BAO GIỜ EM MỚI HẾT NGHÈO

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
duccongtb
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

BAO GIỜ EM MỚI HẾT NGHÈO

Gửi bài gửi bởi duccongtb »

em đang băn khoăn về lá số của mình. lá số của em không được tốt lắm thì phải, chính tinh thì một nữa là hãm địa, thân cư tài thì lại bị con triệt to đùng đứng chắn. em không rõ về tử vi nên hỏi mọi người xem lá số như thế này thì có quá khó hay không ? nếu có thể giảm bớt thì nên làm thế nào ?
à và cho em hỏi thêm 1 chút về gia đình nha. hồi xưa nghe ai đó nói dễ bị cắm sừng. không biết thế nào. mong các bác cho ý kiến
đây là lá số của em
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: linhdinh7968
Đầu trang

greenfield13
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: BAO GIỜ EM MỚI HẾT NGHÈO

Gửi bài gửi bởi greenfield13 »

Thê thiếp có thiên mã, phượng các, phi liêm??? chắc lấy vợ xa quê nhưng xa đến đâu nhỉ :-/, ai đó luận giúp duccong đi
Được cảm ơn bởi: duccongtb, linhdinh7968
Đầu trang

duccongtb
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

chị greenfield13 đã hứa xem giúp em rồi mà. vậy mà mãi không thấy chị trả lời. nhân cơ hội này chị xem qua cho em với nhé. mỗi người có 1 ý tưởng riêng. em sẽ tiếp thu và tổng hợp lại
Được cảm ơn bởi: linhdinh7968
Đầu trang

greenfield13
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi greenfield13 »

he he chị k bít đâu, trình gà còi lắm, phán bậy vậy thôi, vợ e khá nhỉ, mỗi tội 2 vợ chồng cũng xung khắc, có cô quả thì tình cảm k đc mặn nồng lắm (nhưng dù sao thê như thế còn đẹp hơn khối ng rồi :D ). Mấy sao chị nói trên nếu đóng ở cung thê cả thì khả năng lấy vợ ng nước ngoài khá cao nhưng chỉ có thiên mã toạ còn phượng các, phi liêm hội xung chiểu, chị còn gà nên k bít luận thế nào mới bảo mọi ng luận giúp e đấy :D
Được cảm ơn bởi: duccongtb, linhdinh7968
Đầu trang

linhdinh7968
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi linhdinh7968 »

hih.sau này anh Công vợ đẹp con khôn ko phải lo lắng nhé.hihih
Được cảm ơn bởi: duccongtb
Đầu trang

duccongtb
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vợ đẹp con khôn thì chỉ là mơ ước thôi. bây giờ đầu tiên là phải giải quyết cái vấn đề vợ ở đâu trước đã.
Đầu trang

duccongtb
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ngán thay lá số vô duyên. đợi mãi mà chẳng ai cho 1 lời nào vậy
Đầu trang

kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy173 »

Theo e nghĩ, đại vận hiện tại của a đang có Không Kiếp nó phá nên tư tưởng của a đôi khi hơi bất mãn, kiểu như mình muón làm việc gì đó lớn lao, mà cảm thấy tài hèn sức mọn ko làm đc trò trống gì. Thật ra a là 1 con người rất tài năng đấy, sang đại vận sau tức lúc 25t thì suy nghĩ của a sẽ thông suốt hơn :), mọi việc cũng như ý muốn hơn
Đầu trang

duccongtb
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cám ơn em nhiều. thật ra anh không nghĩ là mình tài hèn nhưng mà cảm giác chán thì đúng rồi. thật ra rất chán là đằng khác, kiểu như tìm mãi mà không thấy mục đích sống. sống vì tiền ư ? vậy thì nó tầm thường quá ? sống vì người yêu, vì gia đình? anh cũng chưa có người yêu luôn. thế nên anh chẳng có động lực làm việc gì cả. suốt ngày ở nhà đọc sách, chơi game. hi vọng sang đại vận sau có thay đổi chí ít là cố gắng kiếm được người vừa ý và ổn định công tác. em tính thử xem anh khoảng bao tuổi kết hôn là đẹp.
Được cảm ơn bởi: kidboy173
Đầu trang

kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy173 »

theo quan điểm của e thì năm 25 hoặc 29 thì a cưới. 25t thì có thể a sẽ gặp được 1 cô đồng nghiệp rất hợp và hiểu ý a chẳng hạn. Vì khi đó, nhiều mối quan hệ hơn, tiếp xúc với nhiều cô gái trẻ trung và năng động, chắc chắn a sẽ tìm được người trong mộng của mình. E nhiều lúc cũng giống a lắm, chả có động lực gì cả, có lẽ cũng vì anh em mình chưa sống độc lập và tự lo vấn đề kinh tế cho bản thân nên cũng chưa hiểu nhiều về cái gọi là cuộc sống kia. A suy nghĩ thoáng ra 1 chút, có thể tìm 1 công việc part-time làm, khi đó thời gian chết của a giảm đi, sẽ thú vị lắm a à.
Chúc a luôn vui vẻ nha ;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”