Ai xem tử vi cũng bảo em 2, 3 đời ck, em hoang mang lắm, các cao nhân xem giùm em với ạ huhu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nasince1990
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ai xem tử vi cũng bảo em 2, 3 đời ck, em hoang mang lắm, các cao nhân xem giùm em với ạ huhu

Gửi bài gửi bởi nasince1990 »

Em chào các bác,
Em mới ra nhập ls, mong nhận đc sự chiếu cố of các cao nhân trong này.
Số là thỉnh thoảng có người gặp em tình cờ xem tay hoặc em đi xem tử vi, toàn đc phán là đg công danh tốt nhưng cẩn thận 2, 3 đời chồng mà em hoang mang quá. em năm nay 27 tuổi (các cụ) ạ, các bác cho em xin đôi lời bình giải. Em cảm ơn mọi người ạ!

Hình ảnh
Đầu trang

nasince1990
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Ai xem tử vi cũng bảo em 2, 3 đời ck, em hoang mang lắm, các cao nhân xem giùm em với ạ huhu

Mong các cao nhân ghé qua xem giúp em với ạ
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

yoojiae
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Ai xem tử vi cũng bảo em 2, 3 đời ck, em hoang mang lắm, các cao nhân xem giùm em với ạ huhu

Gửi bài gửi bởi yoojiae »

chi giong em
em cung Vu Khuc mieu thu menh.
Cung Phu cua em cung That sat mieu dia.
That sat o dan than la vi tri tot nhat so voi ty, ngo, thin tuat ma chi.
Noi chung la phu nu nhu chi em minh ma co Vu Khuc mieu dia thu menh thi phai lay chong muon, khoang hon 30 moi tot.
Em nghi cung phu the tot the nao di chang nua. Menh Vu khuc mieu dia thi vo chong gan nhau thi it ma xa cach nhau thi nhieu. Dieu day hinh nhu la dieu khong the tranh duoc.
Đầu trang

nasince1990
Nhất đẳng
Nhất đẳng

yoojiae đã viết:chi giong em
em cung Vu Khuc mieu thu menh.
Cung Phu cua em cung That sat mieu dia.
That sat o dan than la vi tri tot nhat so voi ty, ngo, thin tuat ma chi.
Noi chung la phu nu nhu chi em minh ma co Vu Khuc mieu dia thu menh thi phai lay chong muon, khoang hon 30 moi tot.
Em nghi cung phu the tot the nao di chang nua. Menh Vu khuc mieu dia thi vo chong gan nhau thi it ma xa cach nhau thi nhieu. Dieu day hinh nhu la dieu khong the tranh duoc.
Hix, thế em sn bao nhiêu? chắc là e cũng sinh giờ thìn nên thế rùi. Lấy ck mà phải xa ck thì khổ nhở, có cách nào khắc phục hem nhở
Đầu trang

yoojiae
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em sinh nam 93, sinh gio tuat.
Em cung Quan loc Tu vi mieu, thien phu mieu; Tai bach liem trinh vuong, thien tuong vuong dia giong chi.
Chi than cu tai bach, nguoi chu ve tien bac, em than cu Quan loc nguoi song chu yeu vi cong danh.
So phan da dinh san la co doc( gia dinh, trac tro hon nhan roi).
Em nghi cho du minh co trac tro tinh duyen, vo chong. Chi can minh co cong viec tot, kiem du tien tu lo cho duoc cho ban than minh, tu kiem duoc tien lo cho con cai say nay, khong can dua dam vao chong la duoc. ( cai nay la de phong vo phai chong khon nan, nha chong cung khong tot; gio nhieu phu nu song dua dam vao chong nen gia dinh chong hoac chong thuong khinh lam, hi hi.) minh doc lap kinh te thi chang ai dam khinh.
Đầu trang

nasince1990
Nhất đẳng
Nhất đẳng

à chị muốn xem vận hạn năm 2016 thế nào ý. Chị thấy số của mình rất là tự lập, tự lập từ bé rồi nhưng chẳng hiểu sao tâm lý vẫn muốn lấy ck giỏi giang để đc dựa dẫm haha
Đầu trang

nasince1990
Nhất đẳng
Nhất đẳng

yoojiae đã viết:Em sinh nam 93, sinh gio tuat.
Em cung Quan loc Tu vi mieu, thien phu mieu; Tai bach liem trinh vuong, thien tuong vuong dia giong chi.
Chi than cu tai bach, nguoi chu ve tien bac, em than cu Quan loc nguoi song chu yeu vi cong danh.
So phan da dinh san la co doc( gia dinh, trac tro hon nhan roi).
Em nghi cho du minh co trac tro tinh duyen, vo chong. Chi can minh co cong viec tot, kiem du tien tu lo cho duoc cho ban than minh, tu kiem duoc tien lo cho con cai say nay, khong can dua dam vao chong la duoc. ( cai nay la de phong vo phai chong khon nan, nha chong cung khong tot; gio nhieu phu nu song dua dam vao chong nen gia dinh chong hoac chong thuong khinh lam, hi hi.) minh doc lap kinh te thi chang ai dam khinh.
thế hiện tại công việc của em tốt ko? e mới có 23-24 tuổi thì vẫn còn trẻ để nghĩ đến chuyện lấy ck nhỉ. lo chơi và lo làm trước đi em, ck để sau :))
Đầu trang

yoojiae
Mới gia nhập
Mới gia nhập

cong viec khong tot.
von di em noi voi chi dieu do de chi co cach nghi thoang hon ve so phan cua minh, khong lo lang ve chuyen 2 hay 3 doi chong. em co y la nhu vay
duong nhien la em con tre nen chua muon tinh chuyen lay chong, ma noi thang ra la co muon lay cung chang duoc.
moi nguoi ai khong hieu y tot cua em muon cuoi thi cu viec.
Đầu trang

nasince1990
Nhất đẳng
Nhất đẳng

yoojiae đã viết:cong viec khong tot.
von di em noi voi chi dieu do de chi co cach nghi thoang hon ve so phan cua minh, khong lo lang ve chuyen 2 hay 3 doi chong. em co y la nhu vay
duong nhien la em con tre nen chua muon tinh chuyen lay chong, ma noi thang ra la co muon lay cung chang duoc.
ơ chị ko có ý cười đâu, hix, chị giật tít câu bình giải đấy em ạ haha, mà mãi chẳng có cao nhân nào vào xem cho. buồn ghê ghớm cơ í. may quá có em nói chuyện vs chị hihi
Đầu trang

yoojiae
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nasince1990 đã viết:
yoojiae đã viết:cong viec khong tot.
ơ chị ko có ý cười đâu, hix, chị giật tít câu bình giải đấy em ạ haha, mà mãi chẳng có cao nhân nào vào xem cho. buồn ghê ghớm cơ í. may quá có em nói chuyện vs chị hihi
hi hi :D :D :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”