Bị người yêu cắm sừng - hữu duyên mong nhận được lời khuyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kawaikul
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bị người yêu cắm sừng - hữu duyên mong nhận được lời khuyên

Gửi bài gửi bởi kawaikul »

*Con/em xin phép xưng hô là mình trong bài đăng ạ.

Số là mình mới bị người yêu 3 năm cắm cho cái sừng, là tình đầu và mình thật lòng thương người ta nên khá đau đớn ạ.
Hiện tại mình đã nghĩ thông suốt chuyện đó nhưng mong các thầy/anh chị luận giải giùm mình cung phu thê của mình được không ạ? Chồng mình là người như thế nào ạ? Có khả năng sẽ làm mình đau khổ nữa không để mình chuẩn bị tâm lí trước ạ :(( , mình có cần chú ý điều gì không :((
Sau chuyện đó thì mình đã đứng lên được và có dự định tập trung phát triển sự nghiệp của mình, nhờ thầy và anh chị xem giùm mình công việc sắp tới của mình như thế nào được không ạ? Mình có phù hợp làm trong các lĩnh vực liên quan đến nhà cửa/ đất đai hay không ạ? Mình phù hợp làm ở ngành nghề nào ạ.

Mong hữu duyên nhận được lời khuyên từ mọi người về là số của mình.

Xin cám ơn ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Bị người yêu cắm sừng - hữu duyên mong nhận được lời khuyên

Gửi bài gửi bởi begauhn »

kawaikul đã viết: 16:28, 29/05/24 *Con/em xin phép xưng hô là mình trong bài đăng ạ.

Số là mình mới bị người yêu 3 năm cắm cho cái sừng, là tình đầu và mình thật lòng thương người ta nên khá đau đớn ạ.
Hiện tại mình đã nghĩ thông suốt chuyện đó nhưng mong các thầy/anh chị luận giải giùm mình cung phu thê của mình được không ạ? Chồng mình là người như thế nào ạ? Có khả năng sẽ làm mình đau khổ nữa không để mình chuẩn bị tâm lí trước ạ :(( , mình có cần chú ý điều gì không :((
Sau chuyện đó thì mình đã đứng lên được và có dự định tập trung phát triển sự nghiệp của mình, nhờ thầy và anh chị xem giùm mình công việc sắp tới của mình như thế nào được không ạ? Mình có phù hợp làm trong các lĩnh vực liên quan đến nhà cửa/ đất đai hay không ạ? Mình phù hợp làm ở ngành nghề nào ạ.

Xin cám ơn ạ.

Hình ảnh
Số này sang năm 2025 có 1 cái chuyển đổi khá then chốt , liên quan nền tảng , hoặc vị trí nơi chốn nói chung .
Biến động đã qua rơi vào 2019-2021

Số đi xa sớm muộn , gọi là có sự tương trợ , nhưng công danh phải chuyển đổi nhiều phen mới thành .

Tình duyên ko bao h ổn , nếu bạn bị cắm sừng và chia tay đc , thì đúng là 1 cái may mắn lớn , còn để cưới về rồi thì cũng chia tay .
Tuy bỏ dc người này , cũng ko có nghĩa cung tình duyên tốt lên .

Bạn nợ nhân quả bộ trợ lực hành động c2 .
Nên việc bạn duy trì hoặc phát triển tình cảm hay có vấn đề , đất đai khó ổn định , bệnh tật tai nạn đặc biệt lưu ý .
Đời biết an gốc này thì ắt mọi sự thuận ổn viên mãn , bản tính ls này chăm chỉ có , nắm quyền và kiến thức cũng đc , biết an gốc nợ cung hành động , kèm theo mở dc nhóm quý nhân , thì ắt thành tựu , gặp ng như ý , ko thì ngoài sừng ra bạn sẽ trải nghiệm ko ít vấn đề theo thời gian ,
Được cảm ơn bởi: kawaikul
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cắm sừng là người chồng bị vợ bỏ đi lén yêu người khác thì gọi là "bi cắm sừng).
Người phu nữ, đang yêu chưa cưới một người đàn ông, người đó bỏ đi yêu người khác thì gọi là "bị bò đá".

Trường hợp lá số trên đây, đương số chọn sai người yêu nên không thành vì số nầy phải lấy người khác tuổi rất xa (lớn hơn hay nhỏ tuổi hơn) mới được . Lấy chồng thật trẻ mơi được .
Số hậu vận giàu có .
Đầu trang

kawaikul
Mới gia nhập
Mới gia nhập

begauhn đã viết: 18:03, 29/05/24
kawaikul đã viết: 16:28, 29/05/24 *Con/em xin phép xưng hô là mình trong bài đăng ạ.

Xin cám ơn ạ.

Hình ảnh
Số này sang năm 2025 có 1 cái chuyển đổi khá then chốt , liên quan nền tảng , hoặc vị trí nơi chốn nói chung .
Biến động đã qua rơi vào 2019-2021

Số đi xa sớm muộn , gọi là có sự tương trợ , nhưng công danh phải chuyển đổi nhiều phen mới thành .

Tình duyên ko bao h ổn , nếu bạn bị cắm sừng và chia tay đc , thì đúng là 1 cái may mắn lớn , còn để cưới về rồi thì cũng chia tay .
Tuy bỏ dc người này , cũng ko có nghĩa cung tình duyên tốt lên .

Bạn nợ nhân quả bộ trợ lực hành động c2 .
Nên việc bạn duy trì hoặc phát triển tình cảm hay có vấn đề , đất đai khó ổn định , bệnh tật tai nạn đặc biệt lưu ý .
Đời biết an gốc này thì ắt mọi sự thuận ổn viên mãn , bản tính ls này chăm chỉ có , nắm quyền và kiến thức cũng đc , biết an gốc nợ cung hành động , kèm theo mở dc nhóm quý nhân , thì ắt thành tựu , gặp ng như ý , ko thì ngoài sừng ra bạn sẽ trải nghiệm ko ít vấn đề theo thời gian ,
Dạ mình xin cám ơn bạn đã xem qua và luận giải giùm mình.
Bạn cho mình hỏi 2 chỗ này, mình chưa hiểu rõ lắm:
1/ "nợ nhân quả bộ trợ lực hành động c2" nhờ bạn luận giải thêm chỗ này giúp mình, mình chưa hiểu chỗ này lắm ạ.
2/ "biết an gốc nợ cung hành động , kèm theo mở dc nhóm quý nhân" nhờ bạn cho mình thêm lời khuyên chỗ này, mình chưa rõ là mình cần làm gì để an gốc nợ cung hành động và mở được nhóm quý nhận ạ.

Về công danh mình ngẫm thấy đúng quá ạ, trước giờ mình chuyển việc 2 3 lần và lần nào cũng tốt hơn lần trước, tuy việc sau nhiều khó khăn thử thách hơn việc trước nhưng mang lại thu nhập tốt hơn nhiều ạ.
Đầu trang

kawaikul
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 19:20, 29/05/24 Cắm sừng là người chồng bị vợ bỏ đi lén yêu người khác thì gọi là "bi cắm sừng).
Người phu nữ, đang yêu chưa cưới một người đàn ông, người đó bỏ đi yêu người khác thì gọi là "bị bò đá".

Trường hợp lá số trên đây, đương số chọn sai người yêu nên không thành vì số nầy phải lấy người khác tuổi rất xa (lớn hơn hay nhỏ tuổi hơn) mới được . Lấy chồng thật trẻ mơi được .
Số hậu vận giàu có .
Dạ mình cám ơn bạn đã xem và cho mình lời khuyên.
Bạn cho mình hỏi thêm chồng mình lớn tuổi hơn mình hoặc trẻ hơn mình nhiều tuổi ra thì còn có đặc điểm nào khác không ạ, mình quan tâm tính cách của chồng ạ, bạn ấy tính lăng nhăng không ạ, huhu sorry mình quan tâm nhiều chỗ này vì bị 1 lần cảm thấy sợ hãi và đau khổ quá ạ, sợ bị lần nữa lại còn là chồng mình mình vượt qua không được :((
Đầu trang

marco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi marco »

Biết sao bị cắm sừng không, vì bạn quá tin người ấy. Mệnh đóng thế trực phù là hay nhường nhịn thua thiệt và dễ bị người khác lợi dụng. Mà cung quan ngộ triệt đối với nữ vất vả lương duyên rồi, Phi liêm cung phu là yêu xa hoặc 2 người không thường ở gần nhau. Có Thiên lương là chồng già dặn hơn tuổi, có Đào Hồng nên cũng hay lo ra lắm :) Mà Thiên lương mộc cũng khắc hành kim mệnh mình rồi!
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Bobbysir »

Xin cám ơn ạ.

Hình ảnh
Lá này bị năm 32 tuỏii. Năm 47 khả năng sẽ dính một làn nữa. Không phải cứ đào hoa mới ngoại tình mà cơ hội đến thì ngoại tình. Nó nằm hết trên lá số nên nhiều khi đứng đắn vẫn ngoại tinhd như thường
Đầu trang

Bobbysir
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Bobbysir »

marco đã viết: 17:14, 02/06/24 Biết sao bị cắm sừng không, vì bạn quá tin người ấy. Mệnh đóng thế trực phù là hay nhường nhịn thua thiệt và dễ bị người khác lợi dụng. Mà cung quan ngộ triệt đối với nữ vất vả lương duyên rồi, Phi liêm cung phu là yêu xa hoặc 2 người không thường ở gần nhau. Có Thiên lương là chồng già dặn hơn tuổi, có Đào Hồng nên cũng hay lo ra lắm :) Mà Thiên lương mộc cũng khắc hành kim mệnh mình rồi!
Bạn nói thế là không hiểu về tử vi rồi. Con người chả tài giỏi khi vận hội đến kiếm tiền như thần. Còn khi lừa dối phản bội, khi tiểu hạn nó đến không cưỡng lại đc đâu. Đừng nói là cả tin hay không tin. Tin nó nó vẫn phản bội, mà không tin nó cũng phản bội. Sự việc nó như thì dù mình đề phòng nhưng mình làm được gì nào. Trói nó ở nhà hay theo dõi 24/7 à
Đầu trang

marco
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi marco »

Bobbysir đã viết: 20:45, 02/06/24
marco đã viết: 17:14, 02/06/24 Biết sao bị cắm sừng không, vì bạn quá tin người ấy. Mệnh đóng thế trực phù là hay nhường nhịn thua thiệt và dễ bị người khác lợi dụng. Mà cung quan ngộ triệt đối với nữ vất vả lương duyên rồi, Phi liêm cung phu là yêu xa hoặc 2 người không thường ở gần nhau. Có Thiên lương là chồng già dặn hơn tuổi, có Đào Hồng nên cũng hay lo ra lắm :) Mà Thiên lương mộc cũng khắc hành kim mệnh mình rồi!
Bạn nói thế là không hiểu về tử vi rồi. Con người chả tài giỏi khi vận hội đến kiếm tiền như thần. Còn khi lừa dối phản bội, khi tiểu hạn nó đến không cưỡng lại đc đâu. Đừng nói là cả tin hay không tin. Tin nó nó vẫn phản bội, mà không tin nó cũng phản bội. Sự việc nó như thì dù mình đề phòng nhưng mình làm được gì nào. Trói nó ở nhà hay theo dõi 24/7 à
Ok thì hạn, nhưng mệnh vẫn là gốc và cung phu thê xấu nhưng tới hạn xấu thì nó mới kích hoạt. Cái hạn chỉ là môi trường thôi mình vẫn là gốc, mình hoạt động trong môi trường đó. Bạn luận về lá số trước tiên phải xem tính cách, con người cái gốc đã rồi mới tới cái khác!
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

kawaikul đã viết: 10:11, 30/05/24
CHUONGZKHUE đã viết: 19:20, 29/05/24 Cắm sừng là người chồng bị vợ bỏ đi lén yêu người khác thì gọi là "bi cắm sừng).

Số hậu vận giàu có .
Dạ mình cám ơn bạn đã xem và cho mình lời khuyên.
Bạn cho mình hỏi thêm chồng mình lớn tuổi hơn mình hoặc trẻ hơn mình nhiều tuổi ra thì còn có đặc điểm nào khác không ạ, mình quan tâm tính cách của chồng ạ, bạn ấy tính lăng nhăng không ạ, huhu sorry mình quan tâm nhiều chỗ này vì bị 1 lần cảm thấy sợ hãi và đau khổ quá ạ, sợ bị lần nữa lại còn là chồng mình mình vượt qua không được :((
Đặc điểm : người đó chỉ có một, hoạc lớn hơn mình, hoặc con một, hoặc đã có một lần vợ rồi mà ly . Như vậy se được nuôn chiều . Còn trẻ quá chắc không gặp vì sẽ bi "phi công trẻ lái moran" (moran là chiếc tàu bay bay chậm người ta gọi là tàu bay bà già).
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”