppic mới rất mong thếm qua topic mình luận cho mấy câu về lá số tử sát với...
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nhất Niệm
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhất Niệm »

Thẽm đã viết:@hoa thach thao: hehe, mình đã quy ước là không hỏi thêm. Bạn vi phạm coi như ... không có duyên à nha!

@Nhất Niệm: chắc bạn để ý cách xưng hô của tôi cho thấy bạn ít tuổi hơn tôi, vì vậy không nên chị chị em em như thế. Trên diễn đàn nếu không biết tuổi tác thì cứ xưng hô như bạn bè.
Ok, bạn . Tại lúc trước bạn gọi N là chị và bạn biết tuổi của N khi bạn gọi N vậy thì N thật thà cứ thế mà gọi, ko có ý gì . Dù sao N phải công nhận N rất vụng về về mảng này; sống ở hải ngoại từ lâu nên ai gọi N sao thì N gọi lại vậy bởi vì N vốn tôn trọng sự lựa chọn của mọi người và vì diễn đàn N đâu biết ai với ai, y như bạn nói ở trên!

Chúc bạn cuối tuần vui vẻ! 1 lần nữa, cảm ơn bạn đã góp ý cho N nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”